ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องเล่าของ G.A.

เริ่มโดย Koog Google, ธันวาคม 08, 2019, 10:56:29 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Digimon MasTer

ผมก็เคยเจอ เป็นกำลังใจให้นะครับ

Nattapon335

เป็นกำลังใจในการแต่งต่อไปครับ respect

shuya

ยาวเลยเรื่องนี้ รอติดตามนะ G.A.

Kitty Hotmail

ผมเคยโดนครับจับได้คาอยู่เลยเห็นตำตาเลยครับทำใจไม่ได้อยู่พักหนึ่ง

arcusv

เป็นกำลังใจให้ครับ เมื่อหลายปีก่อนผมก้เคยเจอ

deathhunter1

kamic

Asujimaster

beeriero

เรื่องจริงไ่่ม่ถึึง50%ทััั้งคู่

sutee seechart

คือไอ้ผู้ที่ลักมากินของ G.A. มันรู้อยู่แล้วว่าแฟน G.A. มีแฟนเด้าอยู่
แล้วยังดอดมาเด้าจนเช้า
มันไม่ได้ต้องการอะไรนอกจากเด้า

Solohunter

ของแบบนี้ ไม่เข้าใครออกใคร

AABB BBAA

อะอ้าวว รอลุ้น มาฟังกันต่อไป

Au Nanma

การหลอกล่อขึ้นอยู่กับระดับความไว้วางใจครับ
ยิ่งไว้วางใจมากหลอกก็ได้ง่ายๆ

johnywalker

ร้อยทั้งร้อยะครับ G.A. เรื่องแบบนี้ ผู้หญิงเขาไม่รับตรง ๆ หรอกว่าร่านอยากได้หลายอัน เป็นผม ผมจะเชื่อผู้ชายชู้ไว้ก่อนจะดีกว่า

kamae777