ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Milf Shobou] Yarimakuri Harem jan! ครอบครัวฮาเร็ม [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ธันวาคม 01, 2019, 12:14:19 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Changeover1

BlackSkuLL

ลายเส้นเหมือน​การ์ตูน​ฝรั่งเลยครับ สุดท้ายน่าจะได้ทั้งบ้านนะ ไม่ใช่ได้แต่น้องแน่นอน 555

exhausis123

จากชื่อเรื่องทั้งบ้านแน่ ส่วนนางเอกเดี๋ยวอ่านต่อก่อนนะ

อือ ไม่ใช่แค่ฮาเร็ม ทุกคนดูชอบกิจกรรมเอาท์ดอร์เนอะ
ส่วนนางเอกยกให้น้องสาวละกันครับ

Mining231

ผมว่าไม่น่าจะใช่แค่น้อง มีแม่รอที่บ้านแน่นอนนน

นึกว่ามีแค่ 2 นี้ 3 เลยหราา มันจะสุดยอดเกินไปแล้ว

sunlightz

รับภาระดูแลน้องสาวสุดเอาแต่ใจ เลยต้องเอา(ใจ)น้องสาวบ้าง

ชอบแม่มากกว่า

aht aht

HK

ถ้าน้องสาวบอกมีเวลาแค่ที่โรงเรียนงั้นแสดงว่าแม่ก็ตอนค่ำนะซิ จัดทั้งวันทั้งคืน ตายๆ ::Suffocate::

สยองชิบ 4P ตายแน่ๆไอหนุ่มเอ๋ย แบบนี้เรียกพยาเทครัวตัวเองซินะ ::Horror::

bigbuff

เปิดมาน้องสาวคนแรกก็ทำเอาน้ำเดินเลย แล้วอีกสองสาวหละ
edit: ดูครบสามสาวแล้วผมชอบเคโกะ (คนแม่) ที่สุด แบบว่าชอบแนวสาวใหญ่

elastico914

hippopov2

ช่างเป็นคนที่มีภาระเยอะจิงๆ ผู้ชายคนเดียวของบ้าน เหนื่อยแย่เลยแบบนี้ อยากจะเปลี่ยนตัวกะเอ็งได้จิงๆ

อ่านจนจบเลือกไม่ได้จิงๆ ขอเหมาหมดเลยได้มั้ยแบบนี้

number3

ดูแลอย่าให้ขาดตกบกพร่อง มันตื้นเต้นที่ทำกับน้องที่โรงเรียนนี้แหละ แต่สีหน้าท่าทางพระเอกมันชิลไปนะ

artboy

ต่อเลยละกัน แปลว่าที่บ้านไม่ว่างสินะ

Edit ชอบน้องสาวน่า หรือจัก 4p ดี

ppkmosza

เป็นกำลังใจให้ครับ ชอบแนวนี้มากเลย ขออ่านก่อนนะครับ เดี๋ยวมาต่อให้

[email protected]

น้องสาวเป็นขนาดนี้แล้วพี่อีก 2 คนละจะเป็นขนาดไหน

God25

พี่สาว และแม่จะเป็นแบบไหนเนี่ย น้องสาวคนเล็กยังขนาดนี้

ชอบทั้งครอบครัวเลย จะน่าฟัดไปไหนเนี่ย