ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผีหลอกสายฟ้า ตอนที่ 1

เริ่มโดย twintower, ธันวาคม 05, 2019, 10:21:36 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

darter

piggy111

เขาเป็นใครมาจากไหน เรื่องนี้น่าตืดตามมากครับ

occocc

::Glad::หาแนวนี้อ่านยากมากครับ ชอบมากๆเขียนมาเยอะๆนะครับ

Bobby Bubby

เอิ่มมมมมมมม แนวนี้แทบจะไม่เคยเห็นเลย น่าสนใจดีครับ คนกับผี

oraphe

มีเกริ่นเนื้อเรื่อวมาก่อนหน้านี้ไหมครับคุ้นๆจัง

สามารถ รังสิโย

สนุกดีครับ มีแนวรักยม ผสมมาด้วย  ::DookDig:: ::DookDig:: ::DookDig:: ::DookDig::

cfp

rotisaimai

แนวพลังเหนือธรรมชาติแบบนี้ชอบเป็นพิเศษเลยครับ รอลุ้นว่าพระเอกจะต้องสู้รบกับวิญญาณประเภทไหนบ้าง

brother1

::YehYeh::ดำดนินเรื่องได้น่าติดตามมากครับ

Makoto2549

ติดตามขอให้ลงให้แบบเรื่อยๆนะครับ

Man. Number1

เรื่องน่าติดตามมากครับออกแนวเซนท์เห็นวิญญานได้ผมนี่ชอบเลยครับผม

bookaholic

เนื้อเรื่องแหวกแนว อ่านสนุก น่าติดตามขอบคุณครับ

akradet1234

แนวผู้มีพลังวิเศษ สามารถสร้างกายเนื้อให้ผีได้ ขอติดตามต่อไปนะครับ

喜欢读

เปิดเรื่องมาได้น่าติดตามแปลกแหวกแนวดีครับ น่าอิจฉามีมือวิเศษด้วย

phantompain

ความบ้ากาม แม้แต่ผีก็ไม่เว้นนะครับบบ 555+