ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Jingrock] My Little Brothers Daughter เสียแม่แต่ได้ลูก 1/3 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ตุลาคม 13, 2019, 05:12:44 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

avata

วางเค้าเรื่องเริ่มต้นได้ดี มีเหตุผลที่ลุงจะแก้แค้น
ตามเรื่องลุงไม่ได้แม่ แต่ได้หลาน ฟินๆ มีตอนต่อไปด้วย แนวนี้ก็หื่นๆ หน่อย

zeenongme

ภาพสวยครับ ผมให้85% คะแนน
ส่วนตัวแล้วชอบ แนวนี้อยู่แล้ว
เนื้อเรื่อง จัดไปเรย 95% คะแนน

sonton_stamp

ไอ้ลุงนี่ก็หื่นเกิ้น  ไม่ได้แม่เลยจ้องจะเอาลูกซะงั้น

เจอปลุกอารมย์ก่อนล่อซะด้วย
งานนี้ติดใจก็ไม่แปลก
ขอบคุณครับ

zebrazaa

ลุงแอบรักแม่  เลยมาปลดปล่อยกับหลาน  คงมันน่าดู
  เล่นซะหลานใจอ่อนไม่กล้าปฎิเสธเลย

atta100

ได้ลูกตรงนี้เองสินะ  จะเอาท่าไหนละ เด็กถึงจะยอม

parknokia

เอาละไง 3 วัน ลุงมีเต็มอิ่มแน่นอน เพลินๆกันไป

ป.ล เสียวจนลืมตัวเลยหนู ว่าแต่น่าจะเริ่มติดใจลุงละนะงานนี้มีเสียวกันยาวว

Phatsakorn Kamkom

morekung

morekung

ได้อารมณ์มากๆ ต่อไปคงติดใจแน่เลย มีต่อภาค 2 ด้วยติดตาม

abcbanana555

ตอนแรกดูชื่อเรื่องนึกว่าได้กับพ่อ อ่านไปนิดนึงสรุปลุงได้ ลุงอ้วนๆแบบนี้น่าจะดุถึงใจ ผญน่าจะติดใจแล้วให้มาเยต่อแน่

Editสุดท้ายก็เคลิ้มจนได้ ได้แตกในอีกต่างหาก

highprotein

ลุงคิดการใหญ่ซะแล้ว
ลุงแม่งแยบยล ร้ายกาจชิบหาย