ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เศรษฐีใหม่ เศรษฐีหื่น ตอนที่ 2

เริ่มโดย saradio, พฤศจิกายน 21, 2019, 07:38:56 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Mix_Xer

สอบถามท่าน saradio หน่อยครับ เรื่องนี้ฮาเร็มรึเปล่าครับ รึว่าเป็นแนวรักสนุกแต่ไม่ผูกพันธ์

saradio

อ้างจาก: Mix_Xer เมื่อ พฤศจิกายน 22, 2019, 08:36:15 หลังเที่ยง
สอบถามท่าน saradio หน่อยครับ เรื่องนี้ฮาเร็มรึเปล่าครับ รึว่าเป็นแนวรักสนุกแต่ไม่ผูกพันธ์
มันก็ไม่เชิงฮาเร็มครับ แต่ก็มีบ้างเป็นช่วงๆ

veget

ไม่ต้องมีฉากอย่างว่า ก็สนุกได้ เรื่องดีครับ แต่ว่า เมื่อไหร่ วิจะเลิกกับแฟนเฮงซวยซักที

zebrazaa

ทำเอาวิภาวี  ต้องยอมสยบเป็นทาสรักได้แน่นอน   อยากรวยมั่งจัง

Tanatos

km001

เอาความฝันลมๆแล้งๆของผู้ชายส่วนมากมาแต่ง..อยากเป็นแบบนี้บ้าง555

medsay

::Reader:: อ่านเพลินมากเลยครับ ชอบแนวนี้ครับ ไม่ต้องเอากันทุกตอน ผ่อนบ้าง ตึงบ้าง สนุกดีครับ ขอบคุณคับ

popy009

ร้ายกาจมาก
เดินเรื่องสนุกครับ
รอดูว่าพ่อหนุ่มจะพิชิตใจสาวเจ้าได้ตอนไหน

mcgide

whiteshark

เนื้อเรื่องเข้าท่านะเนี่ย อ่านเพลินดีครับ ไม่นานวิภาวีน่าจะมาอยู่แบบถาวร  ::HoHo::

Au Nanma

ชอบคนรวยวีนคนอ่าน
555
ได้อ่ารมณ์ร่วมดีครับ

wasawat

star_war

โรแมนติกมากครับเรื่องนี้ ขนาดไม่มีฉากเซ็กส์ ยังอ่านได้เรื่อยๆ
ขอซูฮกท่านนักประพันธ์จริงๆ ครับ..

mspeed

น่าติดตามครับ
แบบนี้เรียกว่าแอบหึงเจ้านายแล้วเป็นแน่แท้

frogfrog

มีหึงกันด้วย 555 ตอนหน้าต้องง้อหน่อยแล้ว