ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Fuetakishi] Touchuukasou เพื่อนน้องตัวแสบ 5 [ แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤศจิกายน 29, 2019, 12:38:29 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Neng Balltor

เสียดายจังทั้งทั้งน้องจะมีฉาก3pไหม

Edit สุดๆจริงๆในที่สุดก้อชนะทั้งใจและร่างกาย3พี่น้อง Haha

best0011

ขอบคุณคับ   รอตอนใหม่มานานแล้วเรื่องนี้

พวกตัวร้ายนี่มันโรคจิตแบบนี้ทุกเรื่องเลยหรือป่าวนิ
พอผู้หญิงจะเสร็จแล้วหยุดทำ
สงสารแท้ๆ   เข้าใจอารมณ์คนจะเสร็จแล้วโดนหยุดเลย

::Crying:: ::Crying:: ::Crying::

ddcc

คาวาอิคุงไม่ได้ยินอะไรเลยจริงง่ะ ว่าแต่มันเล่นพลาดจนล้มไปท่านั้นได้ด้วยเรอะ หัดสงสัยกันหน่อยสิเว้ยไอพวกnpcในเรื่อง
เละเทะสุดๆเลยแหะ สุดท้ายก็ยอมแพ้ จริงๆบอกไม่แตก แต่เห็นบอกแตกต่อหน้าคาวาอิไปแล้วนิ หรือมันแค่รอจนยูอิยอมรับนะ ถถถถ

tuizeed32

ตอนที่ 5 ยังปวดตับเหมือนเดิมเลย เรื่องนี้

สงสัยจะมี พี่น้องเล่นเสียวพร้อมกันแน่ๆ

SNGOT

ขอบคุณมากครับผมหาแบบแปลengในเวบอื่นๆก็ยังไม่เจอ มาเจอแปลไทยของที่นี่ซะงั้นสุดยอดเลยครับ

นึกว่าจะถือว่าแตกตั้งแต่ฉากที่โรงยิมแล้วเสียอีกนะครับ ขนาดมีไข่สั่นกระเด็นหลุดมาสองใบแบบนั้น
นี่ถ้าให้สนุกต้องมีบทให้มิสุรุไปเอาแม่ไอ้ทาเคชิคืนด้วยจะได้สมน้ำสมเนื้อกัน555

treerasitnut

มันจะยอมหยุดจิงๆหรอครับ เชื่อไม่ลงเลย

ผมว่า รายต่อไป มิสึรุ เหลือแค่ตูดเมิงแล้วครับ

Hungry

สีหน้าออกขนาดนี้เพื่อนไม่รู้ได้ยังไงเนี่ย อยากให้โดนรุมจัง

ยูอิไม่น่ารอดแล้วใจแตกเรียบร้อย ที่เหลือคงเหลือแค่จัด มาริกับยูอิ พร้อมกัน

ตอนหน้าคงรวมวงแล้วแหละ

ensd-07

หน้าต่างเตี้ยมาก มึงแทบจะบังไม่มิดแล้วนะ เป็นผมต้องขอรวมวงแล้ว แต่ดูแลคงติดใจไอ้เพื่อนน้องคนนี้แล้วละ

มันควรมีจุดพีคคือน้องมึงรู้เห็นทั้งหมด

neokiseki

มุมนี้ยังไงมันก็น่าจะเห็นนะ มองไม่เห็นได้ไงวะ

เป็นทาสไปอีก1คน ตอนจบก็คงได้หมด

nekki

คือสงสัยว่าแตกขนาดนั้นทำไมอีกคนที่คุยด้านนอกไม่เอ๊ดใจอะไรเลยนี่ละ

อย่างไงก็สวิงแน่นนอน ของอย่างเดียวเรืื่องนี้ออย่างไปเอาตูดน้องชาดด้วยละกัน ที่เหลือทำๆไปเถอะผมรับได้หมดละเรื่องนี้

B6105280

รอตอนนี้อยู่ตั้งนาน สุดท้ายพี่คนรองก้เริ่มติดใจเพื่องน้องตัวเองซะแล้ว ถ้าพี่คนโตรู้จะเป็นยังไงนะ

Edit เพื่อนน้องมันไม่เอาพี่คนโตแล้ว

ipor

อะไรที่ออกมานั่นเหมือนลูกปิงปอง

รอที่ควง3เลยนะนี่

BobBo

ยังเป็นซีรี่เรื่องยาวที่น่าติดตามเหมือนเดิมครับ   หลังจากที่อ่านดูแล้วเนื้อเรื่องมีการสอดแทรงเหตุการณ์ต่างๆเพิ่มขึ้นเพื่อนให้ไม่น่าเบื่อแต่เหมือนเอาหลายๆเรื่องมากรวมกันครับ

B&B

ถ้าตามหลักความจริง แค่ดูก็น่าจะรู้แล้วว่ามีอะไรเกิดขึ้นกับนาง แต่นี้มันโดจินเลยดูไม่ออก นี่แหละของเสียโดจิน ถ้ารู้รับรองความสนุก อิอิ

ยินดีต้อนรับกลับมาครับ แหม่่ เล่นประเดิมเรื่องนี้ ตัวผมนี่ลอยเลย ไม่คิดว่าท่านจะกลับมาพร้อมเรื่อง ผมเลยไม่ต้องทวง อิอิ

::Crying:: ::Crying:: ::Crying::

ไม่อยากจะคิด จะเจ้าน้องชายมันมารู้ว่าพี่สาวมันโดนเพื่อนล่อไปอีกคนจะเป็นยังไง

แถมน้องมันเป็นแค่ตัวประกอบจริงๆ แหละ เพราะตอนนี้มันบทหายเลย แต่แต่ชื่อที่โผล่แต่ตัวหายไปแล้ววว

ตอนนี้กำลังนั่งคิดอยู่ว่าตอนจบจะเป็นยังไง ทาเคชิมันคาบทั้งสองคนเลยไหม แต่ตอนนี้รู้แค่ว่า พี่มาริ ลืมมันได้แล้ว แต่พี่ยูอิสภาพไม่ต่างจากพี่มาริเมื่อก่อนเลย แต่เอาตามตรง ยังหนักไม่เท่าพี่มาริ หรืออาจจะจบแบบเจ้าทาเคชิเปิดทางให้มิสุรุมันได้พี่สาวทั้งสองคน

ขอบคุณ​ครับ

Hotgirls

ปวดตับสุดๆ

เดี๊ยวต้องได้พร้อมกัน 2 คนแน่ๆ
แล้าน้องชายรู้จะเป็นไงบ้าง