ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Fuetakishi] Touchuukasou เพื่อนน้องตัวแสบ 5 [ แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤศจิกายน 29, 2019, 12:38:29 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

joke9043

ขอบคุณครับ รอติดตามตอนใหม่มานานเรื่องนี้

มณเทียร น

japon

โดนขนาดนี้ผมว่าไม่น่ารอดตกเป็นทาสอีกคนแน่ๆ

reborn0087

ตอนที่แล้วดูยังไงก็คงเข้ามาหาไอ้โล้นซะเองงานนี้ไอ้โล้นได้ทั้ง 2 เป็นของตัวเองแน่นอน ยอมเป็นตัวแทนมาริเพราะติดใจ สรุปไอ้เพื่อนคนนี้จะเอาทั้งหมดเลยใช่ไหมเนี้ย
Edit ความแปลกที่ไม่แปลกในโดจิน หวังว่าไอเด็กนี่จะไม่เอาไปแจกให้คนอื่นนะ  ติดตามต่อครับ ขอบคุณที่แปลครับ

samaman

ไม่น่ารอด เสร็จไอ้โล้นทั้งสองคนแน่ๆ
จะมันจบยังไงนะ

khunsri

เจออย่างนี้เข้าไป จะไปเหลือเหรอ

เดี๋ยวได้โดนจัดหนักแน่ ไปไหนไม่รอดหรอก พี่ยูอิ

doujin

ไอ้เด็กนี่ก็แสบเกิ๊นนนนเอาไม่เลือกที่ไม่เลือกเวลาจริงๆ