ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องเล่าของ G.A.

เริ่มโดย Koog Google, ธันวาคม 08, 2019, 10:56:29 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

p1man004

ต้องตอบแทนนางอย่างสาสมคับ

zaaar65

ชีวิตมันก็ต้องเป็นไปตามวิถีของมัน G A

Pitor

nujane_dude

สาวสมัยนี้ร้อนแรงกันจังน่ะ แต่ยังใงชีวิตต้องเดินหน้าต่อแล้วจะผ่านมันไปได้

Otaza

พุดไม่จริงกันทั้งคู่ครับ ร่วมมือกันแน่นอน

anna123

ชีวิตมันก็เปผ้นแบบนี้แกละ สู้ๆ

vi vo

จริงๆ ไม่ต้องตรวจก็ได้นะ โบ้ยไป ก้าวต่อไปครับ

Pong Sak

ถึงขนาดท้องแล้วเลิกเลยครับ

slocanga

Ebola_kawity

แทงรอบแรกก็ว่าแย่แล้ว เจอแทงก่อนไปนี่ คงไม่อยากเชื่อใจใครแล้วละ ทำไมมัน Sad ขนาดนี้

NTRSLAYER

G.A. ผ่านมาได้เรียกว่าสุดยอดมาก เรานะแทบเสียคน แต่พอผ่านมาได้มันก็ดี๊ดีจริมๆนั่นแหละ เพราะเอา ปสก มาปรับใช้กับแฟนใหม่ ทั้งเซ็กทั้งการใช้ชีวิต ราบรื่นดีเลยอะ

Ae Haha

สงสาร G.A. มาก แต่ชีวิตต้องดำเนินต่อไป

swss2511

ไม่ใช่เนื้อคู่ก็ปล่อยเขาไป

kriangbaac

ชีวิตมันไม่ง่ายยิ่งอยู่ในวัยสืบพันธุ์ใครคุมอารมณ์ได้ก็ดีไป

nightfox

ถ้าแน่ใจว่าไม่ใช่ลูกเราก็ทิ้งเขาไปเถอะครับ ดีแล้วที่ไม่หลอกเราไปมากกว่านี้