ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผีหลอกสายฟ้า ตอนที่ 1

เริ่มโดย twintower, ธันวาคม 05, 2019, 10:21:36 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Tow Tow

tataka

::YehYeh::แนวเรื่องแปลกดีครับ น่าสนใจๆ

ken234owen

ช่วงวัยเรียนใช้พลังพิเศษกับสาสไปกี่คนอยากรู้จัง

holovelove

อ่านเพลินเลยครับสนุกมาก อยากให้มีหลายๆตอนครับ
เหงาๆ

somchai-ba

::Glad::แบบนี้ฉากต่อสู้ รวมถึงฉากถึงพริกถึงขิงนี่ต้องดีมากๆแน่

Csc It

::Ajark::เนื้อเรื่องแปลกดีชวนให้ติดตามเดาทางยากเลยแบบนี้

t2222t2000

มีอำนาจวิเศษแบบนี้ก็สนุกสิ จะมีอิทธิฤทธิ์อะไรเพิ่มหรือเปล่าตอนโตขึ้นอีก

mana0440

MirrorAce

เปิดมาเป็นแนวใหม่เลยครับ ตัวละครหญิงต้องมาเพิ่มแน่ๆ

oddsk

เนื้อเรื่องน่าสนใจ อยากติดตามต่อครับ

Masalik

Sk Sk

อยากมีความสามารถแบบนี้บ้างจัง แค่คิดว่ามีพลังแบบนี้ก้อหินร่ะ

Keng

ขอบคุณมากครับ  เนื่อเรื่องแนวเทพเจ้าธอร์เลยนะครับ แต่งได้น่าติดตามครับ รบกวนช่วยกรุณาลงมาเรื่อย ๆ นะครับ แนวเรื่อง sex hero หนุ่ม ๆ ทั้งหลายฝันที่จะเป็นกัน

ponchan80

ผีหลอกสายฟ้าหรือ สายฟ้าลอ่ผี ::Thinking::

mobkhe

รอตอนใหม่เลยครับเนื้อเรื่องแปลกใหม่ดีมาก