ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผีหลอกสายฟ้า ตอนที่ 1

เริ่มโดย twintower, ธันวาคม 05, 2019, 10:21:36 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

YOGI02

แนวนี่น่าสนุกดีคับแต่งยาวๆเลยนะรออ่านอยู่

nutdonut

ขอบคุณมากครับ สนุกมากๆ ติดตามอยู่นะครับ

xxxboyz

เทพจุติลงมามีพลังเหนือมนุษย์ โครงเรื่องน่าติดตามากครับ

Alligator

เนื้อเรื่องอ่านสนุกชอบมากแนวนี้มีพลังวิเศษลูบคลำสาวๆแถมสร้างกายหยาบให้ผีสาวได้อีกอ่านแล้วฟินมากอยากมีวิชาแบบนี้บ้างครับ

alohaseed

เนื้อเรื่องน่าติดตามมาก​ เป็นเทพมาเกิดแน่ๆเลย

Am1112mA

เปิดมาได้แปลกดีครับจัดการผีด้วย ว่าแต่จะจัดการคนด้วยมั้ยนั่น

azerothx

มือวิเศษ เสกร่างให้ผีได้ ไม่ธรรมดา

artherox

รออ่านเลยคับว่าทำไมถึงเห็นผีได้

633sqd

มีมือแบบนี้มั่งก็ดีนะ ลูบได้คลำได้ไม่อั้น ไม่โดนตบกลับ ::Grimace:: ::JubuJubu:: แต่ท่าทางต่อไปจะมีงานใหญ่ๆให้ทำรออยู่ ::Fighto::

jax116

แนวนี้น่าสนใจดีครับตอนแรกก็สนุกแล้ว

psm_mach

เห็นชื่อผู้แต่งแล้วรีบเข้ามาอ่านเลยครับ แต่งเรื่องได้หลากหลายแนว น่าสนใจครับเรื่องนี้ สุดท้านพระเอกเราเป็นเทพมาจุติหรือครับ

twq9ao na

taepinto

เป็นแนวที่น่าติดตามมากครับ ขอบคุณสำหรับเรื่องสนุกๆครับ

God25

มีมือวิเศษด้วย จับผีเล่นเสียวอีก แบบต้องตาม

Kitchai kasemchotikan

ดำเนินเรื่องได้หน้าติดตามมากๆครับชอบเลย