ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ถามพี่ๆ หอยแบบนี้สวยไหมคะ

เริ่มโดย Anzu Lee, ธันวาคม 07, 2019, 10:25:07 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

benity18

สภาพยังดูดีอยู่เลย รับได้อีกเยอะครับ

ราวี.ราวี

เหมือนเคยผ่านการใช้2ลำพร้อมกันในรูเดียว

sarawut13

lma

nat14120za

timmoty

Cat Cat

asdf11478

papa969

Sir-Worst

ดูจากรูปแรกสุดที่ไม่แหวก ทรงก็สวยอยู่นะ ถามว่าสีคล้ำไหม ก็ตามปกติของสีผิวคนไทยอ่ะนะ แต่พอแหวกมาข้างในมันก็ยังชมพูอยู่นะ ส่วนตัวชอบรูปบนสุดที่ไม่ได้แหวกโชว์ ที่สำคัญที่ผมชอบคือไม่มีขน

ชาญวุฒิ เนระภูสี

สภาพก็ยังดูดีอยู่นะครับข้างในยังสีชมพูยังสวยอยู่ครับ

AABB BBAA

เยินไปนิดหน่อย แต่ว่ายังสวยอยู่

sutee seechart

แคมเยอะ ชายส่วนใหญ่ชอบครับ มันเร้าอารมณ์
แต่ปากช่องคลอดนั่นแหละที่สุดยอดจริงๆ รูชิด ฟิตแบบนี้ 3 ผ่าน