ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Milf Shobou] Yarimakuri Harem jan! ครอบครัวฮาเร็ม [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ธันวาคม 01, 2019, 12:14:19 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sexsuremami

เรื่องนี้น่าติดตามนะครับ

โหสวยงามน่ารักขี้อ้อนเหมาทั้งบ้าน แต่ผมชอบคนแม่มากกว่า

Creader

ต้องดูแลทั้งบ้าน เหนื่อยแย่เลย
--

สามสาวในครอบครัวเรื่องนี้ดูดีทุกคนเลย

เรื่องนี้ภาพสวย แต่คลีนยาก  ต้องขอบคุณ คุณ (s)kater มาก ๆ เลยนะครับ

B&B

ลายเส้นแจ่มที่อย่างที่ว่าจริงๆ แต่ขัดใจนิดตรงลาายเส้นพระเอก พระเอกดูแก่ไปนิดนึง ที่เหลือดีหมดเงยยยย

อยู่โรงเรียนได้กับน้อง อยู่บ้านเหมาหมดสินะ ครอบครัว​ฮาเร็มจริงๆ ละน่าา

::WooWoo:: ::WooWoo:: ::WooWoo::

ชอบใครงั้นเหรอ ก็คงคุณแม่นะ ไม่สิ ผมรู้สึกชอบนางยังไงไม่รู้แหะ

เอาตรงๆ ผมนึกว่าพระเอกเป็นพวกใสซื่อซะอีกนะ ที่แท้ก็เป็นคนรุกนี่เอง

ขอบคุณ​ครับ

ปล.โอ้ยยย หมดมุขครับ

กฤษกร แสง1

นี่มันครอบครัวในฝันเลย ดูท่าทางตัวเอกของเราจะเหนื่อยอีกแล้ว

Akira Watanabe

::Shy::  โอโห นี่มันฮาเร็มขั้นสุด รวมสาวสวยในบ้าน แถมน้องสาวยังสายบุกอีกต่างหาก

::Bloody::  เลือกไม่ถูกกันเลยทีเดียว แจ่ม ๆ ทั้งบ้าน

akerue

จากรูปชอบคนพี่นะ แต่ต้องดูนิสัยด้วยถึงจะเลือกได้

เลือกไม่ถูกเลย แต่ละคนรูปร่างดีพอๆกัน นิสัยก็ไปคนละแบบ

siwapeeza

โหววว ถ้าขนาดต้อวสามคนก็รับภาระหนักจริงๆนะนี่ 555

แต่ ผช.ก็อึดใช้ได้นะนี่ทำทัเงวันแล้วยังไหวอีก 555

maruko069

พี่โดนน้องสายรุก

edit : พระเอกหน้าแก่แท้  แต่เหมาหมดบ้านเลย 555

dekduer55

เริ่มต้นด้วยน้องสาวคนเล็กเอาแต่ใจพี่ก็ตามใจเก่ง

คุณแม่นี้แซ่บมากๆเลย เสียดายไม่มี4pถ้ามีคงจะมันส์น่าดู

tem19991

tem19991

KPS176

ชักสงสัยแล้วว่าพ่อเสียแล้วไปโดนตัวไหนมา ถึงกลายเป็นแบบนี้
.
.
.
.
พระเอกนี่มันก็เก่งนะ ทำหน้าที่มอบความสุขให้คนในบ้าน ผู้ชายคนเดียวของบ้านถือว่าทำหน้าที่ได้ครบถ้วนสมบูรณ์ดีแล้ว แต่ถ้าจะให้เลือกว่าชอบสาวคนไหนที่สุดก็คงต้องคุณน้องสาวแหละ ยังดูเด็กและสดใสสุดในบ้านล่ะ คนอื่น  ๆ ดูจะโตเกินไปละ 555

nowhereman

น้องสาวหุ่นแบบนี้ เป็นผมก็ต้องเอาใจ 555
ภาพสวยจริงๆ ส่วนตัวชอบน้องสาวที่สุด ได้อารมร์แบบขี้อ้อน ต้องการการปกป้อง

darthvader

ภาพสีสวยดีครับ
แล้วน้องสาวนี่ตั้งใจทำความสะอาดพี่ชายดีจริงๆ
ส่วนพี่ชายก็ตามสูตร incest เลย ข้างบนพูด "ทำไมน้องไม่ดูคนอื่นบ้าง" ส่วนข้างล่างก็กระแทกน้องไม่หยุด 555

อืมม์ แต่ละคนนี่สุดยอดไปเลยนะ ทั้งคุณแม่และคุณพี่สาว
สงสัยแต่คุณชายเอาแรงมาจากไหน แถมกลับไปยังจะ 4P อีก
ไม่เหี่ยวตายได้ไงเนี่ย

test1234