ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผีหลอกสายฟ้า ตอนที่ 1

เริ่มโดย twintower, ธันวาคม 05, 2019, 10:21:36 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

cd13579

ไม่ได้อ่านแฟนซีแบบนี้นานแล้วครับ เรื่องราวภูมิหลังก็น่าจะสนใจ
ใครหื้อใครซ่า ข้าแบนเรียบ

หวานเย็น

รักเลยแนวนี้ รอติดตามผลงานต่อไปครับ

สถาพร

เป็นเรื่องที่น่าสนใจ เปิดตัวมาถือว่าต้องอ่านให้จบและต้องติดตามให้ครบทุกตอน

Hunter Saiya

::Thankyou:: ::Thankyou::
เป็นอีกเรื่องที่น่าอ่านมากครับ จะรอผลงานตอนต่อไปครับ  ::Evil:: ::Evil::

Paragraph<BB>

มีพลังพิเศษด้วยคงทำอะไรได้สบายเลยหล่ะ
แต่สงสัยตรงที่ผีบอก มันมีเส้นบางๆระหว่างคนกับผี สงสัยยุว่าถ้าก้าวข้ามมันจะเกิดอะไรขึ้น ตอนต่อไปคงจะบอก รออ่านยุนะครับหวังว่าจะบอก

forzakhan

ชอบแนวทางการเสกผีให้มีกายเนื้อมากเลย แหวกแนวดีค่ะ

exelier

โห เปิดเรื่องมาก็ซัดผีสาวคนสวยซะละ น่าสนใจแน่ๆซีรี่ย์นี้

takemeout99

เนื้อเรื่องแปลกใหม่ น่าติดตามมากครับ
ชอบครับ

Auddy2519

น่าติดตามเนื้อเรื่องแนวแปลกใหม่ดีครับนั่งรอติดตามผลงาน

akepong

มาแปลกไปจากแนวที่เคยเขียนนะครับ

kenwin

เปลี่ยนแนวเป็นแบบนี้สนุกดีครับ

tarnmbg

สนุกมากครับ พล๊อตเรื่องน่าสนใจดีครับ

missnihgs

แนวนี้สนุกดีครับมีพลังพิเศษด้วยอย่างนี้ต้องมีสาวสวยมากอีกเยอะ

เคียว เทพมรณะ

พลังวิเศษนี้สุดยอดเลยแล้วจะเป็นยังไงต่อนะ

laiga

เปิดเรื่องมากับผีก่อนจากนั้นย้อนอดีตว่าพระเอกมีความสามารถนี้ได้ยังไง น่าสนใจมากเลยครับ