ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Yano Toshinori]Watashi ni Mawashite Ura Kairanbanเซ็กซ์โน๊ตกระชากรัก ตอนที่ 2

เริ่มโดย HypN♥s, พฤศจิกายน 01, 2019, 06:24:41 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Liftzthekop

นี่มันหอพักในฝันชายทุกคนเลยนะคร้าบบ เจอชุดแบบนี้ยังไงก็ยอมให้ทุกอย่างเลย 5555

ผมว่าไปๆมาๆคนนี้นี่ละเจ้าของอพาร์ทเมนต์ 5555

civil2

เหยๆๆ ต่อรัวๆเลยหรอ อพาร์ทเมนต์นี้มันจะดีเกินไปแล้ววว

เดินดุ่มๆเข้าไปแบบนั้น เจ้าของอพาร์ทเมนต์น่าจะเป็นคนออกกฎ เดี๋ยวก็โดนอีกหรอก ><

MADAOO

สรุป เป็นหนังสือเวียนเซ็กในหอสินะครับ(ฮา)
ส่วนตัวแล้วแพ้ตัวละครผู้หญิงที่ใส่ชุดนอนไม่ได้นอนม๊ากครับ ยิ่งเห็นตัวเอกหญิงในตอนนี้นี่ทำเอาใจละลายเลยฮ่ะๆ

Pattarapol Teng

Part2 ก็รีบตามมาไขข้อสงสัยบัญชีหนังสือแหะครับ 55พระเอกตกใจทีผมอยากรู้เลย ว่าทำไมนางถึงมาไม้นี้

Sompong.newone

อิจฉาเหลือเกิ๊นนนน จะมีอย่างนี้จิงๆบ้างมะ  ::Suffocate::

เม้นท์ไม่ได้คุณภาพ/ไม่เคยEditแสดงคคห.หลังอ่านเสร็จเลย
แบน180วัน

mklx1319

ทีแรกคิดว่าจะแลกกันเลยแต่กลายเป็นว่าพระเอก ไปเอาคืนมาทำมาย คนแรกดีกว่าเยอะเลย
แต่ถ้ามาแนวนี้แปลว่า มันจะมีหญิงออกมาตอนละคนอย่างนั้นหรือ ฮาเร็มจงมา

ดูทรงแล้วตอนหน้า Milf ชัว คุณป้าเจ้าของอภาทเม้น แถมด้วยก่อนจากพระเอกเอาหนังสือเล่ม ติดมาด้วย

kazu36

หอพักนี้ คัดคนโสดมานะเนีย
ผู้ดูแลจะเป็น NTR เปล้าน้อ

wunman

::Ajark:: เป็นเอกสารที่น่าสนใจเลยทีเดียว แถมได้ร่วมกิจกรรมนี้แต่มันก็ต้องขึ้นอยู๋กับอีกฝ่ายด้วยใช่ไหม ถ้าแบบนี้พระเอกก็ได้ซั่มตลอดน่าอิจฉาจริงๆแต่ว่า มีคนที่ 2ซึ่งดูแล้วจะผ่านศึกมาเยอะท่าจะมันส์ตอนต่อไปน่าสนใจถ้ารู็ความจริงจะ 2 รุม 1 เลยได้ไหมนะแล้วอยู๋ด้วยกันไปเลย

edit: อืมไปถมเจ้าของหอผมว่าเจ้าของหออาจะเป็นผู็หญิงที่กลัดมันอีกคนก็ได้ แล้วก็จัดการซั่มพระเอกซะ เป็นการ์ตูนที่ทำให้อายกดูตอนต่อๆไปมากๆ

ddcc

เห ล้วไอ้แฟ้มนี่มีใครที่มีบ้างเนี่ย มีทุกห้องปะหว่า ว่าแต่สุดท้ายคือต้องยอม2ฝ่ายถึงจะโอ ถ้าขืนใจคือผิดกฎ ก็ดีแหะ ที่สำคัญคนแรกน่ารักหวะ
โอ้ ถ้าไม่อยากโดนข่มขืนก็ฟ้องแม่นั่นเลย555 เรารู้นะว่านายชอบน่ะ ต่อไปเจ้าของอพาร์ทเมนต์งั้นรึ ขอให้เด็ด โลกจริงไม่มีเด็ดหรอก555

keatmano

พระเอกเราสงสัยจะกลายเป็นผู้ชายสุดฮ็อตที่นี่แหงมๆ เพราะคงมีผู้ชายอยู่น้อยเกินไปแน่ๆ สาวแปลกหน้าคนนี้ถึงกระโจนเข้าหาเลย ::HoHo::

เปิดเข้าไป เจ้าของจับพระเอกเราลุยรอบหนึ่งก่อนถึงจะอธิบายเรื่องราวของแฟ้มกฎ  ::HoHo::

Tdestiny

อพาทเมนในตำนาน ชายโสดน่าจะคุ้มมากถ้าจะอยู่อาศัย

ทำไมมีความรู้สึกว่าเจ้าของอพาทเมทนี้จะเป็นบอสใหญ่เลยแฮะ

Shine Muscat

สงสัยได้แมลงทับที่บันได

สรุป
- สาวจ้าวก็ซึนเดเระ ตอนแรกมันไม่จำเป็นต้องทำก็ได้หนิ สงสัย ::Dribbling::
- กฎไม่สำคัญ หนังสือเวียนไม่เกี่ยว ให้ความกระสันนำทาง

TCM12.0

ดีนะนึกว่าจะเป็นแนวกฏเคร่งครัดถ้าไม่ชอบแต่ก็ต้องเอา

เม้นท์ไม่ได้คุณภาพ/ไม่เคยEditแสดงคคห.หลังอ่านเสร็จเลย
แบน90วัน

Baby_trex

เดินไปเจอแบบนี้ จะปล่อยผ่านได้ไง
เป็นผมไม่สงสัยอะไรละแบบนี้ฟิน

etracker

พระเอกเอ๊ยยยยยย ทำไมต้องรอให้เค้ามารวบตัวด้วย เป็นพี่นี่ยื่นให้เลยไม่มีลังเล

เอาไปปรึกษาเจ้าของนี่คือ กะจะล่อเจ้าของอพาร์ตเม้นท์เลยเหรอ 5555