ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผีหลอกสายฟ้า ตอนที่ 1

เริ่มโดย twintower, ธันวาคม 05, 2019, 10:21:36 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

darkshadow0504

boonboogonz

พลังแปลกใหม่ ไม่เคยเจอพลังแบบนี้มาก่อน น่าสนใจ

thep59

เริ่มต้นเปิดเรื่องมาก็จัดผีสาวซะแล้ว เนื้อเรื่องน่าสนใจมาก รอติดตามตอนต่อไปครับ

karin117

เนื้อเรื่องชวนให้ติดตามมากครับ

densanova

Satira Potikanon

เนื้เรื่องแหวกแนวแีมืเรื่องอิทธิฤทธิ์มาเสรีม น่าติดตามครับ

sakda silakhom

มีมือวิเศษแบบนี้ อยากจับใครก็ได้ดีจริง

lamjai

แค่ชื่อเรื่องก็น่าติดตามแล้วครับ

Iscore

ขอบคุณครับ เนื้อเรื่องน่าติดตามมากครับแถมน่ามีฉากต่อสู้ที่ถึงพริกถึงขิงแน่แบบนี้เปิดตัวมาก็จับผีสาวกดไปหนึ่ง

kk2016

คราวนี้ท่าน twintower มาในเรื่องแนวผู้มีพลังวิเศษ สนุกดีครับ แต่ดูแล้วตัวเอกเราน่าจะมีอดีตชาติบางอย่างก่อนมาเกิดเป็นมนุษย์แน่ๆ ต้องตามลุ้นกันต่อไปว่าพลังวิเศษจะทำให้เกิดเรื่องอะไรเสียวๆขึ้นอีก

zu2nice

เมื่อก่อน ชอบอ่านเรื่อง รักยม แล้วก็หายไป เรื่องนี้ น่าติดตามครับ

longman_44

เริ่มเรื่องสนุกน่าติดตามมาก

vigo3820

สงสัยงานนีี้ เอามันทังผี ทั้งคน สนุน่ ๆ

readder

แนวเรื่องแปลกดีครับ ดำเนินเรื่องก็ดีครับ

Nal