ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผีหลอกสายฟ้า ตอนที่ 1

เริ่มโดย twintower, ธันวาคม 05, 2019, 10:21:36 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

rskiz

จำได้ว่ามีเรื่องแนวผีแบบนี้อยู่เรื่องนึง แต่เห็นเงียบไปแล้ว
ขอบคุณที่มาแชร์เรื่องแนวนี้ต่อนะครับ ติดตามๆ

ppherbalife

พลอทเรื่องสนุกดีทำให้จินตนาการไปได้อีกไกลเลยว่าทำอะไรได้บ้าง ติดตามคับ ออกมาไวๆ

Talingtingtong

ทำไมถึงต้องหลอกสายฟ้าอ่ะครับ ไม่เห็นมีใครชื่อนี้ เนื้อเรื่องสนุกดีครับ ชอบแบบมีพลังวิเศษ ขอบคุณครับ

jarern32

คงจะสะดวกสบายน่าดูเลยนะเนี่ย ::DookDig:: ::Thankyou::

shuya

เนื้อหาน่าติดตามมาก สนุกแน่นอนทรงนี้

waralek

เนื้อเรื่องแปลกดี น่าติดตามแบบนี้ต้องเป็นแฟนคลับของเรื่องนี้แล้วครับ

kikusan

jeab2504

pd19811983

แนวนี้ชอบเหมือนกันครับ​ เดี๋ยวตามอ่านไปด้วยเดาแนวทางไปด้วย​ สนุกและตื่นเต้นดีครับ​ ขอบคุณที่นำเสนอผลงานให้อ่านกันครับ

chai1234

Baebear

มีเรื่องลี้ลับบวกกับความลึกลับของพระเอกน่าสนใจมาก

seag12345

แนวเรื่องมาแบบนี้ชอบเลย แนวลี้ลับ พลังพิเศษเนี่ย

nujane_dude

เร่ิมเรื่องมาก็ชวนให้ติดตาม เป็นเรื่องที่แหวกแนวดีคับชอบ

Cassa

แล้วผีสาวล่ะคัฟ รอพี่กลับคอยาวแล้ว

Sakoda

ดีใจที่ได้อ่านเขียนของท่านอีกครั้ง^__^