ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องเล่าของ G.A. (คำถามเท่าที่จำได้)

เริ่มโดย Koog Google, ธันวาคม 10, 2019, 09:11:19 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Dark illusion

G.A.ใจแข็งมาก ปล่อยเค้าไปเถอะครับ เพราะผู้หญิงเหมือนจะติดใจคนนั้นมาก

motown

G.A. ต้องจำฝังใจมากแน่ๆ ถึงเล่าได้ชัดเจนขนาดนี้
สู้ๆครับ เป็นกำลังใจให้

kriangbaac

AssSin01

ผู้หญิงนี่โกหกไปเรื่อยจริงๆ เข้าใจหัวอก G.A. ตอนนั้นเลยนะ คือเคยเจอกับตัวเอง ไม่ถึงขนาดนี้แต่ก็หนักอยู่ พูดแล้วสมเพศตัวเองที่ไปทนกับอะไรแบบนั้น

nightfox

เป็นผมคงทนฟังไม่จบแน่ แต่ก็ดีอย่างน้อยก็ได้รู้ว่าอีกฝ่ายเขารักไม่จริง แค่ทิ้งไปก็จบแล้ว

Digimon MasTer

ผมเคยเจอกับตัวกับแฟนนอกใจ ยอมรับนะถ้านึกถึงว่าเขาเคยมีอะไรกันมันก็รู้้สึกเสียว แต่ลึกๆ ก็รับไม่ได้

lit260499

G.A ดีแล้วที่ปล่อยหญิงไปซะยังไงเสีย G.A ก็หาใหม่ได้ หญิงแบบนี้สักวันก็คงไปมีอะไรกับผู้คนใหม่

rongler

noojane

ทำไมถึงกล้าถามเยอะขนาดนี้นั้น  ผมถามแค่ไปได้กันตอนไหน  คำตอบก้ทำเอาเจ็บแทบตายอยู่แล้ว. GA. ใจทำด้วยอะไร

Dark_hell

GA ใจคุณทำด้วยอะไร ผมนี่คงลั่นไปบ้างล่ะ นั่งถามนั่งฟัง ได้ไง

sarawoot1234567

Nattapon335

xonly-1454

เห็นใจ G.A.สุดๆ  แต่ทำไงได้ ต้องทำใจให้รับได้  แต่นึกดูอีกทีเหมือน G.A. ก็จะชอบๆอยู่เหมือนกัน เพราะมันเร้าใจดี  จำไม่ได้ว่าตอนแรกๆ ใครเป็นคนกระตุ้น G.A. หรือว่าเขาชอบเอง  ยังไงก็ปล่อยไปเถอะ เขามีคนรับว่าเป็นพ่อเด็ก รับผิดชอบเอาไปเลี้ยงดูเลย ก็ให้เขาไป  หาใหม่ดีกว่าครับ

eak111

เห็นใจG.Aนะครับ
ของอย่างนี้ถ้าเค้าบอกหมดได้จริงๆเจ็บทีเดียวไม่คาใจจะดีมาก
แต่ถ้าคาใจ มันจะติดไปยาวนานเลย

Ken Tip

เห็นใจ G.A. เลยนะครับ แต่ก็คิดซะว่าหมดเวรหมดกรรมกับคนนี้ จะได้หาคนใหม่ที่ดีๆ ขอให้เจอไว้นะครับ