ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เศรษฐีใหม่ เศรษฐีหื่น ตอนที่ 4

เริ่มโดย saradio, พฤศจิกายน 28, 2019, 02:22:33 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Rrrrop

sunnies

แล้วน้องวิจ่ะทำตัวยังไงเล่นเอาหญิงอื่นมาอยู่ด้วย

Asura4237

งง ตอนฉากเถียงกับคนอ่าน... แต่ก็เอาเถอะ ว่าแต่ตอนนี้แอบสงสารวิภาวีนะ

kobjuk

ทีม วิภาวี สู้ๆครับ เอาเจ้านายคืนมาให้จงได้ 

sawong sad

รอติดตามว่าพระเอกเราจะจัดการกับวิยังไงในเมื่อก็รู้แล้วว่าวิเริ้มมีใจให้ถ้าให้อยู่ร่วมกันกุ้งไม่ยอมแนๆ นึกว่าจะเป็นตอนจบซะแล้ว

Kapi channel

สนุกมากคับอ่านสนุกมีมุกให้ด้วย 

แต่มันสั้นเกินกำลังสนุกเลยคับ

Anawat Sirirattanapaitoon

ทิ้งกุ้งแล้วไปหาใหม่ดีกว่าจะหิวเงินเกินไป

veget

ผมคนหนึ่งละที่รอฉากเราสามคน ตั้งแต่ตอนที่เเล้ว แต่แบบนี้ก็ดีเหมือนกัน ได้อ่านไปเรื่อยๆสนุกดี

Palm79

ฉิบหายเกือยตายซะแล้วพี่นันของเราเกือบได้เป็นข่าวนะเนี่ย
ขอบคุณผู้แต่งมากครับสำหรับผลงานดีๆ

Summermay

ตอนนี้น้องกุ้งเหนือกว่าเพราะใหม่กว่าแฮะ แต่ดูยังไงพระเอกเราเอาใจไปจดจ่อกับวิภาวี รอดูส่าจะทำไงกับน้องกุ้งต่อ

xonly-809

เรื่องนี้สอนให้รู้ว่าห้ามมีเรื่องกับคนเขียนนะ

ตะวัน123

นู๋วิจะทำอะไรก็รีบเลยน่ะยายกุ้งเข้ามาอยู่ในบ้านแล้วน่ะ

niceanglev

สงสารวิแฮะ แต่ช่วยไม่ได้เล่นตัวเอง ผัวแบบนั้นมีไปทำไม เลิกเลยดีกว่า เอาเมียมาขัดดอกเนี่ย 

633sqd

เกือบเป็นตอนจบแล้วสินะ ::HoHo:: อย่าแกล้งวิบ่อยนักเลย สงสาร