ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผีหลอกสายฟ้า ตอนที่ 1

เริ่มโดย twintower, ธันวาคม 05, 2019, 10:21:36 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

boyza55

onetow2006.1

เปิดตัวมาก็ฝาดผีซะละ พระเอกเรา

x_maner

เริ่มเรื่องมาได้ฟิลโปเยโปโลเยมาก!!

oo2004

Palm79

เปิดตัวมาเนื้อเรื่องก็น่าติดตามเลยครับ
ฟาดผีตั้งแต่ตอนแรกเลย
ขอบคุณผู้แต่งมากครับสำหรับผลงานดีๆ

regian

พอร์ตเรื่องสอนคนด้วยแบบนี้ชอบครับ

Su345

chatjane4234

สงสัยพลังของท่านเหมือนกับพลังของนารูโตะในโหมดสัตว์หางละมั้งิเพียงแต่ไม่มีใครมองเห็น

silverwolf

มาแหวกแนวเลย สามารถทำไรผีก็ได้ ทั้งๆที่ไม่ใช่หมอผีหรือมีคาถาอาคม แหล่มแมว

kunkid

phoner

เนื้อเรื่องน่าติดตามมาก ขอตอนต่อไปครับ

pongjun

เนื้อหาแปลกใหม่ดีครับ ชวนติดตาม

19662509

ชอบคับมาแนวนี้ไม่เคยอ่านมาก่อน
มีแต่เรื่องหมอผีที่เคยอ่าน คล้ายกับ
Avengers เลยคับซูปเปอร์ฮีโรมาแล้ว

yuth2011

ทีแรกก็ว่าอยากได้พลังแบบพระเอกบ้าง แต่นึกได้ว่าตั้งแต่เกิดมาเจอแต่ผีผู้ชายกับผีกระเทยเลยไม่ต้องดีกว่่า

immortalrune

เนื้อเรื่องน่าสนใจมากครับ  ท่าน​ twintower ขอติดตามครับ