ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Yano Toshinori]Watashi ni Mawashite Ura Kairanban เซ็กซ์โน๊ตกระชากรัก ตอนที่ 10

เริ่มโดย HypN♥s, พฤศจิกายน 20, 2019, 06:20:21 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

siwapol55

มาถึงตอนจบแล้ว สิ สุดท้ายก็พระเอกก็ท้องกับนางเอกจนได้
ที่นี้พระเอกกับนางเอก จะเป็นยังไงต่อนะ
ขอบคุณมากครับ
ดูตอนจบแล้วรู้สึกว่าพระเอกเข้าเส้นทางฮาเร็มแน่ๆ

skas999

กลายเป็นเดินสายเย็ดซะงั้น เหนื่อยหน่อยนะ

สุดท้ายนางท้องหรอเนี้ย สรุปได้กันไม่ใกล้ไม่ใกล ข้างห้องเอง

sanitary5678

::Dribbling:: เป็นพระเอกก็หมดแรงอะซิครับ โลกของความจริงคงทำไม่ได้ขนาดนี้

akasaboy

วากานาเบะ เรียบร้อยไป 1 คนแล้ว เจ้าของหอจะกลายเป็นเมียด้วยหรือป่าวเนี่ย

นี่มันฮาเร็มในฝันชัด ๆ
ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย

opzakong

จะต้องออกจากหอจริงๆเหรอ เสียดายฮาเร็ม

สุดท้ายก็ได้ตัวนางเอกแล้ว และนางก็ท้องด้วย แบบนี้ถือว่าเป็นโสดอยู่ไหมนี่

สรุปเจ้าของหอจะบอกนัยๆว่า อยู่กันแบบนี้ก็ได้ ?

simongang

อืมมม ได้ลูกชายมั้ยนะ ถ้ามีลูกชายก็อยู่ยาวๆเลย

แหม ถ้าได้แบบนี้อยู่ยาวๆเลยพ่อหนุ่ม

tummaba

ได้ทีละ2คนหลายครั้งแล้วแบบนี้สบายจิงๆ แซนวิชอร่อยๆแบบนี้555

คนทางผ่าน

สรุป 6 หน้าแรก คือวากาเบะ ท้องเอาแรงๆ ไม่ได้เลยเก็บข้างห้อง ร่วมเจ้าของหอ ไม่ต้องย้ายออกหรอก แบบนี้ดีแล้ว

//ขอเจ้าของหอด้วยวิธีพิเศษ เลยได้อยู่ต่อแถมกินรั่วๆอีก

mylove12

หรือว่าจะย้ายออก

แต่แบบนี้ก็ไม่เลวนะ

shinoichi

เป็น สามีของทุกคนนี้เอง

I2eI3oI2n D Ace

สาวๆหอนี้ไม่ให้นายย้ายออกหรอกขนาดเมียยังไม่ว่าเลยน่าจะรับได้แน่นอน

เจ้าขอหอใจดีสุดๆอีกอย่างสาวๆไม่อยากให้คู่นี้ย้ายออกหรอก แต่ระวังนะอาจจะมีท้องยกหอ

TZONE

มีรึจะย้ายออก ทำคะแนนไว้ซ่ะขนาดนั้น คงเป็นสามีประจำหอพักไปเลยล่ะกัน

Edit: ประตูไม่ล็อค คงอยากสวิงกิ้งบ่อยๆสินะ

teet

xmem08