ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kojima Miu] Otonari-san | Neighbor คุณนายข้างห้อง[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, ตุลาคม 16, 2019, 06:20:34 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

2door

ลุงจะดีไปไหนสาวอ่อยแล้วรีบหนีนี้นะ
คิดว่าติดใจกลิ่นมั้ง เหมือนจะให้ดมอะไร

kanakorn kornsang

vigo

1.เดาไม่ออกเลยว่าติดใจอะไรลุง คงมีแผนมาอาจจะแบล็คเมที่หลังก็็ได้
2.ตรลุงคงเสร็จนางแน่

time288

ติดใจเมิงลุงแน่ๆ
พอปั๊มเสรจอัดคล้ปไว้ blackmail แน่ๆ

Edit วอท งงมากๆ สุดท้ายคือคิดถึงหมาที่เคยให้อึ๊บ แล้วเปลี่ยนเปนคนแทน จีจี

Liftzthekop

ไม่น่าจะติดใจอะไรหรอก คงเหงาอ่ะ ผัวไม่อยู่

คงเป็นเซ็กซ์เฟรนด์อ่ะ หรือไม่ก็ติดใจยาวๆเลย 5555

เอิ่ม... เอาว่ะ ยังไงก็คุ้มอ่ะ 555

Demon-Wolf

ตอบ 1. คิดว่าติดใจขนาดของน้องชายลุง
      2. จบลงที่ลุงก็ติดใจสาวข้างห้องจบเก็บเป็นเมียน้อยไป ::Evil::

จบได้หักมุมมากเป็นน้องหมาเสียแบบนั้น

BiBPY

1.น่าจะมาหลอกแบคเมลตาลุงคนนี้แหละนะ  ::HoHo::
2.น่าเป็นไปตามที่คิดก็ลุงกลายเป็นของแม่คนนี้แล้วแหละ

นายไข่ย้อย

1. นางคงมีปม กับคนรุ่นพ่อชัวๆ
2. คงจบแบบได้แล้วเทแน่นวน ไม่จิงจังหรอก ::Cheeky::

เงิบเลย เหตุผลเพราะหน้าเหมิอนหมา  ::DookDig::
อิอิอิ

surin

1.ท่านคิดว่าคุณนายข้างห้องสุดสวยติดใจอะไรอีตาลุงนี่
อยากได้ประกันฟรี ::DookDig::
2.ท่านคิดว่าเรื่องนี้จะจบลงยังไง?
แฮปปี้เอ็นดิ้ง

apichart2523

อีตาลุงนี้น่าจะเลียเก่งโคตรถึงทำให้ติดใจ  และคงจบด้วยแนวจิตจิตของคุณนาย

exranner

1.ท่านคิดว่าคุณนายข้างห้องสุดสวยติดใจอะไรอีตาลุงนี่
ข้างห้องน่าจะห่างจากสามีมานาน แล้วมีความอยาก เผลอๆไอ้ลุงก็โดนหลอกแบล็คเม
2.ท่านคิดว่าเรื่องนี้จะจบลงยังไง?
ไอ้ลุงโดนหลอกแบล็คเม แน่นอน

============
ผิดคาดหมดเลย ข้างห้องโรคจิตต นึกว่าไอ้ลุงเหมือนหมาที่เคยเลี้ยงเฉยเลย

sanitary5612

::Hmmm:: แบบนี้เขาเรียกว่าดอกาสมาถึงแล้ว ไม่รีบคว้าก้น่าเสียดาย อาจจะไม่มีโอกาสอีกแล้วนะครับ

oakvanilla

1.  สวยขนาดนี้แทบไม่ต้องยั่วก็ติดใจแล้วครับ ยิ่งมาบิ้วมายั่วบ่อยๆไม่ลงกลก็ตายด้านแล้วครับแต่ยั่วจนน่ากลัวว่ามีไรรึเปล่า
2.ผมว่าเป็นไปตามแผนเสร็จแน่นอนแต่รอลุ้นว่าจะมีปมหรือหักมุมอะไรไหม

หักมุมจริงๆด้วย หักไปเยอะเลยมีคนแบบนี้ด้วยหรอโรคจิตไปแล้วววว ผมนี้ตามไม่ทันเลยจ้า