ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kojima Miu] Otonari-san | Neighbor คุณนายข้างห้อง[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, ตุลาคม 16, 2019, 06:20:34 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

hippopov2

เดาไม่ออกเลยว่าทำไมฝ่าย ญ ถึงติดใจไอ้ลุงคนนี้มาก รึว่าอดีตเคยมีอะไรกะคนรุ่นพ่อมาก่อนกันนะ เลยติดใจขนา่ดนี้

สุดท้ายแล้ว ลุง ก็คงเสด สาวข้างห้องคนนี้แหล่ะ แต่จำมีสานต่อกันรึป่าวไม่รู้

-------------------------------------------------------------------

เวนกำผิดคาดไปไกลเลย นึกว่าลุงเหมือนแฟนเก่าสาวข้างห้องที่ไหนได้ เหมือนหมาที่ฝ่าย ญ เคยเอาด้วย จะสงสาร รึอิจฉาลุงดี อยู่ดีๆก็กลายเป็นหมาซะงั้น

Virat Poldee

1 น่าจะแอบ เห็นปิกาจูตัวใหญ่
2 ลุงโดน แบลคเม แน่นอน

romio7

เดาว่าตาลุงนี่หน้าเหมือนสามี  พอได้กันครั้งแรกก็ติดใจ แล้วก็มีครั้งต่อๆไป  ::Evil::

มีกลิ่นเหมือนหมาซะงั้น แต่ถ้าเป็นหมาแล้วได้แบบนี้ก็ยอมอ่ะ

hellboy666

1.นางเอกน่าจะมีแผนอะไรมากกว่า จากการยั่วไม่เหมือนแค่อยากมี sex

2.ตอนจบน่าจะหักมุมมากๆ ตาลุุงต้องติดกับอะไรสักอย่างของนางเอกแน่ๆ

จัดว่าเป็นเรื่องที่ดีเรื่องนึงเลย ทั้งลานเส้น กับเนื้อเรื่องที่พลิกเล็กน้อย ทำเอาเคลิ้มอยากลองเป็นเจ้าเปโระ เลย

gfthebc

1.เมีย​คุณ​ลุง​อาจจะ​กำลัง​ทดสอบ​คุณลุงอยู่​ก็​ได้​ครับ​ว่า​จะ​ฃื่อสัตย์รึเปล่า​ จะ​นอกใจ​ไหม​ หลัง​จาก​ได้​่อ่าน​ตอน​ที่​ซ่อน​แล้ว​คิด​ไม่​ถึง​เลย​ครับ​ว่า​จะ​ชอบ​คุณ​ลุง​เพราะ​คล้าย​กับ​เปโระ ยิ่ง​เคย​มี​อะไร​กับ​เปโระด้วย​นี้​ ทำเอา​อึ้งเลย​ครับ​
2.ตอน​จบอาจจะ​เจอ​ความ​จริง​ว่า​เป็น​บททดสอบ​ของภรรยา​ แล้ว​ก็​อาจจะ​เลิกกัน​ก็เป็น​ไป​ได้​ครับ​ หลังจาก​ได้​อ่าน​ตอนที่​ซ่อน​ คุณ​ลุง​ได้​กลายเป็น​เปโระ​เต็ม​ตัว​ละ​ครับ​ แถมท่า​จะ​เป็น​แบบ​เต็ม​ใจ​ด้วย​สิ​ครับ​

kunnhum

1.ท่านคิดว่าคุณนายข้างห้องสุดสวยติดใจอะไรอีตาลุงนี่
   ผมว่าไม่น่าจะติดใจในตอนแรก คงเหงาหอยมากกว่าเลยกะจะแก้ขัดไป
2.ท่านคิดว่าเรื่องนี้จะจบลงยังไง?
   จากที่จะแก้ขัดคงมีใครคนหนึ่งติดใจ สุดท้ายตาลุงเลิกกับเมีย คุณนายแอบผัวจัดหนักกับตาลุงทุกวันแน่นอนครับ

แต่ ผิดคาด กลายเป็นความฝังใจในอดีตของคุณนายซะงั้น

กาก่าก้า ก๊าก๋า

1.ท่านคิดว่าคุณนายข้างห้องสุดสวยติดใจอะไรอีตาลุงนี่
   คงเหงาเลยมาระบายก็คงข้างห้องซึ่งก็ดันเป็นตาลุง
2.ท่านคิดว่าเรื่องนี้จะจบลงยังไง?
    ได้กัน

อืมมม  มีไม่อาบน้ำให้กลิ่นเหมือนเปโระด้วยวุ้ย

Mewdoujin

ผู้หญิงน่าจะมีผัวแก่
แล้วชอบสไตลนี้นะครับ แบบนิยมคนแก่

ผิดคาดเลยแฮะ 5555
โรคจิตแบบนี้ก้มี ::HeyHey::

กล้วยหอม จอมซน

::Dizzy:: ::Dizzy:: สงสัยลีลาตาลุงจะเด็ดซะมั๊ง ลองดูต่อให้จบครับ  ::Me?:: ::Me?::

The Naive

1.คิดว่าคงแค่เหงา แล้วลุงก็ดูเป็นคนดี
2.น่าจะได้กันแล้วแต่งงานกัน

Edit อ้าวอ่านพลาดไปนิดนึง ไม่ได้ดูว่าเค้ามีครอบครัวแล้วทั้ง 2 คน แต่พอรู้เหตุผลจริงๆแล้วก็ขำดีนะ ชอบเพราะหน้าเหมือนหมา 555

onggy

ไม่น่าจะติดใจอะไรนะ สาวสวยคงเหงาเลยอยากได้ลุงคนนี้เฉยๆ ฮ่าๆ

เรื่องนี้คงจบแบบ แอบเอากันหลังจากนั้นทุกวัน

จบแบบอึ้งเลยนะคุณนายยยยย
ต้องการลุงเพราะเอามาแทนหมาาาทำได้ไงงงง 5555

HaoMaRu

1.น่าจะเหงาและเปรียวเลยจะช่วยลุงเล่นด้วยซะหน่อย

2.ชวนมาย้ายเตียงขนาดนี้ ได้ลองให้ลุงได้ร่วมทดสอบแน่นอน

เดียวๆคุณนางนี้แม้งโรคจิตจริงๆ เห็นลุงแล้วคิดถึงหมาเหรอแล้วให้หมามาทำลากให้อีก แต่ในมุมตอนนี้ก็ถือว่าโชคดีล่ะน่ะ

patrict

น่าจะได้ยินเสียงลุงจัดหนักเมียทุกคืนเลยอยากลอง

ตอนจบน่าจะป้ามาแจมด้วย

lo-gun-ta

เดาว่าคงเหงา ที่คุณนายเลือกลุงอาจเพราะลุงก็มีเมียอยู่แล้ว
ต้องระวังตัว ออกตัวมากไม่ได้

ตอนจบน่าจะได้กัน แต่ไม่รู้ป้าจะจับได้รึเปล่า อาจจับไม่ได้แล้งกินกันไปเรื่อยๆ

เหนือความคาดหมาย
แต่ก็วินๆทั้งคู่ กินตับกัยมันไปเลย ยาวๆ