ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Tokiwa Midori] Hebereke Encount | Wasted Encounter สาวขี้เมา[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, ธันวาคม 04, 2019, 06:21:48 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

HypN♥s

เรื่องนี้มีซ่อนข้อความ ให้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน

คำถาม: ท่านคิดว่าเรื่องนี้จะจบลงอย่างไร

เงื่อนไขผู้ที่จะขออ่าน
1. ให้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน และให้ Edit หลังจากอ่านจบว่าท่านคิดเห็นเป็นอย่างไร (ไม่จำกัดเวล)
2. ให้เม้นท์เป็นเรื่องเป็นราว ใครเม้นท์ไม่เป็นเรื่องเป็นราว โดนแบนทันที (การพิจารณาขึ้นอยู่กับดุลพินิจของตัวผมเอง)
3. ห้ามเม้นท์มักง่ายเช่นคำว่า "ขอบคุณครับ","แนวนี้ขออีก", "ภาพสวย","แปลดี", "ชอบมาก"หรืออะไรที่ไม่เกี่ยวกับเนื้อหา

1-5

6-10

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

nowhereman

งานนี้ถ้าให้เดา น่าจะแกล้งเมามาหาที่ลงแน่ๆ 55

มีขอดื่มย้อมใจ ก่อนทำความรู้จักอีก งานนี้ท่าทางน้ำหมดตัวก่อนได้คุยกันเป็นเรื่องเป็นราวแน่ๆ

thanonza1

เอ้ะหรือจริงๆ จะแกล้งเมา หรือเปล่าน้า 5555555

**อ่อเป็นพวกต้องเมาถึงจะกล้า นี่เอง 5555

diamond1

สงสัยน่าจะแกล้งเมาแน่ๆเลย ถึงได้มาอีก เพื่อ...

dilok211021

::Thinking::สาวขี้เมาจริงๆ จะลองดูว่าตอนจบถ้าไม่เมาจะยังเอากับพระเอกไหม

อ่านจบแล้ว คุณเธอเป็นประเภทกินเหล้าย้อมใจเพื่อให้มีความกล้านี้เอง เรื่องนี้สนุกดีครับ ::JubuJubu::

kenata

รอบแรก น่าจะไปดื่มด้วยกัน / รอบหลัง นี่ จงใจยั่วเปล่าหว่า
จัดไปเลย บักพระเอก มาให้กิน ถึงที่แล้ว 555+

edit : มีดื่มเพิ่มความกล้าด้วย แฮะ กว่าจะเพิ่มได้ เมา ก่อนแหงๆ พอเมาก็ต่ออีกรอบ

::Dribbling::

yopern

เมาดิบหรือเปล่า มาขอโทษที่ถีบหน้าเมื่อวานไง อย่ารอช้ารีบจัดเลยเดี๋ยวสร่างจำไม่ได้อีก

edit โดนไปกี่ยกแล้วยังจะมาดื่มย้อมใจอีก ไม่ต้องเลยจัดตอนไม่เมานี่ล่ะจะได้เปรียบเทียบได้

ผู้เฒ่าเซราะกราว

คืนแรกมาซึดะคงเหนื่อยจากการทำงานมากเลยลืมล็อกประตูห้อง ส่วนสาวมิยุก็เมามากจนเข้าผิดห้อง แต่คืนที่สองนี่สิสงสัยว่าสาวมิยุคิดอะไรกับมาซึดะอยู่รึเปล่าถึงได้ดื่มจนเมาแล้วเข้ามาหาหนุ่มมาซึดะถึงห้องเลย....อิอิ
   นี่ก็แสดงว่ามิยุแอบชอบมาซึดะอยู่เลยต้องดื่มเหล้าย้อมใจให้มีความกล้าสินะ ว่าแต่มาซึดะจะทำอย่างไรให้มิยุมีความกล้าโดยไม่ต้องดื่มกันนะ  สงสัยต้องจับซั่มให้หลุดโลกไปเลย....หึหึ

(S)Kater

ไม่มีอะไรน่าอิจฉาไปกว่าโดจิน คือแบบมันยิ่งกว่าความฝันอ่ะ ได้แฟนได้เอาแบบไม่คาดคิด
จะว่าไปก็เหมือนอ่านหนังสือปลุกใจสมัยก่อนนะ แบบว่ามันเวอร์มากๆ 55 มารู้ทีหลังว่า
ส่วนใหญ่บรรณาธิการนั่งเทียนเขียนหรือเอามาจากเรื่องเล่าที่ไม่รู้ว่าจริงรึเปล่า
ไอ้เราก็เชื่อเป็นตุเป็นตะอยากให้เกิดกับเราบ้าง

ส่วนเรื่องนี้สนุกมากครับ สาวข้างห้องเมาเราไม่ช่วยก็ดูไร้นํ้าใจแย่
เปิ่นๆโก๊ะๆแบบนี้ ขี้อายหน่อยๆต้องใช้เหล้าบิ้วให้มีความกล้า ทั้งที่จริงๆอาจชอบพระเอกอยู่แล้ว
บรรยกาศตอนคุยกันมันชิลๆดูเรียลดี ผมชอบอ่ะ แบบว่ามันเป็นสิ่งที่เกิดขึ้นได้จริง แต่ต้องดวงดีสุดๆ 55

เนี่ย!! ผมชอบสาวเรียบๆสไไตล์เนี้ย!!

เหมือนว่างเนอะ มานั่งทำรูปเนี่ย 55 เลิกแปลแล้วกลับมาเป็นนักอ่านตัวยงของท่านฮิปดีกว่า
ดองงานท่านฮิปกี่เรื่องแล้วเนี่ย แต่จะกลับไปอ่านแล้วเมนต์ทั้งหมดแน่นอน  ::Fighto:: ::Fighto:: ::Fighto::

**เรื่องแบบนี้น่าจะมีแต่ในนิยาย ถ้าของจริงเมาไม่รู้เรื่องแบบนี้โดนจนพรุนแล้วมั้ง เอามาทำเมียไม่ไหวหรอก

**สาวแบบที่ท่านชอบคุ้นๆนะ เหมือนใครซักคนที่ข้างตัว น่าร้กกกก

**ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับคอมเม้นท์หลังๆถ้าไม่ได้ตอบเม้นท์คงไม่ว่ากันนะครับ เพราะบางที่ก็ไม่ได้กลับไปอ่าน

**เสร็จงานแล้วเหรอครับ ถึงว่างมาลงงานกับเม้นท์เนี่ย

ยังไม่เสร็จเลยครับ แต่ได้กลับมาพักแปปนึง หลังวันที่8อาจจะหายไปอีก
แล้วคราวนี้อาจหายยาวยันหลังปีใหม่นู่นเลย
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

MooOon

ว่าเเล้วลายเส้นคุ้นๆ จบเเฮปปี้ทุกเรื่อง ขอบคุณที่แปลของอาจารย์ท่านนี้ครับ

พระเอกดูดี นางเอกสาวรุก(ตอนเมาอย่างเดียวมั้ง น่ารัก) เอาจริงๆคบๆกันไปเถอะ

บุกไปนอนห้องพระเอกขนาดนั้นเเล้ว เอาจริงๆดูจนมากลางเรืองยังสงสัยว่า

เมาจริง หรือเเกล้งเมา 555+ เเต่น่ารัก ตอนจบเดาว่า คบกันเปงเเฟนนั่นเเหละ

เคมีเข้ากันขนาดนี้

-------------------------------------------------------------

น่ารักดี เเต่เอาจริงๆสงสัยนะ น่ารักหุ่นดี ชอบรุกตอนเมาเเบบนี้ รอดกกลับมาถึงบ้านได้ไง

ถ้าเปงเรื่องจริงๆโดนตั้งเเต่ในร้านละ หรือชอบรุกกับเฉพาะพระเอกหว่า เเต่เสียได้ตอนจบไม่

คบๆกันไปเรื่อง เคมี นิสัย ดูเข้ากันขนาดนี้ 555+

mspeed

มาถึงห้องแบบนี้ สาวสวยสุดอึ๋ม จะปล่อยไปได้อย่างไรเนี่ย
น้ำเมาบางครั้งก็ไม่ได้เปลี่ยนนิสัยนะ แค่ปลดปล่อยนิสัยข้างในออกมาเท่านั้น

tadds

เข้าห้องผิดบ่อยๆเเบบนี้ก็เสร็จโจรสิครับ
edit: ดื่มเข้ามีหวังได้อีกรอบแน่

mawin101

mawin101

oakvanilla

ตอนรวบผมน่ารักมากๆเลย ผมว่านางเอกอ่อยแน่ๆ
นางเอกน่ารักอะชอบอะ มีขอดื่มย้อมใจด้วย555