ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Jingrock] My Little Brothers Daughter เสียแม่แต่ได้ลูก 3/4 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ตุลาคม 21, 2019, 02:40:00 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

dkwachara

ได้ทุกที่เลยนะลุงที่โรงเรียนยังไม่เว้น

ยันเช้าเลยนะลุง มีคลิปด้วย อยากรู้สีหน้าพ่อนางเอกตอนดูคลิปจัง

Hunfrid

คราวนี้ตามมาเอาถึงโรงเรียนเลยหรอ เอาจริงๆหน้าตาลุงไม่เหมือนเค้นเรื่องโดนแย่งเลยนะ

ติดใจลุงซะแล้ว ตามใจทุุกอย่าง ถ่ายคลิปด้วย อยากรู้จังจะจบยังไง

ensd-07

มาเยี่ยมโรงเรียนหรือมาเอาในโรงเรียน มีโดนจับได้แน่นอน

มีถ่ายคลิปไว้แบคเมล์ด้วยโหดมาก

aas123swe

กลิ่นเหมือนปลาหมึกแห้ง...คิดได้ไง55+

กลับไม่ได้หรอกเดียวหลานคิดถึงแย่

wichon not

ตามมาหาทีีโรงเรียนเลยเหรอลุงแผนสูงจริงๆนะ ได้หลานดูดควยให้คงฟินน่าดูในโรงเรียน

หลานสาวก็ยอมเปิดใจว่าชอบควยลุงจนได้ ของมันคู่กันยังไงก็ต้องเย็ด

Noproblemman

ไอ้ลุงมันจะหื่นเกินไปแล้วหล่ะ

ตอนท้ายเหมือนตาลุงคิดจะทำอะไรซักอย่าง
แค่นี้ยังไม่พออีกเหรอ
ขอบคุณครับ

jamesbuff

nooy01

สงสัยลุงอยากจะลองเปลี่ยนบรรยากาศ เป็นที่โรงเรียนบ้างคงตื่นเต้นดี

BobBo

ตามมาถึงภาค3ล่ะครับเนื้อเรื่องยังน่าติดตามมีให้ลุ้นเรื่อยๆตอนแรดคิดว่าจะตัดแค่ไปอีกห้องนึงซะอีก

ช่วงท้ายถึงจะผิดจากที่คาดไว้นิดหน่อยแต่เนื้อเรื่องๆก็ยังน่าติดตามเช่นเคยผมคิดว่าตอนหน้าน่าจะปวดตับเพิ่มขึ้นมานะครับ

Mome8989

ลุงนี่ตามมาทุกที่จริงๆ อีกหน่อยคงเย็ดไม่ได้หยุด

homhuayai

ยิ่งตอนนี้ยิ่งตื่นเต้นเข้าไปใหญ่ หลานทำเป็นไม่ชอบ แต่ในใจพูดว่า... ... ...
ไม่รู้น้ำตาไหลเพราะทรมานหรือเสียว สบายลุงเบรย

อรรถพร โทอิ้ง

สุดยอดแห่งลุงดูท่าจะยาวแล้วหลาน

ยาวแน่ตอนต่อไปตับจะแตกไหมน่อ จะจบแบบดี หรือป่าวว้า