ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เล่นชู้กับคนงานจนกลายเป็นผัวจริงๆอีกคน (Remake)

เริ่มโดย Koog Google, ธันวาคม 02, 2019, 08:44:34 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

treertreer

zamakarn

อยากรุ้ว่าได้กันครั้งแรกได้ยังไงอะ ว่าแต่โดนแตกในละไม่คิดมากเลยเหรอ รึโดนบ่อยแล้วนะ

TL

schoolzaa

bigpooh

เริ่มต้นมาก็เสียวขนาดนี้ ถ้ามีตอนต่อๆไปจะสนุกขนาดไหน แถมมีภาพประกอบอีก รอติดตามครับ

Autte Wa

Tanapan Chongphadungsat

Naratt

::Sobad::
น่าจะเล่น กันมานาน
มีภาพประกอบด้วย
รอติดตาม ผลงานต่อไป
::DookDig::

popy009

เยี่ยมเลยครับ
อยากรู้ว่ามารีไรท์ แล้วจะจบเหมือนกันมั้ยยย

เคียว เทพมรณะ

::Doubt::เจ๊โบว์คงแอบเล่นมานานแล้วแล้วเฮียกรจะรู้ไหมนะ

mossess

ตอนเดียวไม่พอ ต้องเท้าความว่าทำไมถึงยอมด้วยสิ

mamuzaa

Koog Google

::Hmmm::
อ้างจาก: popy009 เมื่อ ธันวาคม 03, 2019, 05:28:57 หลังเที่ยง
เยี่ยมเลยครับ
อยากรู้ว่ามารีไรท์ แล้วจะจบเหมือนกันมั้ยยย

ไรท์จะพยายามไม่เปลี่ยนแปลงเนื้อเรื่องมากครับ เพราะของเดิมดีอยู่แล้ว เพียงแค่รีให้เป็นฉบับของไรท์เองก็คือแนว NTR โดยมีข้อแม้ว่าจะไม่ยุ่งหรือเปลี่ยนแปลงอะไรมากเพราะถือว่าเป็นการให้เกียรติต้นฉบับเขาครับ
Koog Google