ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Milf Shobou] Yarimakuri Harem jan! ครอบครัวฮาเร็ม [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ธันวาคม 01, 2019, 12:14:19 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

089099

น้องสาวดูแลพี่อย่างดีจริงๆ ไม่เว้นแม้แต่ในโรงเรียน

okarin

ผู้ชายคนเดียวในบ้านงานหนักหน่อยน้องชาย
มีครอบครัวแบบนี้หนักแค่ไหนก็ไหว

neomdi

น้องสาวก็เล่นจัดพี่ชายในโรงเรียนเลยนะครับ  ::Shy::

::Horror:: จะอิจฉาหรือสงสารดีล่ะแบบนี้ โดนรีดน้ำทุกวัน วันล่ะสามรอบอย่างต่ำ  ::Orz::

Soulsteal Attapon

แหม่ ชื่อเรื่องแบบนี้ ตัวเอกเหนื่อยแน่ๆ กินทั้งบ้าน อิอิ

edit : คุณแม่เนี่ยละเด็ดสุด ภาระหน้าที่ตัวเอกเยอะมากต้องดูแล สาวๆในบ้านทุกวันแบบนี้ อิจฉาจุง

stupid_dull

ผมยอมเป็นพี่ชายครับ เนื้อเรื่องนี่ท่าทาง กลับบ้านไป ต้องแย่งกันคนละวันเป็นแน่แท้

ตอนจบ จะไป 4P ซะงั้น ทำไมไม่ทำอยู่บ้านแต่แรกเลย อยากอ่านยาวๆ เลย

jarabaman

ถ้าพี่ชายไม่ชอบแบบนี้เปลี่ยนตัวกับผมได้นะครับ

แพ้ผญผมสั่นฉะนั้นผมเลือกคนแม่ครับ ตอนท้ายนึกว่าจะรวม4pเลยซะอีก 55

tatata01

ลายเส้นสวยดีครับ หน้ารักทุกคนเลยครับโดยเฉพาะแม่

mklx1319

ดูเหมือนเพื่อนๆ จะรู้อยู่แล้วหรือป่าวว่าพระเอกเยทั้งบ้านถึงได้อิจฉากันขนาดนี้

ดูเหมือนว่ามันจะยังไม่จบยังไงก็ไม่รู้ เพราะยังไม่มี 4p ต่อเลย  ::HoHo::

แต่เรื่องถัดไำปที่มาเป็นน้ำจิ้มอันนี้ 4P ของจริง แต่มันชายรุมหญิงนี่สิ อยากได้ หญิงรุมมากกว่า

neasy001

ดูจากเพื่อนแล้วเพื่อนน่าจะรู้นะว่าพระเอกเยน้องสาว แต่นั่นละถึงขนาดจัดกันใน รร

Edit : ไปๆมาๆเหมาฮาเร็มทั้งบ้านสมชื่อเรื่องเลย

janara

ภาระนี้คงเหนื่อยแต่มีความสุขนะ ...

janara

ชอบทั้ง 3 คนเลย แต่ชอบพี่สาวมากที่สุดเลยแหละ
แง้วว เม้นไปแล้วนี่นา

Digimon MasTer

khokkhan

Hunfrid

แอบชอบลายเส้นนี้เบาๆ ส่วนใหญ่อาจารย์ท่านนีชอบทำแนว milf
ได้ทั้งบ้านนน สุดยอดไปเลยไอ่หนู ส่วนตัวชอบพี่สาวมากที่สุด