ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Jingrock] My Little Brothers Daughter เสียแม่แต่ได้ลูก 2/3 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ตุลาคม 15, 2019, 09:34:04 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Kingkong Keang

ติดใจลุง ละนะเด็กน้อย
นานาโอะติดใจเข้า แล้ว ส่วนอีลุงนี้อ้างเย็ดฟรีไปเรื่อยอ้างแก้แค้น ตอนต่อไปน่าสนุกมา รร ด้วย

css001

ขอบคุนครับ อยางที เจ้าของโพส บอกยั่งมีอีกหลายตอน ข้ออย่างเดียวนะครับอย่าทำร้ายนางเอก เเบบเอาไปให้คนอื่นด้วยเเล้วให้พ่อนางเอกดูนะ  สงสาร ครับ edit ลุงจะกลับให้มันจริงครับ ไม่มีทางไอ้ลุงเลวเอย

bunyawatbun

ลุงมีพ็อตเรื่องในการแก้แค้น คงอยากให้พ่อมาเห็นมั่งแน่ ๆ

edit : เกินไป 555 ทำอยู่ข้างหลังแท้ๆ แต่ตอนหน้าคิดว่าต้องเห็นแน่

ART_l2plus

abc123abc

ปากบอกไม่แต่ตานี้มองไปที่ 0.01 ด้วยแหละ  ::Oops::

ทำเองไม่เสร็จด้วยติดใจลุงจัด ไม่ป้องกันรอบที่สองด้วยได้ของแถมแน่

jarukanont

เคยอ่านภาคแรกมาแล้วเข้ามาตามต่อครับ
Edit หลังอ่านรู้สึกเหมือนลุงอยากแก้แค้น พ่อเด็ก เด็กกลายเป็นเป้าหมายของการแก้แค้น อยากให้ลุงได้รับบทเรียนบ้าง

BobBo

ตามมาจากภาคแรกช่วงแรกเป็นการดำเนินเรื่องเรื่อยๆดูเหมือนน่าจะติดใจแต่ไม่รู้ว่าจะดำเนินเรื่องให้ลุ้นเหมือนภาคแรกรึเปล่า

ช่วงหลังก็ยังคงกลิ่นอายปวดตับเล็กน้อยมีให้ลุ้นเหมือนเดิมยิ่งสปอยตอนต่อไปทำให้น่าติดตามครับ

thanandornar

เนื้อเรื่องน่าติดตาม อยากให้มีหลายๆตอนครับ อิอิ

Tuwarpzone

อยู่ด้วยแบบนี้คงจะโดนอีกหลายที ดูเหมือนตัวหลานเองก็ติดใจคุณลุงซะแล้ว ดีไม่ดีน่าจะซื้อถุงมาเตรียมไว้ด้วยและมั้ง
ตอนต่อไปโดนในโรงเรียนเลย แต่ลุงเหมือนเตรียมแผนการอะไรไว้อีกแน่ๆ

PN RO

ได้คนพี่ไปแล้ว ต่อไปคนน้องๆ ต้องโดนแน่ๆ ลุงมันเลยนะ

จำผิดกับอีกเรื่อง นึกว่ามีน้องด้วย  โดนลุงแบบนี้มีลูกขึ้นมาจะนับญาติกันยังไงวะ

mrbomberman

oilza12120

หลังจากเคลมไปแล้ว ก็มาเก็บงานเรือยๆเลยตาลุงนี่

ติดใจของตาลุงแล้ว นิ้วไม่ถึงใจ555

Kokoha

สนุกไอลุงมันละแบบนี้ 55

นี่้มันกาตูนสำหรับพวกขี้แพ้โดยเฉพาะ อ่านละขัดใจ แต่ชอบ เอ๊ะยังไง 55

kanakorn kornsang

ดิเรก สำรี