ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผีหลอกสายฟ้า ตอนที่ 1

เริ่มโดย twintower, ธันวาคม 05, 2019, 10:21:36 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sara01

มาถึงก็เล่นผีเลย น่าสนใจดีครับ

rxseven

ขอบคุณครับ สร้างอารมณ์ได้ดี

jingjing199212

ชอบๆ เนื้อเรื่องน่าสนใจ ไม่ใช่มีแต่บทอย่างว่า

Pen Penee

Jack Nuttim

น่าสนุกครับ เนื้อเรื่องแปลกใหม่

pingcolo

uswangsuk

l3elieve44

พลังสุดยอดครับ​ แอบมีหลอนนิดๆ​ ไม่กล้าอ่านตอนกลางคืนเลยทีเดียว

Summermay

พลอตเรื่องแฟนตาซี น่าสนใจมาก มีผีแต่ไม่น่ากลัว มีพลังวิเศษเหนือคนทั่วไปอีก พระเอกก็ดูแอบแสบ ไม่ธรรมดาเหมือนกัน

C0KE

jack wan

แนวเรื่องน่าสนใจแปลกใหม่ดีครับ

wiseman

ว้าว สนุกครับ ติดตามต่อครับผม

likestory

เป็นเรื่องที่มีพล๊อตเรื่องได้น่าค้นหายิ่งนัก ขอคาราวะท่านผู้แต่งเรื่องนี้จริงๆ
เป็นอีกแนวที่ผมชอบ เคยแอบแต่งเรื่องแนวนี้ไว้เหมือนกัน แต่ยังไม่จบสักที
ผ่านไปแล้ว 10 ปี ได้ไม่เท่าไหร่เลย 5555

aod123

เปิดเรื่องได้น่าติดตามมากครับ

panpedrita

แนวแบบรักยมนี้อ่านสนุกจังครับ