ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Yano Toshinori] Watashi ni Mawashite Ura Kairanban เซ็กซ์โน๊ตกระชากรัก ตอนที่ 8

เริ่มโดย HypN♥s, พฤศจิกายน 15, 2019, 06:59:12 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

asdw

Boran Mark

พระเอกทำไมดูกลัาๆ กลัวๆ ไรก็ไม่รู้ นึกว่าจะคล่องซะอีก หรือว่าไม่มีแฟ้มลับทำให้ไม่กล้าบุกตะลุย ทั้งที่นางก็ออกจะอ่อยขนาดนั้น

sukit2513

มีการ์ตูนไทยแต่มีลายเส้นของญี่ปุ่นล้างไหมครับ

carman

ถ้าทำแบบใช้แฟ้มลับจะไม่รู้สึกผิด แต่ถ้าทำแบบไม่มี จะรู้สึกว่า ทำกับแฟนซินะ

ต่อไปก็ถึงเวลา สวิงแล้ว

MADAOO

สรุป พระเอกเรายึดติดกับแฟ้มลับจนเกินไปสินะครับ กลายเป็นว่าพอฝ่ายหญิงเข้าหาเสียเอง ในหัวก็ดันมีแต่เรื่องแฟ้ม
ไม่ได้คิดที่จะสานสัมพันธ์แบบปกติโดยไม่มีแฟ้มเลย (ฮา) จนผู้หญิงเค้าต้องรุกเอง

Neanderthal

อ้าวอย่างนี้พระเอกก็อดสิครับ ไปเคร่งครัดกับกฎแบบนี้

ตอนหน้าคง threesome เปิดใจ
ทำไมต้องโนวิส

Kit.m555

โถถถ นางอุตสาห์ทำกับข้าวมาให้
อ่อยขนาดนั้นแล้ว
พระเอกจะพูดเรื่องแฟ้มเสียบรรยากาศทำไม ::Angry::
EDIT : หรือว่าแต่ละถือแฟ้มใสกันเลยเหรอ
เจอ 2 สาวลองพร้อมกันไหม

MooOon

คนนี้มีบทเยอะสุด น่าจะนางเอกละมั้ง เเต่ทำไมเเลดู

เหมือนจะมี ดร่าม่า เอาจริงๆ ผมเข้าใจนางเอกหน่อยๆนะ

อ่อยให้ขนาดนี้ ผู้หญิง เขาต้องใช้ความใกล้าขนาดไหน

เเต่ผู้ชายดันไม่เล่นด้วย มันก็หมดอารมเหมือนกันละมั้ง

-------------------------------------------

เดาเกือบถูก เเล้วก็เข้าใจนางเอกนะ คือ พอพระเอกรู้ว่ามีเเฟ้มเเล้วเลยสบายใจ

อารมเเบบ ได้เย็ดฟรีๆอีกเเล้ว ไม่ต้องรีบผิดชอบอะไร เเต่ลองมองกลับกัน

ถ้าพระเอกเอากับนางเอกโดนไม่คิดถึงเเฟ้ม เเสดงว่าจริงใจเเละไม่กลัวที่จะผิดกฎของเเฟ้มดำ

เตรียมคำตอบในใจเอาไว้เลยครับ เดี๋ยวมีถาม แต่ตอนนี้เซ็งพระเอกเน๊าะ ทำเสียบรรยากาศ

superdo

เจอดูแคลนขนาดนี้ ยอมได้หรอออออออ
ต้องประชิดตัวกดกำแพงแล้วฉากนี้ ::YarKK::

อะหือ เคาะแล้วเข้ามาเลย แบบคุ้นเคยมักๆ แถมยังมาพร้อมกับชุดออกศึกอีก งานนี้นางเอกมีงอนแรง
ดราม่าแรงๆตอนหน้าใช่มะครับคุณฮิป

มันจะเข้มข้นตอนท้ายๆนู่นแหละครับ แต่ไม่บอกว่ายังไง แต่มีคำถามในตอนสุดท้ายด้วยนะ

คลิ๊กได้นะจ๊ะ
▒▒▒▒▒▒▒▒▒▒▒▒▒▒ X♥ONLY ▒▒▒▒▒▒▒▒▒▒▒▒▒▒ (ทางลัดย้อนกลับหน้าแรก :P)

oyoyo

เหมือนวากะบะซังจะหงุดหงิดเอาเรื่องนะเนี่ย พระเอกดันยึกยัก
นี่ขนาดมาส่งส่วยถึงในห้องเลยนะ ถึงยังไงผมก็คิดว่าคนนี้แหละเหมาะกับพระเอกที่สุด
----------
วากาบะซังถึงกับจิตตกเลยนะ แถมสถานการณ์ยังเข้าขั้นวิกฤตอีก
เรื่องนี้สอนให้รู้ว่า เวลาเอากัน อย่าลืมล็อคประตูด้วย

โกเบ ชาบูชะ

สรุปพระเอกมันจะเอาแบบไม่มีแฟ้มไม่ได้ใช่ไหม คือถ้าไม่มีนี้คือ ต้องคบกันใช่ป่ะ

Akira Watanabe

::Hmmm:: จะหยิบอะไร แฟ้มลับ หรือ ถุงยาง

::Shy:: มาเจอกันแบบนี้ ก็ต้องจัด 3P แล้วล่ะ

Peter Taowating

สาวในที่พักเดียวกันทำอาหารมาชวนทานที่ห้อง แถมขอใช้ห้องย้ำอาบน้ำอีก นี่แสดงว่าเธอเปิดความต้องการสุดๆแร่ะ  ไอ้พระเอกเรามันเหลาซิกจริงๆเลย 555 ::Sobad::

สาวเปิดฉากจู่โจมโดยไม่ต้องใช้แฟ้มแล้ว ไอ้พระเอกเราก็ซื่อบื้อ ละอ่อนสุด มัวแต่คิดเรื่องแฟ้ม ทำสาวเจ้าเสียอารมณ์เลย  งานนี้เจออีกสาวบุกเข้ามา ไม่รู้จะเกิดอาการหึงมั้ย เดาว่าตอนต่อไป ไม่ 2:1  ก็ 0 กินแห้วหมดแน่เรย 555  แต่ดูรูปการน่าจะ 2: 1 ::Doubt::

ensd-07

ตั้งใจมาเอานี้หน่า เดี๋ยวมีโชว์แฟ้มแล้วจับผู้ชายเอาแน่เลย

จริงๆ แล้วแฟ้มลับตองมีเล่มเดี๋ยวหรือ นึกว่าจะมีหายเล่มแล้วใครเก็บแฟ้มได้ก็ต่อเมื่อเป็นคนที่ถูกขอให้โดนเอา

tuix

ได้เอาสาวตั้งหลายคนแล้ว จะเลือกคนที่ตัวเองชอบ มาเป็นแฟนจริง ๆ ก็ยังไม่กล้า
ขนาดสาวมาหาถึงห้อง ก็ยังกล้า ๆ กลัว ๆ  ::Touchy::

สภาพเหมือนกับว่าได้กันแค่เพียงร่างกาย แต่ใจยังไม่สื่อถึงกัน