ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ถามพี่ๆ หอยแบบนี้สวยไหมคะ

เริ่มโดย Anzu Lee, ธันวาคม 07, 2019, 10:25:07 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Anzu Lee

เมื่อก่อนก็มั่นใจอยู่อะค่ะ
แต่พอผ่านการใช้งานมาอย่างโชกโชน ก็กังวลนิดหน่อย ว่ามันดูเยินไปไหม ดำไปหน่อยรึเปล่า
::Horror::
จะถามคนเคยชิม ก็คิดว่าเขาคงตอบเอาใจแน่เรย
ช่วยตอบหนูหน่อย ว่าหอยหนูยังสวยอยู่รึเปล่า เอาความจริงนะ  ไม่โกด
::Confident::

ตอบหน่อยน้า  ใครตอบหนูแหย่หอยให้ดู 😽

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

Dowprakay Cha

eden2313

ใช้งานมานานมาก คงผ่านศึกหรือผ่านควยมาก

Clint Luump

ข้างในยังชมพูอยู่เลย ผมว่าผ่านนะ

pandanous

ข้างในยังชมพูสวยอยู่เลย ถือว่าผ่านครับ

Shine Muscat

xvader

ถามผมผมก็ต้องตอบว่าสวยน่าจูบมากครับ

Alan

ก็ยังสวยอยู่นะ คนไทย ไม่ใช่ญี่ผุ่น มันก็สีแบบนี้แหละ...

juggzeed

สภาพก็หนักอยู่ ข้างในยังชมพูสวยแต่ต้องดูว่ารูยังฟิตมั้ย

Ghost Writer

ถึงจะใช้งานมาหนักก็ยังสวยอยู่นะครับ

แมงโก้ส้นตีน

ถือว่ายังสวนอยู่นะ คือดูแล้วมันก็กลีบบานอยู่
แต่สี กับทรงยังสวยน่าเลียอยู่  ::Shy::

icanfly

ตามสภาพแหละของเคยใช้งานบอกว่าใช้มาเยอะแต่ยังสีสวยอยู่เลยออกจะชอบ ฮ่าๆๆ

tinyspear

ข้างนอกหนะบาน แต่ดูข้างในยังแน่นนนอยู่นะครับ