ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kojima Miu] Otonari-san | Neighbor คุณนายข้างห้อง[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, ตุลาคม 16, 2019, 06:20:34 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

folk234

คงเห็นอะไรดีสักอย่างมาก่อนแน่ๆ

จบแบบคาดไม่ถึง ตลกดีครบั ชอบๆ

Kit.m555

คำถาม:
1.ท่านคิดว่าคุณนายข้างห้องสุดสวยติดใจอะไรอีตาลุงนี่
2.ท่านคิดว่าเรื่องนี้จะจบลงยังไง?
-------------
ตอบ :
1 ดูแล้วน่าจะเหงาอาจได้ยินลุงช่วยตัวเองก่อนย้ายมาห้องใหม่
2.เชิญมาห้องขนาดนี้แถมให้ดมนิ้วด้วย555 ปลุกกลิ่นหื่นขึ้นมาด้วย ::GiveMe::

EDIT : กับหมาเนี่ยนะมิน่าถึงไม่ให้จูบปาก
เอาน่าลุงยองเป็นหมาแต่ได้เยน้า ::DookDig::

cosmos789

คิดถึงพ่อมั้งครับอาจจะเคยมีอะไรกับพอ
ตอนจบอาจจะมีหักมุม มีแม่มาด้วยเปล่า
Edit กลายเป็นสัตว์เลี้ยงหักมุมมาก

แมงโก้ส้นตีน

ตาแก่มีอะไรนะ  ::Hmmm::
เหมือนผัวเก่า, เหมือนคนรู้จัก, เหมือนคนเปิดซิง

ขอดูเฉลยดีกว่า  ::Shy::

เหมือนหมา อืม ยอมเป็นก็ได้ ถ้าได้เยนี่นะ  ::DookDig::

Rrrrop

ให้ยกอะไร จะยกใก้หมดเลยแบบนี้  อิอิ  จริง มๆงสู้ๆหน่อย

Nondon

สงสัยผัวจะทิ้งให้อยู่คนเดียวนานมากแล้วลุงเป็นผู้ชายคนเดียวที่อยู่ในระแวกนั้น ไม่น่ารอดเย็ดแน่นอน

อ่าวเห็นคนเป็นหมาซะงั้น

Tdestiny

คุณนายน่าจะติดเซ็กนะดูจากอาการ

แต่ส่วนตัวไม่คิดว่าตัวเองจะเดาถูกแน่ๆ

ตอนจบนี่ยิ่งแล้วใหญ่ เดาทางไม่ถูกจริงๆ

เป็นไปอย่างเหนือจินตนาการครับเรื่องนี้ คนแต่งนี้สุดจริงฮะ

yakusa98

คุณนายให้ท่าซะขนาดนั้น ถ้าไม่มีอะไรผูกมัดก็คงดี

ให้เปโระล่อตั้งแต่ยังเด็ก ๆ คุณนายยยยยย

amateratsu

1.น่าจะเป็นเซ็กเฟรนกันช่วงกลางวัน
2.ลุงน่าจะโดนเมียจับได้ว่าแอบกินกัน

ลายเส้นดีมาก แต่อึ้งกับเนื้อเรื่องมาก. ในชีวิตจริงจะมีไหมนิ

ddcc

ผมว่านางมาแบบยั่วลุงหลอกเอาตังหรืออะไรทำนองนี้ เพราะอุตส่าห์ใส่บทขายประกัน55
ผมว่าก็จบที่นางเอกทำหน้ามารร้ายหลอกสำเร็จละมั้ง
555 นึกว่าไม่ได้ติดใจเพราะต้องการหลอกแต่แรกซะอีก มาแนวสุนัขซะงั้น

wichon not

สาวข้างบ้านอารมณ์เปลี่ยวคงได้กลิ่นความเงี่ยนจากตาลุงนี่ละสิ
คำถาม:
1.ท่านคิดว่าคุณนายข้างห้องสุดสวยติดใจอะไรอีตาลุงนี่
อาจจะเคยลองกับตาลุงจากที่อื่นมา ก่อนที่จะย้ายมาที่นี่พอมาเจอตาลุงนี่ ความอยากเลยปะทุ
2.ท่านคิดว่าเรื่องนี้จะจบลงยังไง?
คงจะวินๆทั้งสองฝ่ายแต่ดูแล้วตาลุงจะกลัวเมียจับได้มากกว่า

ผิดคาดแหะกลายเป็นว่าชอบตาลุงเพราะกลิ่นเหมือนสุนัขที่เคยเย็ดเธอ เอาเถอะตาลุงมีหอยสวยมาให้เย็ดยอมๆไปเถอะ

veronicaz

โอยไม่ไหวแล้ว ไอ้ลุงนี่ทำไมมันหน่อมแน้มขนาดนี้วะ ผมว่าอีคุณนายมันต้องขายตรง แบล้คเมล์หรือะไรซักอย่าง แล้วตอนจบตาลุงคงโดนปั่นหัวจนเละแน่นอน

เหยดเขร้ สายเย็ดหมาก็มา เฮ้ยถูกใจผมมาก5555 เปิดทางมาแบบนี้เดาไม่ถูกเลย แต่ได้

สุนทร โสภ

สาวข้างบ้านเงี่ยนมาจากไหนนี่ อีตาลุงก็เลยโชคดีไป

ensd-07

ผมคิดว่าตาลุงนี้มีเงินแน่เลย กะเอาทั้งเงินที่ตาลุงมี

กลายเป็นหน้าเหมือนหมาซะงั้น

สุนทร โสภ

สาวข้างห้องชอบท่าหมาเพราะเคยเอากับหมามาก่อน อีตาลุงเลยเป็นหมาแทนแบบนี้เข้างทางคนแก่เลยสิท่า