ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เศรษฐีใหม่ เศรษฐีหื่น ตอนที่ 4

เริ่มโดย saradio, พฤศจิกายน 28, 2019, 02:22:33 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nsrichantamit

ไม่กล้าบ่นมาก เดี๋ยวไรท์ ฆ่าตัวเอก จะอดฟาดคนอื่น หรือถ้าเขียนก็ให้ถอดวิญญาณผมเข้าไปแทนได้ไหม ผมยอม

23pompompom

gai

::Fighto::   น้อง วิ  สู้   ๆๆ
   จับเจ้านายจัดการให้เป็น  กิ๊กน้อง  เลย   น้อง วิ 
   จับ นมกด ใส่หน้า นาย นัน เลย  น้องวิ

artherox

ทำให้น้องวิของผมมีความสุขซักทีนะคนเขียน ขอร้องล่ะ 😁😁

SNGOT

พลอตชงมาทางนี้ละต้องเหมือนละครไทยแน่เลย ท้ายสุดนางเอกตัวจริงที่พระเอกรักสุดคงเป็นวิภาวี

Noproblemman

เสือ2ตัวมันจะอยู่ถ้ำเดียวกันได้ไง
ดูซิว่าพระเอกมันจะเล่นอะไรต่อไป
ขอบคุณครับ

peat

ถึงตอนนี้ก็เริ่มจะสงสารวิเสียแล้ว..
สภาพตอนนี้เหมือนกลืนไม่เข้าคายไม่ออก..ความรู้สึกคาราคาซังอยู่..
ยังไงตอนหน้าจัดวิปลอบใจซักหลายๆยกนะครับ..

badboyy2j

ชอบการเล่นกับคนอ่านนะครับ สนุกดี  ใจนึงก็แอบสงสารวิ  ที่โดนพี่นันเราแหย่แกล้ง  แต่ทำไงได้มีแฟนแล้ว  แถมพี่นันหล่อ รวย ของใหญ่ ใครๆก็ชอบ  ไม่รู้จะมีตอนกลับไปหาพ่อบ้างหรือครับ

auddy999

frogfrog

rongler

dew1

สงสารน้องวิ แต่ก็ชอบตรงที่เถียงกันตอนโรคซึมเศร้า 

oddsk

Whoo Amm Ii

เกือบตายละไงพระเอก เล่นกับใครไม่เล่น 5555