ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Yano Toshinori]Watashi ni Mawashite Ura Kairanban เซ็กซ์โน๊ตกระชากรัก ตอนที่ 10

เริ่มโดย HypN♥s, พฤศจิกายน 20, 2019, 06:20:21 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

แมงโก้ส้นตีน

อย่าบอกนะว่า จะได้สิทธิอยู่หอต่อ แม้จะแต่งงานมีลูกแล้ว  ::Shy::
อยากได้ฉากสวิงคนท้องยัง  ::DookDig::

จบก่อนง่ะ เสียดาย  ::Me?::

Tdestiny

คิดว่าพระเอกน่าจะย้ายออกไป

เพราะดูจากลักษณะแล้วน่าจะเคยมีคนแบบพระเอกแล้วสมหวังกับความรักแล้วย้ายออกอยู่เหมือนกัน

เดาล้วนๆนะ ::HoHo::

กำ เดาผิดหมดเลยแฮะ

pfrankz

ไม่โสดแล้วจะได้อยู่ต่อทั้ยเนี่แต่เจ้าของหอดูติดใจพระเอกอาจจะได้อยู่ต่อยาวๆ

เป็นสมบัติแบ่งกันใช้สินะเนี่ย

HK

ผมว่าพระเอกต้องเป็นสามีอพาตเมนแน่ๆ เพราะนางเอกคงเข้าใจพระเอกละมั้ง ::DookDig::

นั้นไงว่าแล้วว่านางเอกต้องเข้าใจ แถมชวนสวิงดิ้งกันก็ยังเอาอีก ::DookDig::

The Naive

คิดจะย้ายอกรึ เดาว่าไม่น่าจะได้ย้ายนะ ก็เล่นซะผู้หญิงทั้งหอติดใจแบบนี้

ว่าแล้วว่าย้ายออกไปไม่ได้ 555 อยู่เป็นฮาเร็มเลยนะ

ddcc

เอ้ามีตัวเลือกมาแบบนี้มันก็ต้องฮาเร็มหอสิ ผมว่าจบที่แบบนี้แหละ แต่พระ-นางน่าจะใกล้ชิดขึ้น
เฉียบ ว่าแต่เอาตอนท้องมันจะดีเรอะ มันมีระยะปลอดภัยด้วยเรอะ จะบอกว่า 3rd trimester เด็กใกล้สบบูรณ์แล้วไรงี้อ่อ

asdf4321

คงไม่ย้ายออกหรอก ก็เมียท้องอยู่ ระหว่างนี้หากินในฮาเร็มไปก่อน

มีเมียสักกี่คนที่ใจกว้างขนาดนี้ เหอๆๆ
แม้ว่าใครจะประเมินตัวเราให้ต่ำต้อย แต่คุณค่าของเราไม่ได้ด้อยตามไปด้วย

boxser

หอนี่มันดีจิงๆมีผู้ชายคนเดียว แต่ในใจผมเจ้าของหอเด็ดสุด

Edit พระเอกนี่มันโชคดีจิงได้เมียใจดีให้สวิงกิ้งด้วย

ขอบคุญมากคับเรื้องนี่สนุกดี ขอบคุญมากๆคับ

oyoyo

กฎมีไว้แหก และเชื่อว่าเจ้าของหอพักก็คงไม่อยากเสียลูกบ้านหนุ่มคนนี้ไปเช่นกัน
ผมว่าสุดท้ายต่อให้พระเอกแต่งงานกับวากาบะ แต่เชื่อว่าทุกคนในหอคงมีความสุขมากกว่า ถ้าพระเอกจะไม่ย้ายไปไหน.
-------------------
ยานาเสะกาวะเป็นตัวชงเรื่องชัดๆ ถึงจะไม่ใช่นางเอกแต่มาได้ถูกจังหวะตลอด

CoolNook Thangsakul

อ้าว ภรรยา พระเอกคือใครหนิ อ่านไปอ่านมา งงเล็กน้อย

CoolNook Thangsakul

อยากให้ ตอนจบ สาวๆมันท้องกับพระเอกทุกคนจัง ชีวิตคงบันเทิงน่าดู

ensd-07

ติดใจพระเอง ไงก็ไม่โดนไล่ออก ขนาดเจ้าของยังอยากเอาเลยครับ

อันนี้เหมือนพระเอกเป็น sax toy แบบแบ่งกันใช้อะ แต่ก็แฮบปี้เอ็นดิงนะ

gunflow

นางเอกท้อง ? เลยมาปรึกษาเจ้าของหอแบบนี้ เสียหลายน้ำแน่

คิดว่าน่าจะเสียให้อีกหลายคน

numkrieng

::Hmmm:: น่าจะต้องออกกฏใหม่แน่ๆเลย

สรุปว่างเมื่อไหร่ก็แวะไปห้องไหนก็ได้

siwapeeza

อ่าววว ทำไมยังงั้น ตัดมาแต่งงานซะละ แต่โชคดียะนี่ขนาดแต่งแล้วแฟนยังให้มาจัดคนอื่นนี่

เมียทำไมใจดีจุงงงงงงง