ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผีหลอกสายฟ้า ตอนที่ 1

เริ่มโดย twintower, ธันวาคม 05, 2019, 10:21:36 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ekplaywalk

เจ๋งถ้ามีมือแบบนี้จะล้วงทั้งโรงเรียนเหมือนกัน

munkza

เป็นใครใครก็หลอน แหม่ เดินๆมาหน้าคว่ำทิ่มโต๊ะแบบนั้น

lukpuman

ปูเนื้อเรื่องมาได้เยี่ยมยอด...น่าติดตามมากๆครับ

tungbts

ชอบครับ... พระเอกของเรามีพลังพิเศษ​ด้วยถ้าเป็นผมละก็​หุ หุ​ หุ... อย่าให้บอกเลยว่าจะทำอะไรบ้าง

Nong5670

เอาแล้วคนจัดผีเข้าให้แล้ว แถมผีติดใจอีกด้วย

delealpi

เปิดเรื่องได้น่าติดตามมากๆ รอติดตามผลงานครีบ

kiragorn

เนื้อเรื่อง​ดีครับ น่าติดตาม

ones26421

อ่านแล้วน่าสนใจดีครับ อยากรู้ว่าผีสาวแล้ว จะมีสาวๆโดนด้วยใหม

phu_nun

axolotss

พลังแบบนี้หน้าสนใจติดตาม มากครับ

ka55anova

มือวิเศษใช้จับผีได้ แบบนี้ยิ่งกว่าริวจิตสัมผัสอีก

Peera canalitartis

อิทธิปาฏิหารย์ มันเป็น เดรัจฉานวิชา (วิชาระดับต่ำ) มันทำให้เสื่อม....แล้วไงใครแคร์ อิอิ  ::Evil::

anigkanjana

โอ้ว มือวิเศษ ช่างร้ายยิ่งนักขอรับท่าน

anek007

เค้าเรียกว่ายังไงดีนะ มีมือเท้าวิเศษ ติดตามดูว่าจะมีอะไรที่ทำให้มีเวทมนต์ได้

นิลุบล สาระ

เปิดเรื่องมาก็เอากับผีซะแล้ว น่าติดตามจริงๆ