ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องเล่าของ G.A.

เริ่มโดย Koog Google, ธันวาคม 08, 2019, 10:56:29 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

asdf4321

เชื่อตัวเองดีที่สุด ในเมื่อถอยออกมาแล้วอย่าไปแคร์ ไม่ต้องให้ความสำคัญกับเรื่องไหนจริง/เท็จ
แม้ว่าใครจะประเมินตัวเราให้ต่ำต้อย แต่คุณค่าของเราไม่ได้ด้อยตามไปด้วย

saka2520

เป็นกำลังใจให้นะครับ ชีวิตจริงก็งี้บางทียิ่งกว่านิยาย

italy77

เป็นกำลังใจให้ g a สู้ต่อไปนะครับ

motown

คู่ชีวิตมันถูกลิขิตไว้แล้วครับ
คนที่ไม่ใช่ ต่อให้รักแค่ไหน ยังไงมันก็ไม่ใช่อยู่ดี 
เหตุการณ์นี้ก็เป็นสิ่งที่พาเค้าออกไปจากชีวิตเรา
สู้ต่อไปครับ เป็นกำลังใจให้

yuta279

ความจริงที่ฟังดูเหมือนหนังคนละม้วนเป็นเพราะมีใครคนหนึ่งกำลังโกหกหรือเปล่าครับ

1819

เหมือ่นเหตุการณ์แบบนี้ ผู้ชายโดนกระทำบ่อยเหมือนกัน เราก็หนึ่งในนั้นที่โดนแบบนี้ 
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

Man. Number1

สำหรับผมความรักคือการให้ครับ..ให้เค้าไปเจอคนที่ดีกว่า...ในเมื่อเค้าทำกับเราแบบนั้นผมว่าถอยเถอะครับเค้าอาจจะไม่ใช่คู่ชีวิตของเราจริงๆ

LarGerone s

ipichai

สุดยอดมากครับคุณ G.A. ที่ยังคุยกับผู้ชายคนนั้นได้
แต่หลังจากคุยแล้วนี่ซิ ถ้าเป็นหนังคนละม้วน ผู้หญิงน่าจะซวยนะ

game14974

ต่อจากกระทู้ที่แล้ว​ ที่ผมเคยบอกว่าผมเคยโดนเหมือน​ G.A. ผมก็ไม่เคยป้องกันเลยนะครับกับแฟนเก่า​ ใส่สดแตกในตลอด​ แต่ยังไงๆก็ไม่ท้องอยู่ดี​ คนมันไม่ใช่ก็ไม่ใช่จริงๆแหล่ะครับ​ พอจับได้ว่าเขามีคนอื่น​ ครั้งแรกผมยังให้โอกาส(โง่ชิบ)​ แต่ก็อย่างว่าครับ​ สุดท้ายเขาก็ไปมีคนอื่นอีกอยู่ดี​ สงสัยผมคงไม่เด็ดมากพอเองจริงๆ

Helmqwerty

รสชาติและความรักก็จะประมานนี้เลยครับ

missnihgs

เป็นกำลังใจให้นะครับทุกคนต้องมีเรื่องที่ต้องผ่านมันไปให้ได้

yoyoman

เป็นกำลังใจให้ สู้ต่อไปนะครับ

iamdevil