ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผีหลอกสายฟ้า ตอนที่ 1

เริ่มโดย twintower, ธันวาคม 05, 2019, 10:21:36 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

lit260499

เรื่องแนวคนเอากับผีได้นี่แปลกดี พระเอกคงเอาผีได้ตลอดแล้วยังมีผีคอยปกครองป้องกันช่วยเหลือได้อีก แนวนี้น่าติดตามดี

therasak

เนื้อหาแปลกกว่าเรื้องอื้น  น่าสนใจว่าจะใช้พลังไปในแนวทางใด

Karty

เนื้อเรื่องน่าสนใจมากเลยครับ อยากรู้เลยว่าจะได้กับคนรึผีมากกว่ากัน

llar

อ่านเพลินเลยแนวพลังวิเศษ มีย้อนอดีตด้วย ทำให้เข้าใจเนื้อหามากขึ้น

solid17

เปิดตัวมาก็มีฤทธิ์เลยนะพระเอกเรา

Komsan Tanunchai Olympus

Sakdiwichai Ontong

เรื่ิองนี้น่าติดตามยาวๆแน่ พระเอกเก่งโคตร สาวๆทั้งผีทั้งคนเสร็จหมดทุกคนแน่ๆ

dew1

เริ่มเรื่ิองได้น่าติดตามมากๆครับ ชอบเนื้ิอเรื่องแบบเหนือธรรมชาติครับ

123aw

น่าสนใจตัวเอกมีพลังวิเศษ จะใช้อะไรได้บ้าง ตามครับ

koonlanith

พลอตเรื่องน่าสนใจครับ ติดตามครับ

aone

มีพลังวิเศษแบบนี้ เจ๋งครับ แต่นี่คือตอนแรก รอตอนต่อไปครับผลจากที่มีพลังวิเศษ

jaster ja

เป็นพลังที่ดีเลยนะครับ คนอื่นไม่รู้ตัวด้วย

birdramon2

เข้าท่า เริ่มจากใช้มือวิเศษ ก่อนเลย

robot 77

popo_ending

เนื้อเรื่องน่าสนใจครับ ติดตามต่อไป