ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เราสองสามคน The series Season 2 #59

เริ่มโดย poongpong, พฤศจิกายน 27, 2019, 12:45:26 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

maitree_kongton

สาวๆที่เริ่มมาด้วยกันทยอยเปลี่ยนไปจากเดิม ความไม่แน่นอนนีแหละคือความแน่นอนจริง

sun_307

เสียดายบีนะ ไม่น่าจะมั่วขนาดนี้เลย เป็นเพราะใครที่ทำให้เป็นแบบนี้

Phoowadol

ถึงจะดูว่า น้องบี มีไลฟ์สไตล์ ที่เปลี่ยนไปจากเดิม แต่ ตัวผมเองยัง มอง ว่า น้องบี ยังเป็นลูกแมวขี้อ้อน ของพระเอกอยู่ดีครับ  ไม่แปลกนะที่ ผู้หญิงสาวสวยคนนึง ออกมาใช้ชีวิต ยังต่างประเทศ แล้วจะเปลี่ยนไปเช่นน้องบี
    ในบางข่วง ของความรู้สึก ผมสัมผัสได้ถึง ความหึงหวง ห่วงหา ของพระเอกที่มีต่อ น้องบี ถึงแม้ว่า ปากจะบอกว่า น้องเขาเลือกทางเดินของเขาแบบนั้นก็เถอะ จริงแล้ว พระเอกหนะ ไม่อยากให้ บีเป็นแบบนี้หรอก ส่วน ที่มีอะไรกันกับทอม เท่าที่อ่าน มา จำได้ว่า บีกับทอม เคย ซัมติงกันมาครั้งนึงแล้วนะ จะโดนอีกก็ไม่น่าจะเป็นไร นอกเสียจาก แฟนคลับ อย่างผม จะอดหึงแทนพระเอกไม่ได้ นี่แหละ ::Shout::  เสียดายนะครับ ที่ช่วงเวลา แห่งความสุข ของ พระเอก กับน้องบี มันช่างสั้นเหลือเกิน ไฟแดงมากวนใจซะได้  เฮ้อ....แต่ก็พอทำให้หายคิดถึง ได้ อะนะ  อิอิ ::Cheeky::   ::JubuJubu::
   เอาเถอะ ไม่เป็นไร เพราะ กลับมา เมืองไทย พระเอกยังมี สาวๆ รอปลอบใจ  อย่าง เม กับ ยัว และที่สำคัญ เฟรนลี่ตัวจริง  น้องฟิน นี่หละ จะเยียวยาจิตใจได้ เป็นอย่างดี  เชื่อสิ  ต่อให้ ฟินกับตอง จะไปถึงไหนกันก็ตาม  ฟินก็ยังเป็นฟิน ของพระเอกอยู่วันยังค่ำ
   ปล. ร่ายซะยาวเลยเรา..... ไม่ใช่อะไรหรอกครับ เพราะความคิดถึงล้วนๆ  ขอบคุณ ไรท์มากๆ ครับ
ว่าแต่ หนึ่งสาวที่คอยตามอ่านในนี้ คือใครน๊าาาาา ::Hmmm::  ฟิน รึเปล่า   ::Bloody::   ::JubuJubu::

xxx96

การใช้ชีวิตเมืองนอกนี้ดีจริง ไม่มีใครสนใจว่าจะทำหรือไม่ทำอะไร

ชอบบีแบบนี้จริง

zamakarn

บีหายไปนาน อยากรู้เรื่องบีมากกว่านี้อะ โดนอะไรยังไงบ้าง อยากรู้มากก

akerue

พระเอกเราจะได้ลงเอยกับสาวๆแถวนี้บ้างป่าวเนี่ย

Jo Tajima

::HeyHey::สงสัยงานนี้จะได้กลับไปใช้ชีวิตแบบเดิมหรือจะต้องเสียทั้งหมดละนี่

pattaa

สาวๆในสังกัดเริ่มเปลี่ยนไปเยอะ

Ae Haha

บีเปลี่ยนไป แต่ยังสุดยอดเหมือนเดิม

elviswhat

ชีวิตแต่ละคนอลเวงอีรุงตุงนังกันไปหมด อแต่ยังไงก็ชอบบี

Electronics56

ชีวิตแต่ละครมันอลเวงจิงเลยนะ

lonelyking

จรัญ บุญชู

พระเอกช่างโชคดีจริงๆ...ไปตรงไหนไม่เคยขาดเรื่องอย่างว่า...แถมไม่ต่้องรับผิดชอบเลี้ยงดูอีกต่างหาก...เยี่ยม

pamaaeng

lamom

บีนี่เปลี่ยนไปจริงๆ แต่เหมือนยังโหยหาบางอย่าง