ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผีหลอกสายฟ้า ตอนที่ 1

เริ่มโดย twintower, ธันวาคม 05, 2019, 10:21:36 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

txxt30

มีพลังพิเศษติดตัวแบบนี้บ้างก็คงดี

ชาเลิศ สถิตบุญเลิศ

::HeyHey::เป็นแนวที่แปลกดีเหมือนกัน ไม่ได้อ่นแนวนี้มานานแล้ว สนุกดี ขอบคุณครับ

Bonggoch

ของดีมาให้อ่าน ใครแกล้งไอ้หนุ่มนี่โดนแน่ยิ่งผีสาวด้วย

Kamol

ตะวัน123

สาวๆนี้โดนจับโดนลวงแบบไม่รู้ว่าใครทำนี้มันพลังจิตสายหื่นน่ะนิ

eak111

mourning.moment

เทพสี่กรสินะ แต่แหม เอามืออีกสองข้างไปลวนลามสาวๆ นี่ จินตนาการบรรเจิดจริงเชียว ถ้าเปลี่ยนจากใช้จับกด เป็นเล้าโลม 4 จุดพร้อมกัน บวกกับลิ้นกับน้องชายอีก 2 จุด คงได้ขึ้นสวรรค์ในพริบตา

sucnil

komjaka

เนื้อเรื่องน่าสนใจครับชอบแนวนี้ยุ

iammaa

เปิดตัวมาได้น่าสนใจมาก...มีพลังและมือวิเศษเป็นอาวุธ

papa969

The maiji

เรื่องแนวนี้ก้อน่าสนใจดีนะไม่เคยอ่านอย่างนี้ขออ่านติดตามสักหน่อยนะ

Phongphan Phetcharat

::Ahh::เนื้อเรื่องสนุกปนเสียวมาก

ชาญวุฒิ เนระภูสี

ชอบครับเนื้อเรื่องน่าติดตามมีพลังวิเศษด้วยขนาดผียังไม่รอดแล้วคนจะขนาดไหน

ชาย ชุดแดง