ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ลูกพลอยของพ่อ 1-9

เริ่มโดย GAMA, ธันวาคม 05, 2019, 04:07:35 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

GAmecomputer

แม่พิมไม่น่าด่วนตายไปก่อนเลย  คุณพ่อ ต้องสอนลูกสาวได้ทุกอย่าง อ่านไป ลุ้นไป

thank you

Sunevil3210

devilzoa

จอบคุณมากๆครับสนุกมากเลย

Sunday6499

เรื่องราวที่คุณพ่อคอยสอนเรื่องเพศศึกษาให้ลูกได้เรียนรู้พอจะได้ป้องกันตัวเอง น่าจะมีตอนต่อไปนะครับ

GAMA

อ้างจาก: Sunday6499 เมื่อ ธันวาคม 17, 2019, 01:49:10 หลังเที่ยง
เรื่องราวที่คุณพ่อคอยสอนเรื่องเพศศึกษาให้ลูกได้เรียนรู้พอจะได้ป้องกันตัวเอง น่าจะมีตอนต่อไปนะครับ
ครับ ตอนแรกก็กะว่าจะพยายามติดต่อเจ้าของเรื่องไปเรื่อยๆ เพื่อที่จะขอเอาเรื่องมาลงอยู่เรื่อยๆ
แต่รู้สึกเกรงใจ เลยให้จบในไม่กี่ตอนดีกว่า เพราะเห็นว่าจะเรื่องจะยาวเกินไปจนหาที่จบไม่ลง
อย่างลูกพลอย(ตัวละครในเรื่อง) ถ้าจะเขียนต่อให้ยาวก็คงเขียนต่อจนเรียนมหาฯลัย เรียนจบทำงานจนแต่งงานมีลูกมีผัวโน่น อันนี้ก็ต้องถามเจ้าของเรื่องก่อนครับ
ถ้าเจ้าของเรื่องโอเค ก็จะเขียนต่อ แต่ก็จะจบยากเหมือนหลายๆเรื่องที่ผมเขียนครับ(เพราะจะจบแบบง่ายๆก็กะไรอยู่ อย่างเรื่องไอ้เก่งโคตรแกร่งฯ ตอนนี้คนให้ข้อมูลก็มีสองคนไปแล้ว,เรื่องน้องปู-พี่ปลา ถ้าคุณปูส่งเรื่องเข้ามาอีกก็จะเขียนเพิ่มอีก)

(เรื่องไอ้เก่งฯต้องหาหน้าโพสเลยจากหน้านี้ไป14-15หน้า โพสลงโดยคุณสมศรี หีบเรืองแสง ก็ขอขอบคุณคุณสมศรีด้วย เพราะทางผมนี่ เรื่องที่แต่งหลายๆเรื่องที่เซฟไว้หายหมดครับ และขอขอบคุณทุกๆท่านที่ีติดตามและช่วยเก็บเซฟเรื่องแต่งเอาไว้ด้วยครับ)
ข้าพเจ้าเขียนเรื่องราว เพื่อบูชาเทพเจ้าแห่งด้านมืด

panther

สนุกมากๆเลยครับ อ่านไปลุ้นไป

sixsax

สอนลูกสาวได้ดีมากๆ ไม่ให้เสียคนตั้งแต่เด็ก

olanla

สนุกมากๆเลยครับ ใช้ภาษาดีมากๆเลยครับ เสียดาย แม่พิมไม่น่าด่วยจากไปไวเลย

GAMA

ลูกพลอยของพ่อ(ตอนที่5)(ตอนพิเศษ1)

เครดิตคุณพงษ์(เจ้าของเรื่อง)

ตอนนี้ปิดเทอมฤดูร้อนแล้วครับ พอดีปีนี้ปิดเทอมเร็วและปิดเทอมนาน เพราะเป็นช่วงโรคโควิด19ระบาด ผมกักตุนอาหารตั้งแต่ก่อนลูกพลอยจะปิดเทอมโน่นแล้ว ซื้อของตุนเยอะมาก ทางบริษัทก็ใจดีให้ผมหยุดยาว ผมลาหยุดแบบยังได้เงินเดือนอยู่75% แต่กว่าจะได้กลับไปทำงานอีกทีก็เดือนมิถุนายนโน่น นั่นก็หมายความว่าผมได้อยู่กับลูกสาวตั้งแต่มีนาฯ-เมษา-พฤษภาฯ กว่าลูกพลอยจะเปิดเทอม เห็นทางโรงเรียนแจ้งว่าอาจจะเปิดช่วงเดือนมิถุนาฯ
เกือบสามเดือนนี่ ผมกับลูกพลอยก็จะแก้ผ้าอยู่ด้วยกันทั้งวันทั้งคืน อาหารการกินนี่ไม่ต้องเป็นห่วงครับ ส่วนยาคุมฯยาขับฯผมก็ซื้อตุนไว้เรียบร้อย อีกทั้งผมกับลูกสาวก็ได้โทรฯหาบรรดาญาติๆผู้ใหญ่พูดคุยกันทางโทรศัพย์จนครบหมดทุกคนแล้ว แบบว่าไม่ต้องห่วงว่าจะต้องไปแวะหาเหมือนทุกปี เพราะปีนี้ Social Distancing กำลังฮิต เราสองพ่อลูกก็เลยโทรฯหาญาติๆแทนการๆปเยี่ยม อันนี้เป็นอันว่าทุกคนเข้าใจกัน ว่าปีนี้ผมไม่ได้พาลูกสาวออกไปเยี่ยมใคร
พอปิดเทอมวันแรก เราสองพ่อลูกก็แก้ผ้าอยู่ด้วยกันเลย เปิดเทอมหน้าลูกพลอยก็จะขึ้นม.6แล้ว ถึงแม้ว่าผมจะเย็ดลูกสาวของผมอย่างทนุถนอม
แต่ว่า การที่จะแก้ผ้าอยู่เย็ดกันทุกวันนี้ ผมเองก็กลัวใจตัวเองว่าจะเอาดุ้นควยกระเด้าเข้ารูหีลูกพลอยลูกสาวสุดที่รักของผมอย่างแรงโดยลืมตัว แต่ผมก็จะพยายามซอยดุ้นควยให้นุ่มนวลอย่างที่สุด

เช้าวันนี้ เราตื่นนอนพร้อมกันตั้งแต่เช้า เรานอนแก้ผ้ากอดกันทั้งคืน แต่เมื่อคืนเราก็ไม่ได้เย็ดกัน เพราะต้องโทรฯหาญาติผู้ใหญ่ให้ครบทุกคน
เช้านี้เราจึงได้พากันมานอนที่ห้องนอนชั้นล่างแทนชั้นบน เพราะขี้เกียจเดินขึ้นลงบันได จะเดินเข้าห้องครัวก็ง่าย กิจกรรมส่วนใหญ่ในช่วงทุกปิดเทอมก็จะขลุกกันอยู่แต่ชั้นล่าง ห้องน้ำชั้นล่างก็มีและก็กว้างขวางด้วย จะชวนกันไปไปนอนเล่นน้ำที่อ่างลมยางที่หลังบ้านเลยห้องครัวไปหน่อยก็ได้ ยิ่งช่วงนี้ในหมู่บ้านผมนี่เงียบเชียบมาก ใครจะแก้ผ้าอยู่หลังบ้านนี่ก็ไม่มีใครรู้ ยิ่งช่วงโรคโควิดแบบนี้ก็ยิ่งมีแต่คนอยู่กับบ้านไม่ออกไปไหน

ห้องนอนชั้นล่างของเรา ผมได้ปูเตียงลม8ฟุต มีผ้าปูและผ้ารองกันเปื้อนด้วย ถึงแม้ไม่มีแอร์ฯแต่ก็มีพัดลมไอน้ำ2ตัว วางซ้าย-ขวาของเตียง วางระบบคอม,WiFiจนถึงสมาร์ทTVด้วย สิ่งบันเทิงฯลฯครบครัน จึงไม่แปลกที่พอหลังจากทานข้าวเช้าเสร็จ เราสองพ่อลูกก็พากันมาขลุกกันที่ห้องนี้
ผม:"ลูกพลอยของพ่อ....ขอพ่อได้ชื่นใจซักหนึ่งทีซิ ฉลองปิดเทอมวันแรกกันหน่อย"
(ว่าเสร็จผมก็ดันตัวลูกพลอยลูกสาวผมนอนหงาย ผมเข้ากอดจูบลูบไล้ ซุกไซร้ระดม ดมดอมลูกสาวสุดที่รักไปทั่วทั้งตัว
ลูกพลอย:"คุณพ่อขา......อีกตั้งหลายเดือนเลยนะคะ ที่เราจะดยู่ด้วยกันแบบนี้ พลอยกลัวคุณพ่อจะเบื่อซะก่อน"
(ลูกพลอยนอนแหงนคอ แอ่นนม แอ่นหี ให้ผมซุกไซร้ไปทั่วทั้งตัว แถมยังร้องครางเสียวออกมาให้ได้ยินอีกด้วย เราแก้ผ้าโทงๆอยู่ด้วยกันตั้งแต่เมื่อวานแล้ว และกะว่าจะใส่เสื้อผ้าอีกทีก็ตอนที่ลูกพลอยเปิดเทอมโน่น)
ผม:"คุณพ่อไม่เบื่อหรอกจ่ะ คุณพ่อทั้งรักทั้งหวงลูกพลอยจะตาย อยู่ด้วยกันทั้งวันทั้งคืนแบบนี้ ยังไงๆคุณพ่อก็ไม่มีวันเบื่อหรอกจ่ะ งั้นเอายังงี้ เรามาเย็ดกันแก้เบื่อดีไหมจ๊ะ ลูกพลอยชอบเล่นบทผัวเย็ดเมีย หรือคุณพ่อเย็ดลูกสาวดี"
(ผมเล่นถามลูกสาวแท้ๆแบบตรงๆเลย เพราะเราเย็ดกันมาตั้งแต่ลูกพลอยยังไม่ทันจะขึ้นม.5ซะด้วยซ้ำ(ช่วงปิดเทอมฤดูร้อนตอนลูกพลอยอยู่ม.4) พออยู่ม.5 เราสองพ่อลูกก็เย็ดกันทุกคืน ผมฉีดน้ำอสุจิเข้าใส่รูหีลูกสาวคนนี้ทุกคืน แถมบางคืนก็เล่นบทพ่อจ๋า-ลูกจ๋า บางคืนก็เล่นบทผัวจ๋า-เมียจ๋า มาถึงตอนนี้ก็ไม่ต้องอ้อมค้อมอะไรกันแล้วครับ เปิดเทอมหน้าลูกพลอยก็จะขึ้นม.6แล้ว อะไรๆก็ชัดๆตรงๆกันไปเลย)
ลูกพลอย:"เล่นบทคุณพ่อ-ลูกสาวดีกว่าค่ะ ได้อารมณ์ดี เหมือนพลอยกำลังโดนคุณพ่อเย็ดพลอยเลย อูยยยยย....ความรู้สึกที่ว่าได้เย็ดกับคุณพ่อ ยิ่งเย็ดพลอยยิ่งได้อารมณ์ อาาา...คุณพ่อขาาาาาา พลอยเสียวหี............."
(ลูกพลอยเล่นบทออดอ้อนผมทันที ก็บทบาทสะดิ้งควยที่ผมสอนนั่นแหละครับ อะไรๆที่ผมสอนลูกสาว ตอนนี้ลูกสาวก็กำลังเอามาใช้ออดอ้อนควยผมหมด)
ผม:"เสียวหีเหรอจ๊ะลูกพ่อ.....งั้นให้คุณพ่อเย็ดหีลูกพลอยนะจ๊ะ คุณพ่อก็เงี่ยนควยอยากเย็ดหีลูกสาวของพ่อเหมือนกัน อูยยยยยย คุณพ่อเงี่ยนจนดุ้นควยคุณพ่อแข็งจนปวดไปหมดแล้วจ่ะ อูยยยยยยย"
(ผมร้องเสียว พลางเอาดุ้นควยเข้าไปถูๆตรงร่องหีลูกสาวผมเล่น จนลูกสาวผมให้ผมพลิกตัวนอนหงาย อยากขึ้นข้างบน ขย่มควย)
ลูกพลอย:"คุณพ่อขา......นอนหงายค่ะ พลอยอยากขึ้นขย่มควยคุณพ่อ รูหีพลอยเงี่ยนอยากโดนควยคุณพ่อเย็ดจนแตดสั่นไปหมดแล้ว อูยยยยยย....ดูสิ น้ำหี เอ๊ย น้ำหงี่ไหลเยิ้มเลย อาาาาา"
(ลูกพลอยพูดก้มดูหี พลางเอามือปาดลูบร่องหีตัวเอง พอจับผมนอนหงายเสร็จก็ขึ้นคร่อมทันที)

ลูกพลอยขึ้นคร่อม ค่อยๆจับดุ้นควยของผมถูไปมาที่ร่องหี ให้น้ำหีลื่นๆมันไหลเยิ้มลงทาหัวควยผมจนเปียกเยิ้ม พอจับหัวควยจ่อกดเข้ารูหีตัวเองได้ ก็ค่อยๆกดน้ำหนักตัวเองลงมา กดลงมาทีเดียวรูหีก็คาบอมลงจนถึงเงี่ยงควย แล้วลูกพลอยก็ค่อยๆยกก้นกระดกหีขึ้นและก็กดหีลงมาใหม่ ที่นี้รูหีก็กดหัวควยผมให้มุดเข้าไปลึกขึ้นไปอีก ที่นี้เลยเงี่ยงควยเข้าไปแล้ว ดุ้นควยผมค่อยๆกดมุดเข้าไปลึกเข้าไปทีละนิดตามจังหวะยกหี-กดหีของลูกสาวของผม
ลูกพลอย:"อาาาาาาา....ทั้งใหญ่ ทั้งยาวดีจัง คุณพ่อขาาาา ท่อนควยคุณพ่อแน่นรูหีพลอยไปหมด นี่ขนาดเราเย็ดกันทุกวัน ก็ยังคับแน่นรูหีพลอยทุกวันเลย"
(ลูกพลอยร้องคราง พลางขยับโยกยกขึ้นกดลง จนรูหีของลูกพลอยค่อยๆกดลงมาลึกทุกที รูหีงับอมดุ้นควยผมจนเลยกลางดุ้นเข้าไปแล้ว ลูกพลอยพลางก้มดูตัวเองกดรูหีใส่ดุ้นควยผม สลับกับมองหน้าผมแล้วยิ้ม ส่วนผมนั้นก็ยิ้มตอบและประคองสะโพกลูกพลอยอย่างใจเย็น)
ลูกพลอย:"อาาาาา.... เข้ามาเกินครึ่งละ อีกนิดเดียว อาาาาาา"
ลูกพลอย:"อาาาาา...คุณพ่อขา ควยคุณพ่อเข้ามามิดดุ้นแล้ว อูยยยยยย สุดโคนควยเลย คับรูหีพลอยจัง อาาาาา ซื้ดดดดดดด"
ผมยกตัวขึ้นดูดเลียหัวนมลูกสาว ลูกสาวผมแอ่นนมสองเต้าให้ผมดูดซุกไซร้ ผมสังเกตุว่านมสองเต้าของลูกพลอยใหญ่ขึ้น อวบใหญ่ตูมสวยงาม ถึงแม้ว่าหัวนมจะเริ่มคล้ำเพราะการที่โดนผมดูดเลียไปบ้างก็ตาม ตอนนี้ก็เหมือนเรากำลังเล่นท่าลิงอุ้มแตงกัน ลูกพลอยเริ่มเอาหีโยกดุ้นควยผมแล้ว น้ำเงี่ยนที่ไหลออกมาเลอะหมอยของเราทั้งสองก็ทำให้หมอยของเราเปียก พอลูกพลอยขยับโยกหี ขนหมอยเปียกๆของเราก็ขยับถูกันดังสวบ...สวบ...สวบ....
ผมเอนตัวลงนอนหงาย พร้อมกับลูบไล้ เค้นคลึงลูกพลอยไปทั้งตัว ลูกพลอยมองหน้าผม เราสองพ่อลูกมองหน้ากัน  ยิ้มให้กันอย่างสุดสเน่หา
ซี้ด........อูยยยยย................อาาาาาาาา เสียงร้องครางของเราสองคน เริ่มดังกลบเสียงส่วบ...ส่วบ ลูกพลอยเริ่มยกหีขย่มดุ้นควยผมแล้ว และเสียงส่วบ ส่วบ ส่วบ ก็เริ่มเปลี่ยนเป็นเสียงแจ่ะ แจ่ะ แจ่ะ แจ่ะ และเสียงแจ่ะๆก็เริ่มดังแข่งกับเสียงร้องครางซี้ดเสียวของเราสองพ่อลูกแล้ว
ทีนี้ลูกพลอยเริ่มยกตัวนั่งยองคู่เข่า ยกสะโพกยกรูหีขึ้นลง สองแก้มก้นเริ่มกดกระแทกตรงหน้าขาส่วนบนดังปั่บๆๆๆ ลูกพลอยยกรูหีกดลงกระแทกดุ้นควยของผมแรงขึ้นๆ จากเสียบปั่บ ปั่บ ปั่บ เริ่มดังเป็นป้าบ ป้าบ ป้าบ
มาถึงตอนนี้ อารมณ์เสียวของเราสองพ่อลูกมันเข้ามาไกล้ถึงขีดสุดแล้ว ผมเอาสองมือประคองสะโพกลูกพลอย ตอนแรกก็ประคองแบบยั้งสะโพกไม่ให้ลูกพลอยกดรูหีกระแทกดุ้นควยผมให้แรงเกินไป
แต่มาตอนนี้ กลายเป็นว่าผมเริ่มรั้งสะโพกลูกสาวของผมให้กดระแทกให้แรงขึ้นๆ ให้รูหีกดขย่มดุ้นควยผมแรงขึ้นๆ จนสองแก้มก้นของลูกพลอยเริ่มดังป้าบ ป้าบ ป้าบ แรงขึ้นๆ
และเริ่มดังต้าปๆ ต้าปๆ ต้าปๆ และเสียงร้องครางของเราสองพ่อลูกก็เริ่มร้องดังขึ้นๆเหมือนกัน
ลูกพลอย:"อาาาาา.... มันส์หีมากๆเลยพ่อจ๋า อาาาาา เร็วๆแรงๆละนะพ่อจ๋าาาา"
ผม:"กดหีกระแทกลงมาแรงๆเลยลูก พ่อจะช่วย เอาให้เสียงต้าปๆสนั่นลั่นบ้านไปเลย...อาาาา"
ลูกพลอยกดกระแทกรูหีใส่ดุ้นควยของผม สองแก้มก้นกดฟาดเข้าใส่หน้าขาอย่างดัง ผมดูแล้วยังไม่สะใจ ผมเลยดันตัวขึ้นอุ้มประคองลูกพลอย แล้วอุ้มยกลูกพลอยหมุนสลับให้นอนหงายแล้วผมขึ้นทับข้างบนโดยพยายามประคองไม่ให้ลำควยผมหลุดออกจากรูหี ยกหมุนตัวโดยดุ้นควยยังเสียบคารูหีอยู่
จากนั้นผมก็นอนทับควยเสียบหีอยู่ข้างบน ลูกพลอยก็นอนหงายอ้าหีอยู่ข้างล่าง
ผมเร่งกระเด้าควยไม่ยั้ง เสียงควยกระแทกรูหีดังต้าป ต้าป ต้าป รัวเร็วและแรง
วันนี้เป็นวันแรก ผมมีอารมณ์มากจนเอาดุ้นควยกระแทกรูหีลูกพลอยอย่างแรงสุดชีวิต ทั้งๆที่ผมให้สัญญากับตัวเองไว้ว่าจะเย็ดหีลูกสาวให้ทนุถนอมที่สุด แต่ว่าอารมณ์ของเราสองนั้นมันมามากจนเกินขีดสุดแล้ว
ผมกระเด้ากระแทกอย่างแรง ส่วนลูกพลอยเองก็ใช่ย่อย กระเด้งหีแอ่นรับแรงกระแทกจากแรงกระเด้าควยแบบสู้ตายเหมือนกัน
ต้าป ต้าป ต้าป ต้าป ต้าป ต้าป
อาาาาา ซี้ดดดดดดดดดดด อ้าาาาาา ซี้ดดดดดดด
เราสองพ่อลูกทั้งร้องทั้งคราง ทั้งออกแรงกระเด้าเอาควยกระแทกหี เอาหีสูควย
ลูกพลอยพลางก้มดูหีตัวเองตอนที่เด้งหีสวนแรงกระแทกจะดุ้นควยของผม บางครั้งเราก็แลกลิ้นดูดเลียกันจนน้ำลายยืดออกจากสองปลายลิ้นเป็นสาย
ลูกพลอย:"อาาาาา อาาาา แรงๆเลยพ่อขาาา เร็วๆเลยพ่อขา พลอยจะเสร็จแล้ว พลอยจะเสร็จแล้ว แรงๆเลย เร็วๆเลย อาาาาา"
ส่วนผมนั้นไม่ต้องรอให้ลูกสาวพูดซ้ำครับ ผมมีแรงเท่าไหร่ ผมก็ออกแรงกระแทกเข้าไปจนหมด กระแทกรัวไม่ยั้ง เสียงป้าบ ป้าบ ป้าบ ป้าบๆๆๆๆๆๆๆๆ
ลูกพลอยแอ่นหีร้องอ๊าออกมายาวๆ เอาสองมือจับสองแก้มก้นของผมแล้วบีบเกร็งกระตุก
ผมกระแทกรัวอีกไปกี่ที ผมก็แอ่นสะโพก กดดุ้นควยให้เข้าไปจนสุดรูหี กดจนหัวควยกดติดกับปากรูมดลูก แล้วก็ฉีดน้ำอสุจิเข้าไปอย่างแรงหลายปื้้ด
ผมแอ่นควยกดดุ้นฉีดน้ำควยเข้าไปอย่างเยอะแยกมากมาย ส่วนลูกสาวของผมก็แอ่นรูหีรับน้ำเชื้อ เกร็งขมิบรูหีจนปากรูมดลูกดูดด๊วบๆกลืนกินน้ำอสุจิของผมเข้าไปในโพรงมดลูกจนหมด
เราสองพ่อลูกกดหีกดควยแอ่นติดกัน หอบแฮ่กๆ เหงื่อกาฬไหลท่วมไปทั้งตัว เหนื่อยสุดๆ นี่เป็นครั้งแรกในชีวิต ที่เราสองพ่อลูกเย็ดกันแบบเอาเป็นเอาตาย เย็ดกระแทกกันแรงจนแบบว่าไม่กลัวว่าหีลูกสาวจะพัง
เราแอ่นหีควยกดติดกัน นอนทับกันหอบแฮ่กอยู่แบบนั้น เสียบคากันแบบนั้นนานมาก นานจนเราหายเหนื่อยเลยครับ เราสองพ่อลูกได้แต่มองหน้ากัน ส่งยิ้มให้กัน มันเหนื่อยจนไม่รู้จะพูดอะไรออกมา
สักพัก เราทั้งสองก็พากันหัวเราะคิกคักเบาๆ เริ่มถามถึงรสชาติการเย็ดที่สุดแรงสุดยอกเมื่อกี้ ลูกพลอยชอบใจมากครับ ถึงกับบอกว่าติดใจเลย ที่ได้เย็ดกันแรงๆกับคุณพ่อแบบนี้ ไม่น่าเชื่อว่าการเย็ดกันแบบเร็วๆแรงๆมันได้ใจถึงอารมณ์แบบสุดๆอย่างไม่น่าเชื่อ(ถึงแม้ตอนนี้ ลูกพลอยเริ่มรู้สึกแสบรูหีแล้วก็ตาม)
ผมถามลูกพลอยว่า ถ้าเย็ดกันกันแบบนี้อีก ทีนี้ลูกจะให้เรียกันว่า"ผัว-เมีย" หรือ "พ่อ-ลูก" เพราะผมนั้นอะไรก็ได้ ได้หมด แต่ลูกพลอยอยากให้เรียกพ่อจ๋า-ลูกจ๋าแบบเมื่อกี้มากกว่า เพราะเปรียบเสมียนลูกพลอยได้ทำหน้าที่แทนแม่พิม ทำหน้าที่เย็ดกับพ่อพงษ์แทนแม่พิม ลูกพลอยบอกว่าแม่พิมกับพ่อพงษ์เย็ดกันแล้วจะเรียกกันว่า"ผัว-เมีย"ก็เรียกไป ,ส่วนจะเย็ดกับลูกพลอย ยังไงๆเสียลูกพลอยก็คือลูกสาวพ่อพงษ์อยู่แล้ว ก็เรียก"พ่อ-ลูก"ตามจริงดีกว่า เพราะต่อให้แม่พิมยังอยู่ ไม่แน่ตอนนี้อยากเย็ดกันสามพ่อ-แม่-ลูกสาว ก็ได้ ตอนนี้ไม่มีแม่พิมแล้ว ลูกพลอยจึงจะทำทุกอย่างแทนแม่พิมให้ดีที่สุดและจะทำทุกวันจนกว่าจะแต่งงานมีผัวด้วย ผมจึงเข้าใจลูกพลอยและตกลงกันตามนี้ ว่าจะเรียกพ่อจ๋า-ลูกจ๋าตอนเย็ดกันทุกวัน
พอผมถอนลำควยออกจากรูหีลูกพลอยออกมาดัง"บ๊วบ" น้ำหีน้ำควยก็ไหลย้อนออกมา พร้อมกับเสียงร้องซี้ดแสบหี ผมก็เลยพาลูกสาวไปอาบน้ำล้างควยล้างหีกัน แล้วพากันออกมานอนพัก
เช้านี้ได้เย็ดกันแค่ทีเดียว แต่ไดเย็ดกันแบบแรงและสะใจ เลยกะว่าจะให้ลูกพลอยพักหีวันนึง ถ้าพรุ่งนี้ลูกพลอยหายแสบหี ทีนี้ผมจะชวนลูกพลอยเย็ดท่าหมาดู กะว่าจะเย็ดกระเด้ากระแทกให้แรงๆไปเลย

(จบตอนพิเศษ1)

ข้าพเจ้าเขียนเรื่องราว เพื่อบูชาเทพเจ้าแห่งด้านมืด

GAMA

ลูกพลอยของพ่อ(ตอนที่6)(ตอนพิเศษ2)

หลังจากได้เย็ดกันแรงๆกระเด้าแรงๆแบบวันนั้น วันนี้ผมก็เดาเอาว่าลูกพลอยคงหายแสบหีแล้ว เราสองคนตื่นนอนมาตั้งแต่เช้า หลังจากวันสองวันมานี้ เราไม่ได้เย็ดกันเลย ได้แค่นอนแก้ผ้ากอดกัน ตอนเช้าหลังจากเราทานอาหารเช้าเสร็จ เราสองพ่อลูกก็กลับเข้ามานอนเล่นในห้องนอนข้างล่างที่ผมจัดตกแต่งเอาไว้อย่างดี ห้องนี้มีพิเศษด้วยตรงที่เอากระจกไวนิ่ลมาติดผนังด้วย ช่างที่รับเหมาก็คิดว่าผมจะทำห้องฟิตเน็ตหรือไม่ก็ห้องแอร์โรบิค แต่ความจริงแล้วผมทำห้องนอนและเป็นห้องเย็ดระหว่างผมกับลูกสาวด้วย ผมทุ่มทุนเพื่อปิดเทอมฤดูร้อนปีนี้โดยเฉพาะ แต่ก็คุ้มค่าครับ เพราะปีนี้ลูกสาวผมปิดเทอมนานมาก และมาถึงตอนนี้ ความคิดแบบเย็ดหีลูกสาวแบบทนุถนอมนั้น มันหมดไปจากหัวผมตั้งแต่วันแรกที่เราเย็ดแรงๆใส่กันไปแล้ว ตอนนี้สมองของผมคิดแต่เรื่องต้องเย็ดกระแทกหีแรงๆกระเด้าหีแรงๆใส่ลูกพลอยลูกสาวสุดที่รักของผมเท่านั้น

เช้านี้ก็เหมือนเช้าของทุกวันที่เราสองพ่อลูกมักจะอยู่ในบ้านในชุดวันเกิด ผมเข้ามานอนฟังเพลงในยูทูป ขณะที่ลูกพลอยก็เข้ามาออเซาะอยู่ข้างๆตัวผม
ผมดึงลูกสาวสุดที่รักมากอดจูบ
ผม:"วันนี้เงี่ยนควยมั้ยลูก"
(ผมถามแบบตรงๆราวกับว่าเด็กสาวที่ผมกำลังกอดจูบอยู่นี่ ไม่ใช่ลูกสาวแท้ๆของผม แต่ถามราวกับว่าเด็กสาวคนนี้เป็นเมียของผม)
ลูกพลอย:"ค่ะคุณพ่อ พลอยหายแสบหีแล้ว วันนี้พลอยอยากให้คุณพ่อมาเย็ดหีพลอยจัง"
(ลูกพลอยของผมอีกเช่นกัน พูดคุยกับผมราวกับเมียกำลังคุยกับผัว แค่ต่างกันตรงการใช้สรรพนามแทนตัวว่า"พ่อ-ลูก"กันเท่านั้น แต่พฤติกรรมของเราทั้งสองนั้น ก็ผัวเมียกันดีๆนี่เอง)
ผม:"ให้คุณพ่อเลียหีให้มั้ย เรามาเย็ดกันตอนนี้เลยไหมจ๊ะลูกพ่อ"
ลูกพลอย:"ได้ค่ะคุณพ่อ พลอยอยากโดนคุณพ่อเย็ดหีพลอยแล้ว คุณพ่อเลียหีพลอยก่อนนะคะ"
(ว่าแล้ว ลูกพลอยของผม ก็นอนหงาย อ้าขา แหวกแคมหี พร้อมให้ผมเลียหีทันที)

ผมเข้าเอาปากประกบร่องหี เลียหีไปทั้งรู ทั้งร่อง ทั้งแคม แล้วแถมด้วยการดูดเม้ม เลียที่ติ่งแตด ลูกพลอยร้องครางอาาาา อาาาา ด้วยความเสียว
ผมดูดเลียน้ำหีใสๆลื่นๆที่ออกมาจากรูหี ยิ่งเลีย น้ำหีก็ยิ่งไหลออกมา ผมยิ่งดูดกิน น้ำหีก็ยิ่งไหลออกมา
ลูกพลอย:"อูยยยยย คุณพ่อขาาาา พลอยอยากโดนเย็ดแล้ว อยากโดนคุณพ่อเย็ดแล้ว เย็ดเลยค่ะ อูยยยย เย็ดหีเลยค่ะคุณพ่อ เย็ดหีพลอยเลย ซี้ดดดด อาาาาา"
(ลูกพลอยพูดพลางแหงนหน้าร้องครางเสียว รำร้องหาดุ้นควยของผม ถ้าใครมาได้ยินตอนนี้ก็คงไม่เชื่อว่า พ่อ-ลูกจะพูดกันได้ขนาดนี้ คงมีแต่ผัว-เมียเท่านั้นที่พูดกันได้)
ผมไม่รอให้ลูกสาวของผมร้องขอเป็นครั้งที่สองหรอกครับ ผมเองก็อยากจะเย็ดหีลูกสาวผมจนใจจะขาดอยู่แล้ว

ผมเลยขึ้นคร่อมอยู่ตรงหว่างขาลูกพลอย ค่อยๆจับดุ้นควยเข้าไปจ่อรูหี ซึ่งลูกสาวของผมก็พร้อมแหวกแคมหี เน้นให้เห็นรูหีแฉะๆ ส่งสัญญาณออกมาว่า พร้อมที่จะโดนควยของคุณพ่ออย่างผมแล้ว
ผมก็ค่อยๆจับหัวควยกถูวนรอบๆรูหี แล้วเอาหัวควยกดจ่อที่ปากรูหี
และลูกพลอยก็คว่ำฝ่ามาเข้ามา แล้วใช้ปลายฝ่ามือนิ้วกลางกดตรงหลังเงี่ยงควยผม ให้หัวควยของผมมุดเข้ารูหีของลูกพลอยเข้าไป
พอหัวควยของผมมันมุดรูหีลูกสาวผมไปช้าๆจนเงี่ยงควยมันผลุบเข้าปากรูหีไปแล้ว
ลูกพลอยก็แอ่นหีขึ้น ขมิบรูหีดูดดุ้นควยผม เหมือนกับจะเชื้อเชิญผมให้กดดุ้นควยให้เข้ารูหีลึกเข้าไปอีก
ผมเองก็ได้แต่ขยับดุ้นควยถอนออกมานิดนึง แล้วก็ค่อยๆกดลำควยเข้าไป
ทุกครั้งที่ถอนลำควยออกมาก็จะกดลำควยเข้าไปให้ลึกเข้าไปเรื่อยๆ จนในที่สุดลำควยผมก็มุดรูหรลูกพลอยจนหมดทั้งดุ้น

ลูกพลอย:"ซี้ดดดด อาาาา คุณพ่อจ๋าาาาา ดุ้นควยของคุณพ่อเข้ารูหีพลอยไปหมดรึยังคะ"
(ลูกพลอยยิ้มและมองหน้าผมถามด้วยความเสียว สองมือก็บีบคลึงอยู่ที่สองเต้านมของตัวเอง แต่ก็ยังขมิบรูหี ร่อนส่ายเอวไม่หยุด)
ผม:"เข้าไปหมดแล้วจ่ะลูกจ๋าาาาา ดุ้นควยของคุณพ่อตอนนี้มุดเข้าไปในรูหีของลูกจนสุดดุ้นมิดโคนลำควยเลยจ่ะ ซี้ดดดด อาาาาา เย็ดหีลูกพลอยทีไร รูหีลูกพลอยก็ตอดรัดดุ้นควยคุณพ่อจนเสียวไปทั้งลำควยทุกที อาาาาา"
ลูกพลอย:"ชอบเย็ดหีพลอยมั้ยคะ คุณพ่อขาาาา ซี้ดดดด ถ้าชอบคุณพ่อก็เย็ดหีพลอยทุกวันเลยนะคะ อาาาาา"
ผม:"ซี้ดดดด อูยยยยย ชอบมากเลยจ่ะลูกพ่อ คุณพ่อชอบรูหีลูกพ่อที่สุดเลย ชอบเย็ดหีลูกสาวของพ่อที่สุดเลยยย อาาาา คุณพ่อเริ่มซอยควยเลยนะจ๊ะ อาาาา"
ลูกพลอย:"อาาาา ซอยเลยค่ะ กระเด้าเลยค่ะ อูยยยย แน่นรูหีจัง อาาาา"

แจ่ะ แจ่ะ แจ่ะ แจ่ะ แจ่ะ แจ่ะ
เสียงน้ำหีน้ำควยมันดังออกมาทุกครั้ง เมื่อดุ้นควยของผมมันเข้า-ออกรูหีของลูกสาว
อาาาาา เสียวที่สุดเลยครับ ทุกครั้งที่เย็ดหีลูกสาวของตัวเอง ผมรู้สึกสุดเสียวทุกครั้ง
ผมค่อยๆกระเด้าซอยแล้วค่อยๆซอยเร่งให้เร็วขึ้นช้าๆ
ลูกพลอย:"อ๊าาาา คุณพ่อขา เย็ดหีพลอยแรงๆเลยค่ะ เร็วๆแรงๆเลย พลอยอยากโดนคุณพ่อเย็ดแรงๆ อ๊าาาาาา"
ผมก็เริ่มเย็ดกระเด้าเร็วๆแรงๆ จัดไปตามลูกพลอยขอ ผมเริ่มเดินเครื่องให้เร็วขึ้น แรงขึ้น จนผมคิดว่า ตอนนี้คงได้เวลาที่ลูกพลอยจะต้องโดนผมจับเย็ดในท่าหมาแล้ว
ผมเลยจับลูกพลอยหมุนตัว ค่อยๆพลิกตัวลูกพลอยให้อยู่ในท่าโก้งโค้งในท่าหมา จัดท่างท่าโดยพยายามให้ดุ้นควยผมยังเสียบติดคารูหีอยู่ พอจัดท่าจัดทางเสร็จเรียบร้อย
ผมก็ค่อยๆเดินเครื่องออกแรงซอยกระเด้าช้าๆเบาๆอีกครั้ง

แจ่ะ แจ่ะ แจ่ะ แจ่ะ แจ่ะ แจ่ะ
ผม:"ลูกพลอยจ๋าาาา ท่านี้ชอบมั้ยจ๊ะ ท่าหมาที่คุณพ่อเย็ดกับคุณแม่บ่อยๆ อาาาา"
ลูกพลอย:"ค่ะคุณพ่อ พลอยอยากโดนคุณพ่อเย็ดหีพลอยในท่านี้มานานแล้ว เร็วๆเลยค่ะ แรงๆเลยค่ะ เย็ดหีพลอยแรงๆเลย อาาาาาา"
พอผมได้ยินเสียงร้องขอของลูกสาวสุดที่รัก ผมก็เดินเครื่องซอยกระเด้าเร็วขึ้น แรงขึ้นทันที
จั่บ จั่บ จั่บ ปั่บ ปั่บ ปั่บ ตั่บ ตั่บ ตั่บ

ตั่บ ตั่บ ตั่บ ตั่บ ตั่บๆๆๆๆๆๆๆๆ

ลูกพลอย:"แรงอีกค่ะคุณพ่อ แรงอีก เร็วอีก เร็วอีก อ๊าาาาา"

ตั่บ ตั่บ ตั่บๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ผม:"จะแรงๆเร็วๆละนะ อาาาาา"

ต้าป ต้าป ต้าป ต้าป ต้าปๆๆๆๆๆๆๆๆ

ลูกพลอย:"อ้าาาาาา อ้าาาาา อ้าาาาา อ้าาาาาาาาา"

ผมมองดูหน้าลูกพลอยจากผนังกระจกไวนีลที่หัวเตียง ลูกสาวสุดที่รักของผม แอ่นพลูหีมาข้างหลัง สู้กับแรงกระเด้าเร็วๆแรงๆของผม หลับตาพริ้มไปด้วยความสุขและความเสียว
ขณะที่หน้าตาผมนั้น มันแสดงออกถึงความเสียวแลัความหื่น ผมรู้สึกสะใจที่เห็นใบหน้าหื่นๆของตัวเอง ที่ตัดกันกับใบหน้าที่ยิ้มอย่างสุขเสียวของลูกสาว

ต้าป ต้าป ต้าปๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ผมกระแทกควยแรงๆ กระเด้าซอยควยเร็วๆ แรงๆ ผมดึงรั้งสะโพกลูกพลอยเข้ามาอัดกับแรงกระแทกจากดุ้นควยของผม
มาถึงตอนนี้มีแต่เสียงอ้าาาาา อ้าาาาา ของลูกพลอย เสียงหื่น อาาาา อาาา ของผม
มันพยายามดังกระเสียงต้าปๆแรงๆดังๆจากเสียงดุ้นควยกระแทกหี
มีถึงตอนนี้ผมนั้นหลุดไปแล้ว ผมรู้อยู่อย่างเดียวว่า รูหีที่ผมกระเด้ากระแทกเร็วๆแรงๆอยู่นี่ ผมต้องกระเด้าแรงๆ กระแทกแรงๆ โดยไม่ต้องสนใจแล้วว่าเป็นรูหีของใคร
("ต้องกระแทกแรงๆ ต้องอัดแรงๆ ต้องซอยแรงๆ เอาแรงๆ แรงๆ แรงๆ")ในสมองของผม มันผุดแต่คำนี้เท่านั้น
ผมอัดกระแทกไม่ยั้ง เสียงต้าปๆดังสนั่นห้องไปหมด และลูกพลอยของผมก็ร้องอ้าาาา อ้าาาา ดังลั่นบ้าน ผมไม่สนแล้วว่าจะมีใครได้ยิน คนข้างบ้านหรือรอบๆบ้านจะได้ยินไหม ได้ยินก็ยิ่งดี เพราะคนเค้าจะได้รู้ว่า ตอนนี้ผมกำลังเย็ดหีลูกสาวของตัวเอง กำลังกระเด้ากระแทกรูหีของลูกสาวของตัวเอง

ต้าป ต้าป ต้าปๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

"อ๊าาาาาาาาาาาาา พ่อจ๋าาาาาาาาาาา อ๊าาาาาาาาาาาาา"

"อ๊าาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาา"

พอสิ้นเสียง"อ๊า"ยาวๆสุดท้าย ลูกพลอยของผมก็ฟุบลงไปกับหมอนทันที
ส่วนผมก็อัดต้าปๆสุดท้าย แล้วกดฉีดน้ำอสุจิ เข้าปากโพรงมดลูกของลูกพลอยไป
ผมจับสะโพกลูกพลอยกดอัดเข้ากับดุ้นควยของตัวเอง เน้นๆให้โคนควยมันกดติดพลูหีให้มากที่สุด กดฉีน้ำควยเข้าไปหลายปื้ดใหญ่ๆ
จนกระทั่งจบปื้ดสุดท้าย ผมค่อยๆประคองสะโพกลูกพลอย วางลงเบาๆโดยผมก็ยังเสียบติดดุ้นควยลงตามไปด้วย ให้ลำควยผมเสียบคารูหีของลูกสาวตัวเองแบบนั้น

เหนื่อยครับ เหนื่อยสุดๆ เหงื่อท่วมตัวทั้งผมทั้งลูกสาว ผมนอนทับตัวลูกสาว เราถึงกับหลับคากันแบบนั้นไปพักใหญ่ๆเลย

(มีต่อ)

GAMA

ลูกพลอยของพ่อ(ตอนที่7)(ตอนพิเศษ3)

ผมนอนกกกอดลูกพลอยลูกสาวผมที่ท่าลูกพลอยนอนในท่าตะแคง ส่วนผมนอนคว่ำทับกกกอด ดุ้นควยเสียบคาอยู่ในรูหีลูกสาว เราสองพ่อลูกนอนกกกอดกันในท่านั้นนานแค่ไหนนี่ ไม่ทราบ แต่พอมารู้ตัวอีกทีก็ตอนลูกพลอยปลุกผม
ลูกพลอย:"คุณพ่อขาาาา เราไปอาบน้ำกันเถอะค่ะ พลอยแสบหี..."
(ลูกพลอยร้องบอกพลางเอามือตบที่ต้นขาผมเบาๆ)
ผมถอนควยออกมาดัง"บ๊วบ"แล้วค่อยๆอุ้มประคองลูกสาวพากันไปที่ห้องน้ำ
ลูกพลอย:"อูยยยยย แสบหี...."
(ลูกพลอยบ่นเบาๆ แต่ผมก็แกล้งทำเป็นไม่ได้ยิน พากันเข้าห้องน้ำอาบน้ำ)
ลูกพลอยไปนั่งฉี่บนโถชักโครก ฉี่เสร็จ พอเอาหัวฉีดสายยางฉีดหี ลูกพลอยของผมถึงกับน้ำตาเล็ด
ลูกพลอย:"ซี้ดดดดดดดด แสบบบบบบ"
ผม:"แสบอะไรจ๊ะลูก...คุณพ่อขอดูซิ"
ลูกพลอย:"แสบรูหีค่ะคุณพ่อ เช้านี้เราเย็ดกันแรงไปหน่อย.."
ผม:"ชอบมั้ย...."
ลูกพลอย:"ชอบสิคะ เดี๋ยวถ้าวันพรุ่งนี้ มะรืนนี้ หีหายแสบ พลอยก็จะเย็ดกับคุณพ่ออีก"
ลูกพลอยพูดเสร็จก็ลุกขึ้น มาอาบน้ำด้วยกันกับผม เราสองพ่อลูกอาบน้ำด้วยกัย ช่วยถูตัวกันและกัน พออาบน้ำเสร็จ ไม่ทันจะเช็ดตัว ผมก็ก้มลงเอาลิ้นปาดไปที่ร่องหีลูกพลอย ลูกพลอยเองก็แอ่นร่องหีให้ผมปาดลิ้นเลียอย่างรู้ใจ
พอออกจากห้องน้ำ เราก็ช่วยกันเช็ดตัวกันจนแห้ง แล้วพากันไปทำกับข้าวทานข้าวเที่ยงกัน เราเล่นเย็ดกันตั้งแต่เช้า พอตื่นมาก็เที่ยงกว่า
ลูกพลอยบ่นว่าเดินขัดๆเพราะแสบรูหี เหมือนราวกับว่าดุ้นควยของผมมันเสียบคารูหีลูกพลอยอยู่ตลอดเวลา

หลังจากเสร็จอาหารกลางวัน บ่ายนี้ทั้งบ่าย เราสองพ่อลูกก็ได้แต่นอนกอดกัน พักผ่อน พักควย พักหี

พอตอนเย็นๆ ผมก็คิดสนุก ชวนลูกพลอยขึ้นไปชั้นสอง แอบซุ่มดูผู้คนรอบๆบ้านเรา เพราะการที่เราเย็ดกันแรงๆเมื่อตอนเช้านั้น จะมีคนแอบได้ยินเราเย็ดกันไหม ถึงแม้จะปิดบ้านมิดชิด แต่เสียงน่าจะลอดออกไปให้ข้างบ้านได้ยินอยู่บ้างละน่า
พอแอบดูอยู่ข้างหน้าต่างและมีม่านบังตาอยู่ ผมแอบมองแถมคว้าเอากล้องส่องทางไกลมาดูด้วย ลูกพลอยนึกสนุกก็ขึ้นมาดูด้วยกันกับผม
แต่ผิดคาดครับ รอบๆบ้านของผม ซึ่งส่วนใหญ่เป็นครอบครัวผัวฝรั่ง กลับเป็นปกติ แต่ไม่ปกติก็คือ ทุกคนแก้ผ้ากันครับ
ลุงฝรั่งฝั่งบ้านตรงข้ามหน้าบ้าน เดินแก้ผ้าเอาสายยางมารดน้ำดอกไม้ที่แปลงริมรั้ว ถึงแม้ว่าจะอยู่ในบ้าน แต่ก็เป็นรั้วหน้าบ้าน
พอพากันไปดูข้างบ้านด้านซ้าย ก็มองเห็นฝรั่งกับเมียคนไทยพากันแก้ผ้านั่งตรงเก้าอี้ อ่านหนังสือ ดื่มเบียร์กระป๋อง
พอพากันไปดูข้างบ้านด้านขวา ก็มองเห็นพี่สาว(มหาลัย)กับน้องชาย(มัธยม)ต่างก็แก้ผ้าเล่นตีแบดมินตั้นกัน ส่วนพ่อ-แม่ก็กำลังยืนบิดซ้ายบิดขวา ออกกำลังกายกัน
ทุกคนในบ้านนั้นแก้ผ้าโทงๆกันหมด

แสดงว่า พวกเราสองพ่อลูกต่างก็พากันหมกมุ่นเย็ดกันโดยไม่สนผู้คนรอบๆข้าง ว่าเพื่อนบ้านของเรา เค้ามีความเป็นอยู่กันอย่างไรบ้าง
นั่นก็เรื่องจริงทีเดียวครับ เพราะผมกับลูกสาว พอไม่มีอะไรทำ ก็จ้องจะเย็ดกันตลอด พอเย็ดกันเสร็จก็นอน แบบว่า กิน-ขี้-ปี้-นอน ไม่ไปสนใจอะไรรอบๆบ้านเลย
พอมาตอนนี้ก็รู้ว่า รอบๆบ้านของเราเค้ามีความเป็นอยู่กันอย่างไร
พอเรากลับไปดูบ้านฝั่งตรงข้าม ลุงฝรั่งก็ยังแก้ผ้าฉีดสายยางรดน้ำต้นไม้อยู่ ส่วนพี่ชาย-น้องสาวก็ช่วยกันอาบน้ำน้องหมา พี่ชายก็โตขนาดม.ปลาย ส่วนน้องสาวก็อยู่ม.ต้น แต่ทั้งนมทั้งหีมีหมอยของน้องสาวขึ้นหมดแล้ว

ลูกพลอย:"รอบๆบ้านเรานี้ ลูกๆเค้าจะเย็ดกันมั้ยคะคุณพ่อ"
ผม:"อันนี้ไม่ไม่ทราบจ่ะลูก ถ้าอยากรู้ เราต้องมาแอบดูเค้าทุกวัน"
ลูกพลอย:"พี่น้องกันจะเย้ดกันมันเหรอคะ สู้เย็ดกับคุณพ่อไม่ได้ ควยใหญ่ๆแบบนี้ เย้ดมันส์กว่าเยอะ"
(พูดเสร็จก็เอามือมาคว้าหมับตรงดุ้นควยผมทันที)
ผม:"ไม่แน่จ่ะลูก พี่น้องเย็ดกันเสร็จ ก็อาจจะเย้ดกันกับพ่อแม่ต่อก็ได้ เหมือนในเว้ปโป๊ไงจ๊ะ"
(ว่าแล้วผมก็ชวนลูกพลอยไปนอนอ่านเว้ปโป๊ที่ห้องนอนข้างล่างทันที)
ผม:"เว้ปนี้จ่ะ มีเรื่องเสียวครับครัวให้อ่านเพียบเลย ลูกพลอยอยากอ่านเรื่องไหนก็คลิกเข้าไปได้เลยนะจ๊ะ"
ผมปล่อยให้ลูกสาวอ่านเรื่องเสียวไป ส่วนผมก็ไปเตรียมอาหารเย็นไป
ซักพักก็เรียกลูกสาวไปทานข้าวเย็น ทานไปด้วย คุยกันเกี่ยวกับเรื่องเสียวไปด้วย
ทานข้าวเสร็จก็พากันไปอาบน้ำ เตรียมนอนกันตั้งแต่หัวค่ำเลย เพราะวันๆพวกเราสองพ่อลูกก็ไม่มีอะไรทำอยู่แล้ว วันนี้ก็เย็ดกันเมื่อตอนเช้าไปแล้ว คงต้องให้ลูกพลอยพักหีไปซักพักใหญ่ก่อน พากันดูคลิปโป๊ อ่านเรื่องเสียวไปตามเรื่อง

พอตื่นเช้ามาอีกวัน ลูกพลอยชวนผมขึ้นไปซุ่มดูชาวบ้านแต่เช้า
ก็เหมือนกันกับเมื่อวานเย็น
ลุงฝรั่งฝั่งตรงข้ามก็เดินแก้ผ้าออกมารดน้ำดอกไม้ พอดียามหมู่บ้านปั่นจักรยานผ่านมาก็โบกมือทักทาย ส่วนยามก็กดกริ่งจักรยานทักทายกลับ เหมือนราวกับว่าทักทายกันบ่อยจนชิน
พอย้ายไปดูฝั่งบ้านหลังซ้ายมือบ้านเรา เมื่อวานยังเห็นนั่งดื่มเบีย์กระป๋องกันอยู่เลย
ลูกชายมหาลัยจูงมือน้องสาวตัวเองเดินแก้ผ้าโทงๆมาที่ม้านั่งตัวที่คุณพ่อฝรั่งนั่งกินเบียร์เมื่อวาน ให้น้องสาวนอนลงแล้วพี่ชายก้มลงเลียหี
พอย้ายมาดูที่บ้านหลังขวามือ ก็มองเห็นพ่อ-แม่-ลูกสาว-ลูกชาย แก้ผ้ากันหมด ออกมายืนยืดเส้นยืดสายออกกำลังกาย พอพ่อแม่กลับเข้าบ้าน ลูกชายลูกสาวกลับเข้ากอดกันควักล้วงกันเฉย

ผมพาลูกพลอยลงมาทานข้าวเช้ากัน ผมพูดติดตลกว่า
ผม:"ลูกจ๋าาา... เราสองคนออกไปเดินรอบบ้านโทงๆแบบนั้นบ้านจะดีไหม"
ลูกพลอย:"ไม่เอาค่ะ ไม่อยากเป็นขี้ปากคน แค่เราอยู่แต่ในบ้าน แต่มีเสียงร้องของพลอยดังลอกออกมา ข้างๆบ้านก็รู้ละ ว่าเราเป็นอะไรกัน"
ผม:"เป็นอะไรรึกัน นี่เป็นอะไรจ๊ะ"
ลูกพลอย:"ก็เป็นพ่อลูกกันไงคะ"
(ลูกพลอยหยุดพูดนิดนึง แล้วมองหน้าผมแบบยิ้มๆ)
ลูกพลอย:"แต่เราก็เย็ดกันได้ เย็ดกันจนลั่นบ้านแบบนี้ ยังไงใครเค้าก็ได้ยิน"
เราสองพ่อลูกพากันหัวเราะกันนิดนึง พาทานอาหารเช้าเสร็จก็พากันมานอนเล่นอีก
ผม:"ลูกพลอยจ๋าาา.."
ลูกพลอย:"ค่ะ....?..."
ผม:"หายแสบหียัง?"
ลูกพลอย:"ยังค่ะ...ถ้าคุณพ่อเงี่ยน พลอยดูดควยให้ก็ได้นะคะ"
ผม:"ไม่เป็นไรจ่ะ ถ้าพรุ่งนี้ลูกพลอยพร้อมเย็ด คุณพ่อก็จะขอเย็ดลูกอีกทีจ่ะ"
(ผมพูดเสร็จก็ดึงลูกพลอยเข้ามากอดจูบไปหนึ่งที ลูกพลอยเองก็กอดรัดฟัดเหวี่ยงกับผม หลังจากที่เราลูกพ่อลูกพูดคุยกันแบบภาษาผัว-ภาษาเมีย แต่ก็สไตย์ของเราสองพ่อลูกนั่นแหละ
ผมรอให้ถึงพรุ่งนี้ก็ได้ เพราะก็เหมือนผมยิ่งได้ผลิตน้ำอสุจิใส่ถุงอันฑะมากขึ้น และก็จะได้ฉีดใส่ในมดลูกของลูกพลอยได้เยอะๆยิ่งขึ้น
ลูกพลอย:"คุณพ่อขี้เย็ดจัง...."
(ลูกพลอยแอบกระซิบข้างๆหูผมเบาๆ)
ผม:"แล้วชอบมั้ยจ๊ะ..."
ลูกพลอย:"ชอบสิคะ คุณพ่อเย็ดกับพลอยจนพลอยมีผัวก็ยังได้"
ผม:"ซักกี่ปีล่ะจ๊ะ"
ลูกพลอย:"อืมมม....ซักพลอยอายุ27-28มั้ยคะ"
ผม:"โห.....อีกตั้งสิบปีนะลูก"
(ผมทำตาโตใส่ แต่ในใจโคตรมีความสุขเลยครับที่ลูกสาวมาพูดแบบนี้ เพราะตอนนี้ลูกพลอยอายุ17กว่าจะอายุ27 คงเย็ดกับผมจนพรุนไปเลย)
ลูกพลอย:"ซิคะ....พลอยสวยขนาดนี้ ยังไงๆ พลอยก็หาผัวได้อยู่แล้ว แต่จะหาผัวควยใหญ่ๆให้เท่าควยคุณพ่อนี่สิคะ หายาก..."
(ลูกพลอยพูดไปจับควยผมไป)
ผม:"ไม่เป็นไรลูก ถึงเวลานั้นค่อยหา...อีกตั้งสิบปี..."
(ผมกอดจูบลูบไล้ ปลอบใจลูกสาวไปกับเรื่องที่ยังมาไม่ถึง)
ลูกพลอย:"คุณพ่อควยลุกอีกละ"
ผม:"แล้วนี่...หนูมาจับควยคุณพ่อทำไมมมม....?"
ลูกพลอย:"แล้วคุณพ่อเอาควยมาถูหีพลอยทำมัยยยย.....?"
ผม:"ไม่ได้ถู....มันชนเฉย...เฉย....."
ลูกพลอย:"ชนเฉยๆก็ม่ายด้าย....เดี๋ยวพลอยเงี่ยน"
ผม:"เงี่ยนก็เย็ดกันกับคุณพ่อสิจ๊ะ...แล้วนี่ยังจับดุ้นควยคุณพ่ออยู่อีก...แล้วเอาดุ้นควยคุณพ่อไปถูร่องหีตัวเองทำมายยยย...?"
ลูกพลอย:"แล้วคุณพ่อมาทำให้พลอยเงี่ยนทำมายยยย...?

แล้วก็มีคนมากดกริ่งหน้าบ้านผม เราสองพ่อลูกก็พละออกจากกันทันที
ผมรีบวิ่งไปหาผ้าขนหนูพันเอวรีบเดินออกไปดู
ผม:"สวัสดีครับพี่ลี"
(ผมยกมือไหว้พี่ลี บ้านอยู่ข้างบ้านด้านขวามือ ที่มีผัวฝรั่ง มีลูกสาวมหาลัยและลูกชายมธยม ที่ลูกสาวลูกชายยืนกอดจูบกันตอนพ่อแม่เผลอนั้นแหละ แกเป็นประธานกรรมการหมู่บ้าน เพราะหมู่บ้านเราเป็นหมู่บ้านจัดสรรค์ มีอยู่20หลัง พี่ลีก็เลยเหมือนเป็นผู้ใหญ่บ้าน)
พี่ลี่:"หวัดดีพงษ์ พี่เอาหน้ากากมาแจก ของพงษ์อันนึง ของน้องพลอยอันนึง แล้วนี่น้องพลอยไปไหน"
(พี่ลี่ใส่หน้ากากอนามัย สวมหมวกใบใหญ่ นุ่งผ้าคลุมอาบน้ำ พี่แอนอีกคนที่มาด้วยกันก็ใส่เหมือนกัน จะให้เดา ทั้งคู่ข้างในไม่ใส่อะไร ใส่แค่ผ้าคลุมอาบน้ำบางๆเฉยๆ)
ผม:"ลูกพลอยนอนอยู่บนห้องแกชั้นบนนู่นครับ ผมนอนอยู่ชั้นล่าง กำลังจะอาบน้ำพอดี"
พี่ลี:"อะไร....พ่อลูกกัน ทำไมไม่นอนด้วยกัน อยู่บ้านเดียวกันแต่แยกกันอยู่ ระวังจะเหินห่างกันนะ"
ผม:"ไม่ขนาดนั้นมั้งครับ ดูก็ปกติดีอยู่นะครับ"
พี่แอน:"ดูเผินๆน่ะปกติ ข้างในไม่รู้หรอก ว่างๆพงษ์ก็ลองแวะไปดูลูกสิ ดูลูกด้วย ว่าคุยเล่นไลน์กับใคร คนสมัยนี้ แม้แต่ในเฟสฯในไลน์ก็เชื่อใจไม่ได้นะ พี่กลัวน้องพลอยจะโดนผู้ชายไม่ดีหลอกเอา"
ผม:"ครับๆ ผมจะคอยดูแลครับ"
พี่ลี:"อ่ะนี่หน้ากากอนามัย ของพงษ์กะของหนูพลอย พี่จดหน้าเว้ปโซเชี่ยลไว้ในกระดาษข้างๆนั่นแล้วนะ เป็นเว้ปกลุ่มลับสำหรับคนในหมู่บ้านของเราโดยเฉพาะเท่านั้น พงษ์ก็ทำตามที่พี่เขียนแนะนำนั่นแหละ"
(พี่ลียื่นถุงพลาสติกที่ห่อหน้ากากมา4อัน และกระดาษA4หนึ่งแผ่น เขียนหน้าเว้ปลับที่จะต้องเข้าไปให้)
ผม:"ขอบคุณครับพี่ เดี๋ยวผมเข้าไปสมัครเลยครับ"
พี่ลี:"พงษ์รู้มั้ย ว่าตอนนี้หมู่บ้านเรา ปิดหมู่บ้านทุกเย็นหกโมงเย็นจนถึงหกโมงเช้าแล้วนะ ป้องกันโณคโควิด19ไม่ให้แพร่เข้ามาในหมู่บ้าน ไม่แน่ เดือนเมษาฯนี้ อาจจะปิดกันทั้งจังหวัด"
ผม:"ครับ"
(ผมคิดอยู่ในใจ มิน่าล่ะ ถึงได้แก้ผ้ากันได้ ไม่กลัวคนนอกเข้ามาเห็น ก็เพราะปิดหมู่บ้านนี่เอง)
พี่ลี:"พวกพี่ไปก่อนนะ ถ้ามีอะไรก็คอลเรียกพี่ได้ในเว้ปนั้น"
ผม:"ครับ ขอบคุณครับพี่"

หลังจากพี่ลีกับพี่แอนเดินออกไปแล้ว ผมก็รีบเดินเข้าบ้าน รีบเข้าไปสมัครเว้ปโซเชี่ยลตามที่พี่ลีบอกแนะนำ
เป็นเว้ปลับจริงๆครับ พี่ลีแกเล่นสมัครให้ครบล่วงหน้าทั้ง20ครอบครัวเลย แถมกระดาษA4ที่แนบมานั้น เป็นแผ่นของบ้านเลขที่ของใครของมัน บ้านใครบ้านมัน เพียงแค่ผมลงโปรแกรมและรันโปรแกรมเสร็จ ก็เล่นได้เลย เป็นเว้ปที่ติดตั้งกล้องเว้ปแคม-ไมค์-ลำโพง ซึ่งเครื่องคอมพิวเตอร์ในห้องนอนใหญ่ข้างล่างนี้ อุปกรณ์ต่อพ่วงผมติดตั้งไว้ครบเซ็ตอยู่แล้ว เพียงแค่พิมพ์พาสเวิร์ดในกาะดาษA4ที่พี่ลีให้มาเข้าไป ก็เข้าไปได้แล้ว
และพี่ลีเขียนกำกับไว้ว่า เมื่อเข้าได้แล้วต้องเปลี่ยนพาสเวิร์ดเป็นของเราทันทีเพื่อความปลอดภัย ซึ่งผมก็ทำตามนั้น
พอเปิดดู นี่ก็เว้ปลับจริงๆครับ ขึ้นหน้าจอเป็นจอย่อยๆ20กว่าจอ แทนจอประจำบ้านของแต่ละบ้าน ซึ่งบางบ้านก็จอดำอยู่ ก็หมายความว่ายังไม่ได้ลงโปรแกรม แต่ก็มีหลายบ้านซึ่งเป็นจอเรียลไทม์โชว์ทุกอย่างภายในบ้าน ที่กล้องในบ้านถ่ายออกมา อย่างเช่นบ้านพี่ลี บ้านพี่แอน และบ้านกลุ่มกรรมการหมู่บ้าน มีแม้กระทั่งในบ้านพักของยามและตู้ยามด้วย
สและเห็นห้องนอนผมที่บ้านผมด้วย ผมจึงรีบจับกล้องหงายขึ้นฝ้าเพดานทันที แล้วไล่ดูแต่ละจอ พูดได้เลยครับ ทุกคนอยู่กันภายในบ้านแต่ละหลังแก้ผ้ากันทุกจอ แล้วผมก็รีบออกจากโปรแกรมนั้น เพราะผมต้องปรึกษาลูกพลอยก่อน

เรื่องจะให้คนทั้งหมู่บ้านรู้ว่าเราสองพ่อลูกเย็ดกันนี่  เรื่องใหญ่สำหรับเราสองพ่อลูกครับ ผมเลยเรียกลูกพลอยมาถาม ลูกพลอยเลยบอกผมว่า ให้จบม.6ก่อน จะเย็ดโชว์ให้คนทั้งหมู่บ้านดูเลย ดังนั้นผมเลยบ้านไปลงโปรแกรมใหม่ที่โน๊ตบุค แล้วย้ายไปไว้ที่ห้องนอนผมชั้นบน และพยายามจัดห้องหับให้ดูดี เหมือนว่าผมยังอยู่ห้องนอนผม และลูกสาวผมก็อยู่อีกห้องหนึ่ง พอประมาณ1ทุ่มผมก็ค่อยมาเปิดดู
ส่วนเครื่องคอมฯในห้องนอนก็จะไม่ใช้เล่นเว้ปห้องลับนี่อีก
แต่ลูกพลอยก็อยากเห็นว่า ถ้าผมขึ้นไปเล่นเว้ปนี้บนห้องนอนผมชั้น2 ผมจะเล่นกะชาวบ้านยังไง เลยใช้จะให้ผมเปิดกล้องมือถือผม ส่องไปที่จอผม แล้วลูกพลอยจะแอบนั่งดูจอผมผ่านมือถือลูกพลอยอยู่อีกห้อง

พอบ่ายๆเย็นๆเราสองพ่อลูกก็พากันขึ้นไปซุ่มดูชาวบ้านอีกเหมือนทุกครังที่ผ่านมา
ลูกพลอย:"มิน่าล่ะ ที่เค้าแก้ผ้ากันแบบนี้ ก็เพราะเค้าปิดหมู่บ้านนี่เอง"
ผม:"ใช่จ่ะลูก แต่เค้าก็คงแก้ผ้ามานานกันแล้วล่ะ แค่เราสองคนคงไม่รู้ว่ารอบบ้านเค้าทำอะไรกันมั่งน่ะมั้ง"
ลูกพลอย:"แล้วทำไมเราไม่รู้ล่ะคะ"
ผม:"ก็เพราะเรามัวแต่เย็ดกันไง....."
(ผมกระซิบบอกเบาๆจนลูกพลอยเขิน)
ลูกพลอย:"เย็ดอีกละ ถ้าตอนนี้พลอยอยู่มหาลัยนะ จะพาคุณพ่อไปเย็ดโทรหน้ากล้องให้ดูเลย...."
ผม:"รอให้จบม.6อย่างที่ลูกว่าก่อนก็ได้จ่ะ คุณพ่อไม่รีบ"
(ผมกอด หอมแก้มลูกพลอยไปทีนึง)

เราพากันลงไปทานข้าวเย็น พอทุ่มนึง ผมก็เอาผ้าขนหนูพันเอวขึ้นมาที่ห้องนอนชั้น2ของผม เปิดโน้ตบุคเข้าเว้ปลับหมู่บ้าน
จอ20กว่าจอเปิดขึ้นพร้อมกันหมด ดังคาดเลยครับ จอ1จอก็มาจาก1บ้าน และส่วนใหญ่แล้ว มีบ้านที่แก้ผ้ามาอจอกว่าคนนุ่งผ้าอีก และพวกที่แก้ผ้าก็ไม่แสดงอาการเคอะเขินอะไรทั้งนั้น พี่ลีพูดออกไมค์ เช็คลูกบ้านว่าขึ้นจอครบไหม พอครบก็บอกเล่าสถานการณ์ทั่วไปของโรคโควิด19 แกนั่งแก้ผ้าก็จริง แต่จอมันขึ้นให้เห็นแค่นมแกเท่านั้น แต่ฉากหลังนี่ ลูกสาว-ลูกชายเดินแก้ผ้าโทงๆผ่านไปมาเป็นระยะ
พอคุยโน่น นี่ นั่น เสร็จ ก็ชักชวนลูกบ้านที่ยังไม่แก้ผ้าให้แก้ผ้า โดยเฉพาะพวกเมียฝรั่งนี่ตัวดี ช่วยกันส่งเสียงเชียร์แถมมี หลายคนพากันลุกขึ้นโชว์หุ่น โชว์ว่าถึงฉันจะมีลูกแต่ก็เปลือยกายได้ไม่อายใครนะ
สุดท้ายก็เลี้ยวมาเจอผม พากันบอกให้ผมถอดผ้าเช็ดตัวออก แถมบอกว่าขนาดผู้หญิงยังไม่อายเลย อย่าแพ้ผู้หญิง ผมนี่ก็ยุขึ้น ถอดผ้าขนหนูออกเลย
ผมบอกว่าถอดได้แค่ในห้องนอนเท่านั้น ขืนออกไปแบบนี้ ลูกมาเจอเดี๋ยวโดนลูกด่าตาย

พอผมอ้างลูกแค่นั้นล่ะครับ พากันยุให้ผมสอนลูกสาวแก้ผ้าอีก เป็นที่ครึกครื้นไปทั้งห้องเว้ปลับ สุดท้าย20กว่าจอก็แก้ผ้ากันหมดทุกจอ รวมถึงจอบ้านพักยามด้วย
ซึ่งยามหมู่บ้านนั้น เราจ้างพี่ชาย-น้องสาวคู่หนึ่งมาจากอำเภอรอบนอกมาทำงานเป็นยามหมู่บ้าน และจ้างทั้งพี่ทั้งน้องเลย และพอเปิดจอมาก็เห็นคุณยามสองพี่น้องแก้ผ้านั่งอยู่ด้วยกันแล้ว สุดท้ายทุกคนในหมู่บ้านก็เฉลยออกมาว่าชอบแก้ผ้าอยู่ในบ้านกัน เพราะมองในแง่ประหยัดได้หลายๆอย่าง
และเริ่มมีหลายคู่มากอดจูบโชว์แล้ว บางคนที่เมาเบียร์กระป๋องก็เริ่มโชว์นมโชว์หี
ผมได้ยินลูกพลอยกระแอมและเคาะประตูห้องนอนผมเบาๆ ผมก็เลยขอตัวไปอาบน้ำ
พี่ลีสั่งไว้ว่าอย่าปิด ให้เปิดค้างไว้แบบนั้นแหละ ผมก็ไม่ว่าอะไร เปิดค้างทิ้งไว้ แอบคว้าเอามือถือที่ตั้งกล้องไว้ให้ลูกพลอยส่องดูจอโน้ตบุคออกมาจากห้อง เห็นลูกพลอยยืนเปลือยแก้ผ้าโทงๆรอผมอยู่หน้าห้อง ลูกพลอยยืนมองหน้าแล้วยิ้มมุมปากอย่างมีเลสนัยให้ผมแป๊บนึง และก็รีบเดินเข้าห้องผมไปเลย ท่ามกลางความงุนงงของผม ผมก็เดินตามลูกพลอยเข้าไป
ลูกพลอยยืนดูทีละจอๆ ขณะที่ลูกสาวผมมองดูคนในหมู่บ้านแก้ผ้าโชว์ทำสารพัดกันอยู่นั้น จนพี่ลีมองมาที่จอบ้านผมสังเกตุเห็นลูกพลอยยืนเปลือยอยู่หน้าจอพอดี
พี่ลีก็ร้องทักลูกสาวผมออกไมค์ทันที

(มีต่อ)

RaO_Sari

ผมชอบวิธีประหยัดไฟมากเลย ไม่รู้จะมีใครไปทำบ้าง รอติดตามอยู่ครับ
::Sweat::

GAMA

ลูกพลอยของพ่อ(ตอนที่8)(ตอนพิเศษ4)

พอพี่ลีก็ร้องทักลูกพลอยออกไมค์ ลูกพลอยก็โบกมือทักทาย
โชคดีที่ผมเข้าไปแค่ประตู และอยู่ตรงมุมอับของกล้องโน้ตบุคพอดี แต่ลูกพลอยก็ตั้งมือถือส่องไปทางจอโน้ตบุค ให้ผมดูจอโน๊ตบุคผ่านหน้าจอมือถือของผมเอง
>หวัดดีค่ะ ป้าลี พลอยนึกว่าป้าลีอยู่ห้องคุนพ่อซะอีก ไหงเป็นงี้<
ลูกพลอยพิมพ์คีย์บอร์ดทักทายป้าลี ป้าลีก็พูดอธิบาย
พี่ลี:"อ๋อ.....ก็ช่วงโควิดน่ะลูก หมู่บ้านเราต้องปิดหมู่บ้าน กันการแพร่ระบาดจากข้างนอก แก้ผ้าแก้ผ่อนก็ประหยัดเสื้อผ้า ประหยัดน้ำ ประหยัดแอร์ ประหยัดไฟ ขนาดหนูยังแก้ผ้าเลย แล้วนี้ป่ะป๊ารู้มั้ยจ๊ะ ว่าหนูแก้ผ้า"

>ไม่ค่ะ พลอยแก้อยู่ในห้องนอน พอดีได้ยินเสียงป้าลีอยู่ในห้องนอนคุณพ่อ<

พี่ลี:"คุณพ่อไปไหนแล้วจ๊ะ"

>ไปอาบน้ำค่ะ เห็นเดินลงบันไดไปคนเดียว แต่เสียงป้าลียังอยู่ในห้องพ่อ<

พี่ลีอ่านจอแล้วหัวเราะ คงคิดว่าลูกพลอยของผมกำลังเข้าใจผิดว่าพี่ลีอยู่ในห้องผม
พี่ลี:"แหม....ถ้าป้าลีอยู่ในห้องป่ะป๊าหนูก็ดีซิจ๊ะ หนุ่มโสตอย่างพ่อพงษ์ คงเหงา........อ่อ เหงาสินะ ใครๆก็อยากเป็นเพื่อน
แต่นี่ หืม..............หนูพลอยหุ่นดีจริงๆ นมตู้มๆ หีโหนกๆ หุย.........ถ้าพ่อพงษ์มาเห็นเข้าแบบนี้นี่ มันน่า..............จัง"
(พูดเสร็จพี่ลีก็ทำหน้าแยกเขี้ยวกัดแย่กๆๆๆ แล้วทำท่าแล่บลิ้นเลียมาทางจอ ใส่ลูกสาวผม)

>พลอยไปก่อนนะคะ เดี๋ยวพ่อมา<

แล้วลูกพลอยก็เผลอกดปิดโน้ตบุ้ค
ผม:"เอ๋า............แล้วนี่ มาปิดโน้ตบุคคุณพ่อทำมายยยย"
ลูกพลอย:"อุ๊ย..! เผลอ.....พลอยขอโทษค่ะ.."
ผม:"ไม่เป็นไรจ่ะ เราลงไปข้างล่างกันเถอะ ข้างบนร้อน"

เราสองพ่อลูกพากันลงไปชั้นล่าง ลูกพลอยงับจอโน้ตบุค คว้ามือถือเดินลงมาด้วยกันกับผม ส่วนผมก็ถอดผ้าขนหนูพาดตรงราวที่เดิม พากันเดินโทงๆเข้าข้องนอนใหญ่ชั้นล่าง
ผม:"รู้สึกไงกับคนในหมู่บ้านจ๊ะลูก"
ลูกพลอย:"เดี๋ยวถ้าพลอยทนไม่ไหว พลอยจะเย็ดคุณพ่อโชว์ให้ดูเลย แล้วนี่เครื่อมคอมฯห้องนี้ไลฟ์สดได้ป่าวคะ"
ผม:"ได้สิ คุณพ่อลงโปรแกรมป้าลีลงเครื่องนี้ก่อนเลย คุณพ่อกลัวลูกพลอยไม่เห็นด้วยเลยเอาไปลงที่โน้ตบุค แต่เครื่องนี้ก็ลงทิ้งไว้ไม่ได้ลบนะ"
ลูกพลอย:"หมั่นไส้พวกแก่ๆที่เย็ดกันโชว์จัง เดี๋ยวคืนนี้พลอยก็โชว์ซะเลย"
ผม:"อ้าว....แล้วนี่มาจับควยคุณพ่อทำมัยยยยย"
ลูกพลอย:"นี่....คุณพ่อมาลูบหีพลอยทำมัยยยย จับควยแค่นี้ลูบกลับเลย เดี๋ยวเหอะ"

ผมดึงลูกพลอยเข้ามากอดจูบ เพราะเราสองคนอยู่ในร่างเปลือยทั้งคู่ ก็พร้อมเย็ดกันอยู่แล้ว ยิ่งเข้ามากอดจูบแลกลิ้นกันแบบนี้ ผมก็รู้ว่าลูกพลอยเงี่ยนอยากโดนควยผมเย็ดอยู่แล้ว ผมย่อตัวลงเอาลิ้นปาดตรงร่องหี ขณะที่ลูกพลอยก็ยกขาข้างนึงขึ้นพาดไหล่คล้องคอผม ยืนขาเดียวร้องครางเสียวเอาสองมือประคองหัวผม ผมเลียหีดูดแตดจนน้ำหีไหลออกมาลื่นดีแล้ว ผมก็ชวนลูกพลอยไปที่เตียงนอน(เบาะนอนที่เป็นเบาะลม8ฟุต หุ้มแผ่นรองกันเปียกและปูด้วยผ้าปูกันเปื้อนอย่างดี)

ผมอุ้มลูกพลอยไปวางลงที่เตียงอย่างนุ่มนวล เรายิ้มมองหน้ากัน แล้วผมก็ค่อยๆขึ้นคร่อมทับตัวลูกสาวของตัวเอง ลูกพลอยก็อ้าขารอดุ้นควยผมเข้ามาเสียบ ผมจับลำควยไปจ่อหีลูกสาว เอาหัวควยถูร่องหีปาดขึ้นลง แล้วจ่อที่รูหี
ผมค่อยๆกดหัวควยเข้าไปในรูหีลูกพลอยช้าๆ โดยที่เรายิ้มมองหน้ากันไป หัวควยของผมค่อยๆมุดเข้ารูหีลูกพลอยไป
เย็ดกันครั้งนี้ เราต่างก็ไม่ได้พูดคุยกันระหว่างเย็ดเลย
ต่างก็ตั้งหน้าตั้งตา ปลดปล่อยอารมณ์เงี่ยนของตัวเองออกมา
พอดุ้นควยของผมมุดเข้าไปในรูหีลูกพลอยจนสุด ลูกพลอยก็ตวัดขาคล้องเกี่ยวเอวผมจนแน่น เอาสองมือกดตรงสองสะโพกผมเหมือนกับให้แน่ใจว่า ดุ้นควยของผมนั้นมุดเข้ารูหีจนหมดทั้งดุ้นแล้ว
จากนั้นลูกพลอยออกแรงเกร็งขมิบรูหีตอดลำควยผมตุ่บๆ ขณะที่ผมยังบดวนโคนควยให้หนอกต่อหนอกวนถูกัน เราประกบปากกอดจูบกันอีกครั้ง ก่อนที่ผมเริ่มซอยควยเข้าออกรูหีลูกสาวตัวเองช้าๆ
จูบปากแลกลิ้นกันเสร็จ ผมก็วนลิ้นไปไซร้ซอกคอและติ่งหู แล้วลิ้นวนกลับมาจูบปากแลกลิ้นกันต่อ
จูปปากแลกลิ้นกันสร็จ ผมก็ลากลิ้นลงไปดูดเลียหัวนมทั้งสองข้างของลูกพลอย แล้วก็ลากลิ้นวนกลับมาจูบปากแลกลิ้นกันต่อ

ผมทำสลับไปสลับมาแบบนั้นไปเรื่อยๆ ขณะที่สะโพกของผมก็กระเด้าซอยไปเรื่อยๆ
และเมื่อน้ำหีของลูกพลอยออกมาเยอะขึ้น เสียงควยเข้าหีจ่วบ จ่วบ จ่วบ ก็เปลี่ยนดังจั่บ จั่บ จั่บ
ตอนนี้มีแต่เสียงควยเข้าหี กับเสียงร้องครางเบาๆของลูกพลอย และเสียงหายใจผ่อนแรงๆยาวๆของผมที่ออกมาเป็นระยะ
จนกระทั่งเสียงควยเข้าหีเปลี่ยนมาเป็นดังแจ่ะ แจ่ะ แจ่ะ และเริ่มจะดังแจ่ะ แจ่ะที่ดังขึ้นๆ ถี่ขึ้นๆ แจ่ะ แจ่ะ แจ่ะ แจ่ะแจ่ะแจ่ะแจ่ะ เสียงแจ่ะๆเริ่มดังไปทั่วห้อง
ขณะที่ผมเองก็สลับลิ้นประกบจูบและสลับซุกไซร้โลมเลีย สลับไปมาไม่หยุด

ลูกพลอย:"คุณพ่อ....ท่าหมาค่ะ"
พอผมเริ่มกระเด้าแรงขึ้นๆ ซอยควยถี่ขึ้นๆ แรงกระเด้าเริ่มเปลี่ยนเสียงควยเข้าหีจากแจ่ะๆมาเป็นดังปั่บๆ ลูกพลอยก็ร้องบอกผมให้เฟลี่ยนท่าเป็นท่าหมาทันที
ผมก็ตบสะโพกลูกพลอยเบาๆส่งสัญญาณให้พลิกตัว โดยค่อยๆประคองตัวลูกพลอยให้หมุนตัว โดยไม่ให้ควยผมหลุดจากหี พอจัดท่าหมาได้เข้าที่เข้าทางแล้ว
ผมก็เริ่มซอยกระเด้าต่อ ทีนี้ก็เริ่มดังปั่บ ปั่บ ปั่บ ปั่บ จากเสียงควยเข้ากระแทกรูหี
ผมสาวลำควยกระเด้าแบบเข้าออกยาวๆ เน้นกดกระแทกตอนสุดท้ายให้ดัง"ปั่บ"
ส่วนลูกพลอยก็หายอมแพ้ไม่ กดสะโพกสวนเข้ามากระแทกดุ้นควยผมอย่างไม่กลัวว่าหีจะช้ำ
ปั่บ ปั่บ ปั่บ ปั่บ ปั่บ ปั่บ ปั่บ
ผมเริ่มขยับซอยกระเด้าเร็วขึ้นๆ แรงขึ้นๆ จนเสียงควยเข้าหีเปลี่ยนมาดังตั่บ ตั่บ
ตั่บ ตั่บ ตั่บ ตั่บ ตั่บ ตั่บ ตั่บ
ผมดึงสะโพกลูกพลอยดันสวนเข้ามาทุกครั้งที่ผมกระเด้าซอยกระแทก เสียงควยเข้าหีก็ยิ่งดังสะท้านไปทั่วห้อง
ต้าบ ต้าบ ต้าบ ต้าบ ต้าบ ต้าบ
ลูกพลอยเสียวจนเชิดหน้ายิ้มเสียวร้องอ๊าา อ๊าา อ๊าา เบาๆแถมหรี่ตาดูผมระหว่างกระเด้า
ผมรีบทำหน้าหื่นๆเข้าใส่ เร่งกระเด้าให้เร็วขึ้นๆแรงขึ้นๆ จนลูกพลอยยิ้มร่าท้าควย เหมือนราวจะยั่วผมให้กระเด้าแรงๆขึ้นอีก กระเด้าเร็วๆขึ้นอีก ทีนี้ผมใส่ไม่ยั้ง
ต้าย ต้าบ ต้าบ ต้าบต้าบต้าบ ต้าบๆๆๆๆๆๆ
"อ๊าาา อ๊าาาา อ๊าาาา แรงอีก อ๊าาา อ๊าาา เร็วๆ อ๊าาา อ๊าาาา"
ต้าบ ต้าบ ต้าบต้าบ ต้าบๆๆๆๆๆๆๆๆ
"อ๊าาาาาาาาาาาาา"
ลูกพลอยร้องดังเป็นครั้งสุดท้าย ส่วนผมกระเด้าอักไปอีกไม่กี่ต้าบ ผมก็กดฉีดน้ำอสุจิเข้ารูหีลูกสาวของตัวเองไป

ผมกดบดวนอักฉีดน้ำควยเข้าหีไปหลายปื้ด ขณะที่ลูกพลอยเอาหน้าฟุบลงกับหมอน ผมกะจะอัดกระแทกซ้ำเพื่อเริ่มยกสอง แต่สังเกตุว่าลูกพลอยรู้สึกอิ่มควยพอแล้วในวันนี้
รอพักหีพักควยอีกวันสองวัน ผมก็จะเย็ดกระเด้าฉีดน้ำควยเข้าหีลูกพลอยแบบนี้อีกก็ยังได้
ไม่แน่ พรุ่งนี้ก็อาจได้เย็ดกันอีก เพราะแก้ผ้าอยู่ด้วยกัน24ชั่วโมงอยู่แล้ว

ผมถอนควยออกจากรูหีลูกพลอย รีบตบก้นลูกพลอยเบาๆให้ลุกขึ้น พากันเข้าไปอาบน้ำ ล้างหน้า แปรงฟัน สระผม ล้างควยล้างหี เสร็จแล้วก็พากันมานอนกอดกัน คืนนี้พอแค่นี้ก่อน เดี๋ยวพรุ่งนี้ค่อยว่ากันใหม่

พอตอนเช้าของอีกวัน วันนี้เราสองพ่อลูกไม่ขึ้นไปแอบดูชาวบ้านอีกแล้ว เพราะก็รู้ๆกันอยู่แล้วว่าปิดหมู่บ้านแก้ผ้ากันทั้งหมู่บ้าน โชคดีที่ลูกสาวผมไม่มีเพื่อนรุ่นเดียวกันอยู่หมู่บ้านจัดสรรค์แห่งนี้ และเมื่อวานนี้ พอลูกสาวผมโดนพี่ลีชมหน่อยก็รู้สึกมั่นหุ่นตัวเอง ผมเองก็อยากลองเย็ดลูกสาวโชว์คนทั้งหมู่บ้านผ่านจอเหมือนกัน
แต่ผมก็ต้องปรึกษาลูกพลอยให้ดีก่อน เพราะถ้าเรื่องดังถึงโรงเรียนล่ะก็ คงโดนออก
ผมนอนจ้องมองดูลูกสาวตัวเองนอนอยู่ในอ้อมกอดของผม ตั้งแต่แก้ผ้านอนอยู่ด้วยกันมา ผมไม่ค่อยได้มองสำรวจรูปร่างลูกสาวของผมเลย ก็คงเป็นเพราะเคยชินที่แก้ผ้าอยู่ด้วยกันทุกวัน เวลาคุยกันก็เลยมักจะพูดคุยแบบมองหน้ากันปกติ ไม่ได้ก้มลงมองดูหุ่น,ดูหี,ดูนม,ดูควย แต่อย่างใด
มาวันนี้ผมลองมองสำรวจร่างกายลูกพลอย ก็รู้สึกว่าลูกพลอยโตขึ้น เป็สาวขึ้นอย่างเห็นได้ชัด จากเด็กสาวตัวเล็กๆที่เริ่มแตกสาว มาตอนนี้หุ่นลูกพลอยเหมือนสาววัย20ยังไงงั้น หรือว่าตั้งแต่ลูกสาวผมโดนควยผมกระเด้าแรงๆมาแค่ต้นเดือนมาจนถึงวันนี้ อาการโดนเย็ดแรงๆ มันจะทำให้ฮอร์โทนและร่างกายลูกสาวผมมันเปลี่ยนแปลงได้ถึงขนาดนี้เชียวหรือ

"มองไรคะ"
(ลูกพลอยถาม เพราะลูกพลอยก็เพิ่งจะตื่นนอน แต่เห็นผมจ้องมองเรื่องร่างของลูก ก็เลยแอบชำเลืองดูผม พอผมดูเพลินๆก็ถาม)
ผม:"มองคนสวยสิจ๊ะ ลูกสาวพ่อสวยที่สุดในโลกเลย"
ลูกพลอย:"แล้วลูกสาวคุณพ่อ เย็ดมันส์รึป่าวคะ"
ผม:"เย็ดมันสิจ๊ะ เดี๋ยวเราเย็ดกันเลยมั้ย"
ลูกพลอย:"ไม่ค่ะ อย่าเพิ่ง พลอยขอเข้าห้องน้ำแป๊บ"

ผมกับลูกสาวพากันเข้าห้องน้ำไป พอลูกพลอยลงนั่งโถชักโครก ฉี่ได้แป๊บเดียว เลือดประจำเดือนหยดไหลออกมาเลย
ผมต้องวิ่งไปหาผ้าเช็ด,กางเกงใน,ผ้าอนามัยมาให้
พอลูกพลอยเช็ดทำความสะอาดตัวเองเสร็จ ผมก็ดึงแถบกาวผ้าอนามัยแปะติดใส่กับกางเกงใน ยื่นให้ลูกพลอย
วันนี้เป็นอันว่าอดเย็ดครับ เพราะลูกสาวผมมีเมนส์ ลูกพลอยเลยต้องสวมกางเกงในแปะผ้าอนามัยอยู่เป็นเพื่อนผมไปหลายวันเลย กว่าเมนส์จะหมด
แต่ก็ไม่เป็นไรครับ เพราะเป็นแบบนี้มาทุกเดือนจนผมชินอยู่แล้ว คิดซะว่า เราจะได้พักยาวๆ แล้วเก็บน้ำอสุจิเข้าใส่ถุงอันฑะให้เต็มๆ
พอเมส์หมด ผมก็จะได้เย็ดแรงๆ ฉีดน้ำอสุจิใส่มดลูกของลูกสาวของผมได้เยอะๆ
เพราะนี่คือเมนส์แรก หลังจากที่เราได้เย็ดกระแทกกัน

วันนี้เราอยู่ด้วยกันตามปกติเหมือนทุกๆเดือนในช่วงที่ลูกพลอยมีเมนส์
ผมก็ยังอยู่ในร่างเปลือย สวมชุดวันเกิด
สวนลูกพลอยก็ใส่แค่กางเกงในตัวเดียว เพราะต้องใส่ผ้าอนามัยซับข้างในด้วย
ลูกพลอยจะดูดควยให้ผม แต่ผมปฏิเสธ ผมบอกว่าเมนส์หมดเมื่อไหร่ จะเติมน้ำควยใส่รูหีให้ล้น ลูกพลอยบอกจะล้างหีรอ วันนี้ไม่มีอะไรทำก็นั่งๆนอนๆไปเรื่อยเปื่อย

พอตกเย็น ผมก็เอาผ้าเช็ดตัวพันเอวไปนั่งเล่นโน้ตบุคในห้องนอนผมชั้นบนอีก
พอเข้าห้องแชทได้ ก็เจอพี่ลีขึ้นไมค์อยู่พอดี
พี่ลี:"พงษ์ๆ หนูพลอยน่าเย็ดมากๆเลยอ่ะ"

>รู้ไดไงคับ<
(ผมพิมพ์คีย์บอร์ดถามพี่ลีไป)

พี่ลี:"เมื่อวาน หนูพลอยแอบเข้าห้องพงษ์มาดูเว้ปลับห้องเรา แถมแก้ผ้ามาด้วย หุ่นเงี๊ยะ น่าเย็ดสุดๆ"

>เห็นหุ่นได้ไงคับ<

พี่ลี:"น้องเค้าเดินแก้ผ้าแอบเข้ามาห้องพงษ์ไง เห็นนม เห็นหีหมดเลย นมก็ดี หีก็ใหญ่ นี่พงษ์ไม่เคยเห็นลูกสาวตอนแก้ผ้าเลยเหรอ"

>ตอนนี้ลูกพลอยอยู่ห้องโน้นคับ<

พี่ลี:"รีบพาเข้ามาเลย มาแก้ผ้าคุยกัน เมื่อวานก็แก้ผ้าแอบเข้ามาห้องพงษ์"

>ลูกสาวบอกเมนมาคับ<

พี่ลี:"อ้าว........อดเลย 55555 งั้นถ้าหนูพลอยเมนหมดเมื่อไหร่ ค่อยมาคุยกันนะ"

เสร็จแล้วพี่ลีก็หันไปคุยเรื่องอื่น หันไปเชยร์จอบางจอที่กำลังซุกไซร้กัน บางจอก็ดูดควยโชว์ บางจอก็เลียหีโชว์ แถมบอกว่า หลังจากผู้ใหญ่นอนเข้านอนกันแล้ว หลัง4ทุ่ม เด็กๆสามารถแแกมาเย็ดโชว์กันได้ ใครที่เปิดจอได้24ชั่วโมงก็เปิดไปเลย
ถึงแม้ผมฟังแล้วรู้สึกเสื่อม แต่ก็ไม่ว่าอะไรครับ ยิ่งเสื่อมยิ่งดี เดือนหน้าผมจะได้เย็ดลูกสาวโชว์ออกอากาศให้ดูสักที
ช่วงปลายมีนาฯเข้าเมษาฯ ช่วงนี้ลูกสาวผมเมนส์มา ผมก็อดใจไว้ก่อน พอดูเว้ปได้แป๊บนึงผมก็ลงไปอาบน้ำ ซึ่งลูกพลอยก็รออาบน้ำเป็นเพื่อนผมอยู่แล้ว พออาบน้ำเสร็จ ผมก็ขึ้นมาปิดเครื่องโน้ตบุค

จากนั้นผมก็มาเล่นเว้ปลับทุกเย็นก่อนไปอาบน้ำ โดยลูกพลอยแอบส่องจอจากมือถือ โดยผมส่องผ่านจอโน้ตบุคไปให้มือถือลูกพลอย
ลูกสาวผมรู้สึกอึ้งทึ่งเสียวมาก ที่มีแต่คนยุให้ผมเย็ดลูกสาวตัวเอง
ลูกพลอยรู้สึกตื่นเต้น รู้สึกอยากเย็ดโชว์ผสมปนเปกันไป แต่ลูกพลอยก็ไม่ได้รู้สึกโกรธอะไร เพราะยังไงเสียรอให้เมนส์หมดก่อน แล้วค่อยว่ากันใหม่
ปล่อยให้ผมไปนั่งฟังพวกที่ขึ้นไมค์เค้ายุๆผมไป เช่น พี่ลีพูดยุ ต่อมาพอถึงเวลาพี่แอนขึ้นไมค์ก็พูดยุอีก แม้แต่ผู้ชายบางคน ก็พาลูกสาวมาเลียหีโชว์ ถึงกับเย็ดลูกสาวโชว์ เพราะการที่ผัวเมียหลายคู่เย็ดกันโชว์นั้น มาตอนนี้ก็รู้สึกว่ามันเกร่อแล้ว การที่พ่อเย็ดลูกสาวหรือแม่เย็ดลูกชายโชว์ มันน่าตื่นเต้นกว่าอีก เพราะตอนลูกๆมาเย็ดกันโชว์ เช่ พี่ชายเย็ดน้องสาวหรือพี่สาวเย็ดน้องชาย มันก็กลายเป็นเรื่องธรรมดาไปแล้วเหมือนกัน
ผมกับลูกพลอยรู้สึกตื่นเต้นมาก ที่เราไม่ต้องใช้โน้ตบุคเข้าเว้ปลับกันแล้ว พอเข้าช่วงต้นเมษาฯ เมนส์ลูกพลอยหมด เราก็จะเย็ดโชว์ที่ห้องนอนใหญ่ชั้นล่างนั่น และจอคอมฯเองก็ต่อพ่วงกับจอสมาร์ทTVขนาด55นิ้ว มันใหญ่พอที่เราจะโชว์ได้สะใจ
ทำให้ผมกับลูกพลอยตกลงกันว่า จะเย็ดโชว์ชาวบ้านกันภายใต้แรงปรารถนาด้านมืดของเรา

(มีต่อ)

GAMA

ลูกพลอยของพ่อ(ตอนที่9)(ตอนพิเศษ5)

เข้าต้นเดือนเมษาฯแล้ว จังหวัดผมเค้าปิดจังหวัดตามพรบ.ฉุกเฉิน หมู่บ้านผมก็เฮกันทั้งหมู่บ้าน เพราะปิดป้ายขนาดใหญ่ไว้หน้าซุ้มประตูหมูบ้านจัดสรรค์ว่าปิดหมู่บ้านเพื่อป้องกันไวรัสโควิด19
ภายในหมู่บ้านนั้น ตอนเช้าจะมียามคู่ชาย-หญิงสองพี่น้องสวมหมวกรปภ.ปั่นจักรยานตรวจภายในหมู่บ้านในร่างที่เปลือยเปล่าทั้งคู่ สังเกตุดูก็เห็นตรวจแบบนี้ตอนเช้าๆ ,ค่ำๆและตอน4-5ทุ่ม และบางครั้งก็ได้เห็นสองพี่น้องคู่นี้เย็ดโชว์ของจอในเว้ปลับของหมู่บ้านเราด้วย

และวันนี้ก็เช่นกัน ลูกพลอยของผมเมนส์หมดพอดี และกำลังเริ่มกินยาคุมเม็ดแรกในแผงใหม่ เราสองพ่อลูกก็ได้กลับมาอยู่ด้วยกันในชุดวันเกิดอีกครั้ง
หลังจากทานอาหารเช้าแล้ว ช่วงสายๆวันนี้ เราสองพ่อลูกว่างมาก ไม่มีอะไรทำ เลยชวนกันเย็ด
ผมพาลูกสาวขึ้นเตียงกอดจูบ หลังจากเราไม่ได้เย็ดกันมาหลายวัน เพราะลูกพลอยอยู่ช่วงมีประจำเดือน วันนี้ผมกะว่าจะฉีดน้ำควยน้ำแรก หลังจากเก็บไว้มาหลายวัน เอาเข้าใส่โพรงมดลูกของลูกพลอย

(มีต่อ)

SexyLP

รออ่านต่อนะคะ เสียวมากเลยค่ะ ลุ้นว่าจะเย็ดโชว์เมื่อไร