ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Yano Toshinori]Watashi ni Mawashite Ura Kairanbanเซ็กซ์โน๊ตกระชากรัก ตอนที่ 2

เริ่มโดย HypN♥s, พฤศจิกายน 01, 2019, 06:24:41 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

dayto

xesnos

เนื้อเรื่องน่าสนใจสุดๆ อยากรู้จุดประสงค์ของเจ้าของมากเลย

conx96857

conx96857

นพดล เกีย

tamagot123

::Bloody:: คือแบบ ไอสัสเอ้ย ไม่รุ้จะหาคำใหนมาสรรเสริญ ท่านเจ้าของหอ

เจ้าของหอโดนแน่ตอนหน้า

api123

เฮียโด้6ดอทอง

จากที่คิดน่าจะมีกฏมากกว่า 1 ข้อ สนุดแน่ๆ

เป็นผมก็งง ว่าย้ายหอมาแล้วได้ตั้มสาวเลย

soonteen52

สมุดใช้ได้แค่คนในอาพาร์เม้นจริงๆ ด้วย แค่นี้ก็แจ๋ว แล้ว

edit เดียวมีจัดเจ้าของอาพาร์เม้น ต่อ แน่ ๆ  ::Hmmm:: ::Hmmm::
ให้ตายเถอะ โรบิ้น

BabyFace

สรุปว่าถ้าส่งเล่มให้ใคร  ต้องสมัครใจด้วยถึงได้ปี้นะ   ถ้าไม่ชอบปฏิเสธได้ห้ามบังคับ  ก็ปกติแต่ไม่ต้องเสียเวลาจีบมาก

Kim1234

opzakong

ได้เย็ดแบบงงๆ แต่สาวคนนี้น่ารักชะมัด

แค่ยื่นโน๊ตให้ก็ได้เย็ดละเหรอ ต้องรอดูว่าจะมีกฎข้ออื่นอีกไหม น่าสนใจ

game2539

กฎถือว่าดีอยู่ที่ต้องให้ทั้ง2 ยินยอม แต่นี้เหมือนพระเอกโดนข่มขืนยังไงไม่รู้ยังไม่ทันได้ยินยอมเลยก็โดนลากไปกินในห้องแล้วแต่ดูแล้วยังไงเจอคนหุ่น sexy แบบนี้ยังไงก็คงยินยอมตามระเบียบ

Edit:เล่นเข้าไปหาเจ้าของหอที่ออกกฎต่อเลยแบบนี้มีสิทธิ์โดนเจ้าของรีดน้ำจนหมดตัวแน่

Maru Maru

เราสามารถหาอพาร์ทเม้นท์แบบนี้ได้ที่ไหนในไทยครับ...