ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผีหลอกสายฟ้า ตอนที่ 1

เริ่มโดย twintower, ธันวาคม 05, 2019, 10:21:36 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

cobra888

เปิดเรื่องมาก็สนุกแล้ว อีกทั้งผลงานของผู้แต่งคนนี้แล้วเฝ้าติดตามมาตลอด ::Hunger::

Close Read

มือวิเศษหรอ เป็นแนวใหม่ที่น่าสนใจดีแหะ

larvi

เนื้อเรื่องน่าติดตามมากครับ โดยเฉพาะตรงที่ไม่ตายและมีพลังใหม่ที่แหวกแนวดี

Wandit Iempan

พระเอกมีมือวิเศษทำได้ตามใจนึก มือนี้คงทำอะไรที่คนมองไม่เห็นได้ ถ้าไม่มีศีลธรรมประจำใจแล้วละก้อ คงจะทำอะไรพิลึกแย่เลย

Jerry Jerry

littlesly

น่าสนใจครับ มีแต่ผีอำ นี่ผีเอา

neung_cm

มีมือวิเศษนี่ดีจริงใช้งานได้สารพัด

sdgundams

ขอติดตามนะครับ บทน่าสนใจทีเดียวเลยครับ

jackkajack

น่าติดตามมากครับ..ชวนให้วางไม่ลงเลยเดาเรื่องได้ยากมาก

poster007

่น่าจะมีเรื่องต่อนะสนุกมากๆเลยกำลังมันอ่านแล้วสนุก

richgirl

สุดยอดไปเลยหนุ่มมีพลังวิเศษ

singkanong

เยี่ยมมากอ่านตอนแรกก็สนุกแล้วครับ จองครับขอติดตามผลงานท่านผู้แต่งครับ

นัทโตะ

ได้กับผีแล้วอยากให้ต่อๆไปย้อนช่วงได้กับคนบ้างครับ เปลี่ยนอารมณ์บ้าง

cides

น่าจะเป็นพลังจิตนะความสามารถ​พิเศษ​ที่​ได้​