ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Yano Toshinori]Watashi ni Mawashite Ura Kairanban เซ็กซ์โน๊ตกระชากรัก ตอนที่ 10

เริ่มโดย HypN♥s, พฤศจิกายน 20, 2019, 06:20:21 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

vincentzx202

kurokami

เมียที่ใจกว้างมาก ท้องอยู่ทำไม่ได้ก็ให้ไประบายห้องอื่น สุดจิงง

mindza2212

ตอนจบทีบทผู้หญิงทุกคนโผล่มาซะหมดเลย

สบายละแบบนี้เมียก็ไม่ว่าอะไรได้ฮาเร็มเต็มที่แน่นอน

oakvanilla

เย้ ท้องแล้วดีใจที่พระเอกเรามีแฟนสักทีตามจิ้มอยู่ตั้งนานแต่ถ้าย้ายมาอยู่ด้วยกันแบบนี้กฏของหอจะทำยังไงละ

ดีแหละแฟนยังให้เอาอยู่อยากได้แฟ้มลับมั้งชอบตอนท้ายมาของสวิง ฮาปิดท้าย

ต้องขอบคุณมากครับสนุกมากเลยเรื่องนี้

tuix

เดาว่า พระเอกจะได้เป็นผู้ดูแลหอคนต่อไป และได้เย็ดสาว ๆ ทุกคน แตกในและทำให้ท้องทุกคน ตั้งฮาเร็มอย่างมีความสุข

สรุปว่า ได้เย็ดสาว ๆ ทุกคน และต่อแข้งต่อขาเมียที่ท้องด้วย

jarabaman

ถ้าพระเอกคือผม ผมไม่ย้ายออกแน่นอน ฮาเร็มยันเจ้าของหอแบบนี้ 555

ถึงกับเข้าไปเยี่ยมลูกก่อนกำหนดเลยเร๊อ!!! 555

C-Master

รวมห้องดีกว่าย้ายออกนาาา หอดีๆแบบนี้หาอีกไม่ได้แล้วนะ

---------------

จบน่ารักดีครับ 555

sunlightz

เจ้าของหอไม่น่ายอมให้ย้ายออก ได้ดุ้นถูกใจแบบนี้

xxabxx

อัยหยาาาาา จริงๆก็อยากย้ายออกนะ แต่ฮาเร็มก็ต้องเป็นฮาเร็มสิ

กาก่าก้า ก๊าก๋า

เกรงว่าตกลงไปตกลงมาจะไม่ได้ออกอะดิ  ก็เป็นคนสาธารณะซะขนาดนี้

กลายเป็นครอบครัวใหญ่ไปซะแล้ว

mrbomberman

FARM1 HGf

เมียท้องเเล้ว เวลาผ่านไปเร็วมาก ใครเมียพระเอกเนี่ย วากาบะ หรือเปล่า

เจ้าของหอจะ ... จะคุยก็เอาสักอย่างซี่

หอนี่สวรรค์ชัดๆ ย้ายออกได้ไง เเต่ บ้างทีก็กลัวหมวกเขียวนะถ้าไม่ย้าย

ปล.สุดท้ายครอบครัวใหญ่ซะงั้นน

นายไข่ย้อย

ต้องเปนสามีประจำอาพาทเม้นอยุ่แล้ว จะออกไปทำไมเล่า

ฟินดีนะผมว่าแฮปปี้ดีเรื่องนี้ ขอบคุนท่าผู้แปลที่สละเวลาให้อ่านได้จุใจ
อิอิอิ

wunman

แหมอุตสาห์เจอฮาเร็มตัวเองแต่แฟนท้องแล้วช่วยไม่ได้ก็ต้องย้ายออกหละครับ

edit: โห เจอเมียใจดีแบบนี้หายาก ถามเจ้าของหออยู๋ได้ แถม ใช้ sexnote ต่อได้อีกสวรรค์ชัดๆเลย