ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผีหลอกสายฟ้า ตอนที่ 1

เริ่มโดย twintower, ธันวาคม 05, 2019, 10:21:36 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Naratt

::Shy::
พอมีพลังพิเศษ
ทุกอย่างก็ง่ายได้
::DookDig::

fagomon

แนวเรื่องน่าสนใจดีครับ ทั้งผีทั้งพลังพิเศษแถมมีเทพเทวดาอีก

swbkk

อ๋อ เป็นผู้มีบุญมาเกิดชั่วคราว ยังไงก็อย่าให้กลายเป็นผีบุญไปแล้วกัน ยิ่งชอบสาวๆแบบนี้ เดี๋ยวอำนาจวิเศษจะเสื่อมล่ะก็แย่เลย  ::DookDig::

เปอ ครับ

yoot2499x

น่าอ่านครับแต่บทxน่าจะละเอียดและเร้าใจปว่านี้หน่อยนะครับ

Bee14

มีพลังวิเศษใช้ครั้งแรกเอาไปตบหัวเพื่อน วัยรุ่นจริงๆ

watanabe

เนื้อเรื่องน่าสนใจครับ กำลังลุ้นๆอยู่ นางเอกจะออกมาตอนไหน แล้วคาแรคเตอร์จะเป็นยังไง

Iamgogo888

จัดไปได้เลยมีมือที่มองไม่เห็น ชอบๆๆ

donki

เรื่องนี้มาแปลกดี ขอให้มีหลายๆ ตอนหน่อยนะครับ

Plazx

ไม่ใช้พลังรังแกใคร ใช้กับสาวๆ เท่านั้น

johnywalker

มีมาใหม่อีกเรื่องนึงแล้ว เล่าเรื่องได้น่าสนใจมาก มีพลังเป็นมือ เท้า วิเศษ จะติดตามต่อนะครับ

earthlnwza1

happyman55

เรื่องสนุกเชียวหละมีของวิเศษด้วย

sangop

นี่ไปอ่านตอน2มานิดหน่อย เนื้อเรื่องน่าสนใจมากแปลกดี เลยกะจะติดตามยาวๆเลยครับ ขอบคุณครับผม

ัuffa555

เนื้อเรื่องกับพลังวิเศษน่าสนใจมาก ๆ เลยครับ
ขอติดตามเลยนะครับ  ::Thankyou::