ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Jingrock] My Little Brothers Daughter เสียแม่แต่ได้ลูก 2/3 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ตุลาคม 15, 2019, 09:34:04 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

thai4id

อ่านะ เดาว่า เดี๋ยวได้มีแซนวิชจริงๆ แน่

ลุ้นต่อ ลุ้นต่อ
อะไรๆ ก็กู

mawin101

เกือบไปแล้ว ถ้าพ่อเปิดประตูมาแล้วเห็นลูกสาวโดนจัดหนักช็อคแน่เลยครับ

mawin101

กล้ามากเลยครับ  พ่อนอนดูทีวีอยู่ในบ้าน ยังจัดหนักลูกสาวเขา แถมแอบถ่ายด้วยโรคจิคสุดๆ

Magman09

คือแบบนี้มันต้องมีพลาดกันบ้างหล่ะ ประกบตัวกันตลอดๆ
=======
เอ้าหล่ะ จะจบแล้ว ทนๆหน่อยแล้วกัน

Tanapol Srimanop

ทำไมน้องไม่ใาบลาไปเรียนเนี่ย แค่ถอดเสื้อก็เห็นนมเลยหรือจกใจอ่อยลุงอยู่แล้ว

อีกไม่นานคุณพ่อคงได้อุ้นหลานแน่ๆ

kazu36

เวลาเลิกเรียนแวะช็อปปิ้ง 0.01 แบบบางติดมือมาซะหน่อย (เผื่อต้องใช้)
โห ตอนหน้า ลุงจะกลับบ้านแล้ว จะเปลี่ยนสถานะจากลุงเป็นสามี เต็ม ๆ ซะที

goorboyI

เหมือนลูกสาวจะชอบนะ ยอมตลอด ๆ เลย

สงสัยติดใจละหละ ตอนหน้าโดนรุมแน่ ๆ

Deep Sea

ตาลุงสายหื่นแค้นฝังหุ่นจริงๆ
สงสัยว่าจะติดใจคุณลุงซะเเล้วคงไม่รอดจะแก้เเค้นสำเร็จมั้ย

Popeye5555

masterbunny

ลุงแกก็น่าสงสารน้ะ แต่นานาโอะน่าสงสารมากกว่า

ทำไมข่าวที่คุณพ่ออ่าน มันเสี่ยงคุกจังครับ 555

sexsuremami

ได้ใจจริงครับผมนี่อยากเป็นลังเธอเลยมีอตกในตอนพ่ิอยู่ข้างๆด้วยสุดเจ้าอารมผมเลย

wavetome

พึ่งเม้นกลับไปว่าอยากได้ตอนสองเลยครับ มาพอดี ชอบมาก 55555 ขอบคุณมากครับผม

เดาว่าตอนต่อไปคงเป็นตอนที่ mind break จริงๆ ติดตามชมครับ