ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Sabashi Renya] Share House e Youkoso แชร์บ้านแชร์เสียว 1/6 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ธันวาคม 04, 2019, 04:31:46 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

อยากอ่านเรื่องไหนต่อ(ให้โหวดได้คนละ2เรื่อง)

นักล่าอาจารย์ 4 (137)
46 (24.6%)
เมื่อฤดูร้อนสิ้นสุดฉันจะหยุดที่เธอ 4 (94)
25 (13.4%)
สงครามทวยเทพ 3 (59)
15 (8%)
บริการเช่าซื้อความรัก 5 (98)
32 (17.1%)
สายโลหิต 3 (157)
20 (10.7%)
เรื่องเล่าของฉัน 5 (107)
14 (7.5%)
กระดาษแปะตามสั่ง 2 (185)
32 (17.1%)
ทำลูกกันเถอะ 5 (109)
40 (21.4%)
หยุดเวลาสายควัน 2 (358)
27 (14.4%)
กิจกรรมสร้างความสามัคคี 2 (199)
19 (10.2%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 187

kantap9

ขอเป็น Fc คุณน้าวาค่บะแล้วกัน 555 เปิดหัวเรื่องมาก็เจอของดี2สาวซะละพ่อหนุ่ม

โอ้วว เปิดซิงครั้งแรกล่อไปซะเค้าหมดสภาพเลย คึกดีแท้พ่อหนุ่ม

(S)Kater

อ้างจาก: mklx1319 เมื่อ ธันวาคม 05, 2019, 12:29:21 ก่อนเที่ยง
แนวฮาเรมพอเข้าใจแต่ป้าอายุ 29 แล้วหลายอายุ 18 นี่มันอารายยย แม่มันไม่ 27  หรือ แล้วแบบนี้ไม่เท่ากับ มีลูกตั้งแต่ 9 ขวบหรอ แปลผิดหรือป่าว น่าจะเป็นน้ามากกว่านะครับ
ว่าแต่เดินมาให้เยกันง่ายๆแบบนี้เลยหรอ  ::Sweat:: บางทีอะไรก็ได้มาง่ายไปนะ

แบบยุ่น
心配した母親が叔母に頼ったのがそもそものきっかけだった
แบบจีน
放不下心的媽媽便拜託阿姨幫忙這是一切的原委
ไม่เชื่อไปลองเอง 55 มันคือป้าจริงๆ

อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

scorpionx

ถ้าได้อยู่หอแบบนี้บ้างคงสุดๆ  น่าติดตามมาก
ขอบคุณครับ

yoyogoza

ไล่เย็ดเรียงคนแต่ๆแบนี้55555

เปิดมาตอนแรกถือว่าเป็นงานเว้ยตัวเอก

l2aito

เชียร์ นานามิ หมดหน้าตักเลยคนับ  ::Shy::

ตัวเอกรู้งานดี ฟฟฟฟ  ::HeyHey::

exhausis123

Love hina version จัดเต็ม สินะ
สำหรับนางเอกต้อง ฮิซาโนะ เท่านั้น
อายุเกือบมากสุดแต่ดูเด็กสุดซะอย่างนั้น

อายุ 18 แต่ขนาดกับลีลาไม่ 18 เลย แถมยังเวอร์จิ้นอีก? หรือว่าไม่นะ ดูช่ำชองเหลือเกิน
อ่า ตอนหน้านางเอกผมแล้วหรอ ดูลำดับแล้วสงสัยจะไม่ใช่นางเอก มาไวไป
หรือจะไม่มีนางเอกกันนะ

b522055023

ผมคิดว่า นานามิ น่าจะเป็นนางเอกของเรื่องนี้  ::Shy::

แต่ส่วนตัวคงเป็น FC ฮิซาโนะ  ::JubuJubu:: (แพ้คนผมสั้น)
-------------------------------------------------------
ป๊าดดดด มีด้วยกัน 6 ตอนหรอเนี่ย สงสัยวนครบกันทุกคน  ::HoHo::

แต่ทีเด็ดของพระเอกนี่ ใหญ่ใช่เล่นเลยนะ  ::Sweat::

Chocowind

nekki

ผมไวฟุน้องผมสั้นตัวเล็ก เสียดายอายุมากไปหน่อย ว่าจะมอบตำแหน่งน้องสาวแห่งชาติให้ซะหน่อย

ถ้าให้เดาลำดับ คนแรก>ผมสั้นตัวเล็ก>น้าสาว>สาวเงียบ>สาวซึน ต้องเป็นแบบนี้แน่

bigboy001

อาชิฮาระ นานามิ นี่แหละน่าจะใช่นางเอกที่สุด เดาล้วนๆ ก็ส่วนใหญ่จะผมยาวสลวย เยสดุๆ แรกๆไม่ชอบหลังๆมาทำให้เองเบย  ::DookDig::

EDIT แค่คนแรกก็เอาซะขาถ่างงานนี้เยทั้งหอพักแน่นอน

สลัดผักใส่ไข่

ฮาเร็มแน่นอนมาทรงนี้

ครั้งแรกยังขนาดนี้ ฝึกไปเรื่อยๆจะขนาดไหน

mspeed

มีแต่สาวสวยๆทุกคนเลย โชคดีจริงเลยไอ้หนูเอ้ย
นานามิน่าจะเป็นนางเอกตัวจริงเพราะเป็นคนไม่เห็นด้วยให้อยู่ที่นี่
คงต้องเมินเฉยจนเป็นคนสุดท้ายและอายุก็ยังใกล้กันที่สุด
เด็กๆแบบนี้มีแรงเหลือเฟือสาวๆขี้เหงาเตรียมตัวได้เลย
ใครประมาทหนุ่มน้อยคนนี้คงเสียวจนหมดแรงแน่ๆ
แต่ว่ารุม5ต่อ1คงพอฟัดพอเหวี่ยงนะครับ

gigga

เปิดเรื่องมาแบบนี้ผมคิดว่ายังไงนานามิก็น่าจะนางเอก แต่ดูๆแล้วน่าจะเป็นหญิงคนสุดท้ายที่เสร็จพระเอกหรือป่าวนะ แต่ยังไงผมก็เชียร์นานามิ5555

บร๊ะ!! เอาเรื่องแฮะพระเอกเรา เพิ่งครั้งแรกแต่ทำได้ขนาดนั้น แถมดูชิวด้วย คุณเมกุมินี่หมดสภาพเลย รอเชียร์ครับๆ555

ddcc

ผมโหวตเรื่องนี้ได้มั้ย อ๊ากมีคนแปลแล้ววว ดูแต่รูปมานาน555 ผมว่า19ปีเป็นนางเอก แต่จริงๆน่าจะฮาเร็มแหละ พระเอกเด็กสุดด้วย สุดยอดดด
อื้อหือ มาตอนแรกพระเอกก็โชว์หน้าช่ำชองละ ขนาดครั้งแรก แต่ผญดูเซียนแหะ555
เรื่องทีให้โหยตผมจำจากชื่อเรื่องไม่ได้อ่ะ มีรูปให้ไหม555