ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เศรษฐีใหม่ เศรษฐีหื่น ตอนที่ 4

เริ่มโดย saradio, พฤศจิกายน 28, 2019, 02:22:33 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

freedom-more

เอ้า วิภาวีเราตกกระป๋องซะแล้วสิ จะลงเอยยังไงน๋อ วันวานยังหวานอยู่ไหมนะ เอิ๊กๆ

Monit Chon

น้องวิ โดนนายพรานล่อลวงป่าสงวนแน่ๆค่ะ

Kamkwaunmarisa Kamkwaun

windy007

ไม่ค่อยชอบตอนนอกเรื่องเท่าไหร่เลยครับ รู้สึกไม่ฮาเลย

Wutty Mat

โห่..ถ้าเป็นฉันนะขอลาออกให้มันรู้ไปเลยว่ารักมันจึงทนอยู่ไม่ได้ ดูดิ๊มันจะตามเรากลับไปเป็นเลขาอีกไหม ถ้ามันตาม เราก็ต้องมีข้อต่อลอง เอาอีนี่ออกไป

unicrons

จะอยู่ได้นานมั้ยหละนั้นฆ่ากันตายซะก่อนมั้ย

tarapong

ไม่รุ้จะปวดตับแทนวิ หรือปวดหัวที่พระเอกเสือกทะเลาะกับคนเขียนดี แต่ผมไม่ทะเลาะกับพี่นะครับ พี่โอ้ ขอบคุณ​มาก​ครับ​ ::Thankyou::

janara

มีพาดพิงด้วยนะ สาดดดดดดดดด

เกือบจะโดนตัดจบซะแล้วสิ

fantastica

น่าสงสารน้องวิเสียจริง จะมีเหตุการณืรัยมั้ยทำให้วิตัดใจเลิกกับแฟน แล้วถ้าพระเอกมีหญิงเพิ่มอีกน้องกุ้งจะทนได้มั้ย

swss2511

Boran Mark

สงสารน้องวิภาวี พระเอกเราดูจะโหดร้ายกับน้องมากไปนะ น่าจะมีปลอบใจกันเล็ก ๆ น้อย ๆ ให้ชุ่มชื่นใจบ้าง ฮิ ฮิ

jaster ja

กำลังสงสารวิอยู่เอาชะอารมณ์ปรับไม่ทันเลยทีเดียว 5555  ขอบคุณมากครับ

poison_react

มาฮาลั่นตรงที่ตบมุกด่าคนอ่าน และฮาหนักกว่าเดิมตอนตบมุกทะเลาะกันเองระหว่างตัวเอกกับคนแต่งนี่ล่ะครับ สนุกจริงๆ ต่อให้ไม่มีบทสียสก็ยังอ่านได้ไม่เบื่อ

ตอนนี้สงสารวิภาวีขึ้นมาจริงๆ ครับ
ตัวเอกให้กุ้งเข้ามาอยู่ด้วย คงไม่ได้ให้เข้ามาฟรีๆ  แน่เลย 

densanova

นึกว่าเดดพูล ท่านโอ้อย่าไปแกล้งเขามาก้ด่วไม่มีเเรงเอา