ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Yano Toshinori]Watashi ni Mawashite Ura Kairanban เซ็กซ์โน๊ตกระชากรัก ตอนที่ 10

เริ่มโดย HypN♥s, พฤศจิกายน 20, 2019, 06:20:21 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mklx1319

การที่แต่งงานกันแล้วแบบนี้จะไม่ผิดกฏหรอ ที่แปลกสุดคือเมียไม่หึงหวงใดๆ ท้องอยู่จะไปเยใครก็ได้ แต่ชั่งเหอะ ยังไงมันก็ตอนจบแล้ว ::Crying::

wtf จบแบบนี้จริงดิ แต่เปิดห้องมาแล้วจบ แบบนี้มันปาหนอมชัดๆ  ::Angry:: ::Angry:: ::Angry::

niceanglev

หอแห่งฮาเล็มชัดๆ ใครๆก็ต้องการจริงๆ

edit พระเอกโดนต่อคิวเพียบเลย กี่รอบแล้ว น้ำไม่หมดตัวรึ

neokiseki

เอ้ามันแต่งงานกันเลยหรอ นึกว่าแค่เอาสนุกๆ

เจ้มันก็ชชวนสวิงอย่างเดียว จริงๆแบบนี้ไม่เรียกสวิงด้วยนิ แค่เอาผญ2คน

kazu36

อาจารย์ตัดจบแต่งงานกันแล้วหรอ 555มีระยะปลอดภัยด้วย  ::Shower:: ::Shower::

toptime

::Glad:: พระเอกจะเป็นสามีประจำเจ้าของหอและอพาร์ตเมนท์แน่นอนครับ
และจะขยายหอเพิ่มเติมเพิ่มเติม สร้างเป็นฮาเร็มที่โคตรเด็ด มีนักเรียน นักศึกษา พยาบาล ครู สาวธนาคาร พริตตี้รถ มาพักในนี้
ปล.อยากให้จัดฉากสวิงในออนเซนจังเลยครับ

Mining231

พระเอกคงไม่ได้ออกไปง่ายยๆหรอกครับ ขนาดออกประตูห้องมายังเจอแล้วจัดเลย สงสัยพอออกจากห้องเจ้าของหอคงมีมารออีกห้องหนึ่ง 555

เอิ่ม กลายเป็นคนของประชาชนซะแล้วพระเอก แวะเวียนมาทักทายไม่ขาดสาย เยี่ยมจริงๆ

elviswhat

เจ้าของหอคงให้อยุ่ด้วยกันได้ละนะ แล้วเป็นสามีประจำอพาทเม้นนี้ไปเลย เจ้าของหอไม่ว่าอยู่แล้วแบบนี้

ถ้าแบบนี้สงสัยอาจจะได้เป็นพ่อของลูกหลายคนเลยล่ะแบบนี้ เป็นสามีประจำอพาทเม้นนี่แบบแต่นอนแล้วล่ะ มิโดริก็อนุญาตแล้วด้วยสงสัยคงจะงานหนักขึ้นอีกเบอะเลยล่ะแบบนี้ มุซาชิ

DidoS

พระเอกเราสุดๆจริงๆ ได้ทั้งเมียแล้วยังมีให้เอาอีกหลายคน คงไม่ย้ายออกหรอกขนาดนี้แล้ว

Peter Taowating

555 ไอ้หนุ่มพระเอกเรากวาดยกหอเรย  เดาว่าตราบใดที่ยังล่อสาวอื่น ที่สำคัญเจ้าของหอ คงอยู่ในหอได้ตลอดไป  ที่จริงจะอยู่ห้องเดียวกันหรือคนละห้องก็ไม่น่ามีเหตุขัดข้องใดๆ ในเมื่อมีที่เสียบเชื่อมถึงกัน 555 ::WooWoo::

ไอ้หนุ่มเราได้เป็นสามีประจำฮาเร็มเรยงานนี้ 555 เผลอๆอีกหน่อยสาวๆสลับกันท้องกันหมดทั้งหอ  ครอบครัวใหญ่เรย  ::Glad::

bigboy001

::Thinking:: เดาว่าพระเอกพยายามจะขอเจ้าของ ไปอยู่ห้องเดียวกับนางเอกเพื่อดูแล แต่เจ้าของหอบอกไม่ต้องหรอก เพราะเข้าห้องไหนก็ได้ ก็เลยกลายเป็นสามีของทุกคนในหอแน่ ๆ เลย ::DookDig::

EDIT ข้อดีคือเยได้ตามใจ แต่ข้อเสีย น้ำจะหมดตัวไหมเนียะ สาวๆวันหนึ่งต้องเยคนละ 2-3 รอบ แล้วมีกี่คนละ ...แม่เจ้า

asdw

ย้ายออกหรือยู่ต่อ ถ้าไม่โสดอยู่ไ่ม่ได้นี่นา
สมุดลับ มันต้องมีข้อยกเว้นให้พระเอกสิ

superdo

เอ แต่งงานกันแล้ว แถมท้องแล้วด้วย โอว
นี่ถ้าอยู่ต่อก็เป็นสามีดีเด่นประจำอพาร์ทเม้นท์เลย แบบลูกเต็มบ้านหลานเต็มเมือง

อะเฮ้อ จบซะแล้ว มีตอนพิเศษไหมครับเนี่ยยยย มันคาๆหง่ะ

จบเล่มแล้วครับทั่นซุป แต่ไม่แน่ใจว่ามีตอนพิเศษออกมามั้ยนะ ถ้ามีก็ซิบบอกกันด้วยครับ

คลิ๊กได้นะจ๊ะ
▒▒▒▒▒▒▒▒▒▒▒▒▒▒ X♥ONLY ▒▒▒▒▒▒▒▒▒▒▒▒▒▒ (ทางลัดย้อนกลับหน้าแรก :P)

MooOon

เดาว่าคนที่ท้องน่าจะนางเอกหรือสาวคนเเรกที่ได้กับพระเอกละมั้ง

เอาจริงๆก็เเบบพระเอกว่า ตามกฎมันต้องย้ายออกอย่างเดียว เเต่จาก

ที่ดูสาวๆในที่นี้ก็คงไม่อยากให้พระเอกไป ที่เหลือคงอยู่ที่นางเอกว่า

จะยามให้ผัวเปง ผัวสาธารณะไหม ถ้ายอมได้ก็สบายพระเอกอีกละมั้งเนี่ย

----------------------------------------------------------

ตอนจบจะเรียกว่าฮาหรือยังไงดี ถ้ามีเมียเเบบนางเอก เเล้วยอมให้เอากับสาวๆ

อื่นได้นี่โครตสวรรค์เลยนะ เเถมสาวๆอื่นติดใจพระเอกอีก พระเอกเบื่อคนนี้ก็เอากับอีกคน

เป็นการเปลี่ยนบรรยากาศไม่ให้เบื่อ ที่สำคัญไม่รู้สึกผิดกับเมียอีก เพราะเมียอนุญาต 555+

เเต่ชอบที่มันบอกเลย เเฟ้มลับทำมาเพื่อให้ที่นี่คล้ายเปงหมู่บ้าน ถ้าพูดขนาดนีชักอยากเห็น

คนรักของพระเอกไปได้กับคนอื่นเเล้วสิ ถ้าเปงเเบบนั้นจริงมันทำใจยอมรับได้ไหม

ผู้ชายมีเมียได้หลายคน แต่ถ้าเมียพระเอกไปมีอะไรกับคนอื่นมั่งมีหวังกลายเป็นเรื่อง หอแตกแทน

Exllector

ดูแบบนี้แล้วพระเอกหน้าจะสร้างฮาเร็มในนี้แน่ไม่หน้าจะย้ายออก

สุดท้ายก็อยู่ต่อแถมเมียยังให้เอากับคนอืนได้อีกดีจิงๆ

dzine

ดะดะดราม่ามาแน่ๆ กลิ่นลอยมาแล้วว ผู้ดูแลหอค้าบบบ