ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผีหลอกสายฟ้า ตอนที่ 1

เริ่มโดย twintower, ธันวาคม 05, 2019, 10:21:36 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

xxio2010

เรื่องน่าสนใจมากครับ จัดมาบ่อยๆนะครับ

bigmut

น่าติดตามมากครับ รอเรื่องแบบนี้มานานแล้ว สนุกครับ

Nazi M

แนวเรื่องอปลกตาน่าสนใจติดตามครับ

bluesky

keng7799

เปิดหัวเรื่องมา ก็น่าสนใจ พระเอก มีพลังวิเศษได้มาอย่างไร 

buark

พลังิเศษแบบนี้ ถ้าศัตรูเป็นผู้หญิง จับศัตรูทำเมียเลยนะครับ ไม่ผิดแน่นอน เพราะจะฆ่าเรา แต่เป็นผู้ชายน่าจะไม่ต้อง

กำพล

น่าจะสนดีนะครับมีผีมีพลังพิเศษ

Bluemuffer

ผีก้อไม่รอด เรื่ิองนี้คงอีกยาว ติดตามต่อครับ

suratad

เปิดหัวมาก็จัดผีซะแล้ว สนุกมากเนื้อเรื่องแบบนี้

พี่มะระ 101

Noproblemman

ได้พลังพิเศษมาแบบนี้
พระเอกเลยเล่นซะเพลินเลย
ขอบคุณครับ

taka95

เรื่องนี้ตัวเองมีพลังพิเศษ น่าสนุกมากว่าเวลาจะสู้กันจะทำอย่างไร

ติ๊ก ติ๊ก

แนวนี้ก็ชอบครับ พวกมีของวิเศษคงต้องติดตามกันยาวๆล่ะชอบๆ

jinpin

ได้เมียผีแล้วอย่าทิ้งขว้างนะครับ