ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องเล่าของ G.A. (คำถามเท่าที่จำได้)

เริ่มโดย Koog Google, ธันวาคม 10, 2019, 09:11:19 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Koog Google

กติกาเดิม G.A. ตั้งมีอยู่ข้อเดียวคือ ต้องเรียก G.A. ห้ามเรียก "ไรท์" หากพบ G.A. จะทำการแบน หรือ คอมเม้นที่ไม่ได้ให้ไอเดียใหม่กับG.A. ก็จะแบนนะครับ

พอนึกย้อนกลับสิ่งที่เกิดขึ้นไปแล้ว ผ่านมาได้G.A. ก็รู้สึกขำและตลกกับคำพูดที่ถามแฟนกับผู้ มันช่างหนังคนละม้วน และเมื่อนำมาเล่าสู่กันฟัง มันก็ทำให้G.A. ค่อยๆนึกคำถามที่ถามแฟนกับผู้ไป มันก็ค่อยๆกลับมา G.A.เลยเอามาลงอีกเพิ่มเติม เท่าที่จำได้นะครับ แต่ที่ลงอันก่อนคือจำได้หมดเพราะมันฝั่งใจ แล้วก็อาจจะมีซ้ำนะครับ

ใครเป็นคนนัด?
แฟนG.A : มันขอมาหา ทีแรกก็คิดว่าเล่นๆ

ผู้ : ผมขอไปหาครับ

มาถึงกี่โมง แล้วทำไรกันบ้าง?
แฟน G.A  : มาสายๆ ถึงก็ไลน์หาเค้าก็ลงไปหามัน มันซื้อของกินอะไรมาแล้วเลยพาขึ้นห้อง พอเข้าห้องก็นั่งเล่นดูทีวีอะไรกันไปก่อน มันก็ดูดบุหรี่ไฟฟ้าอยู่หน้าระเบียงห้องข้างนอก สักพักมันก็อุ้มเค้าขึ้นเตียงแล้วก็ตามนั้นอะ

ผู้  : ผมถึงตอนสายๆครับ ก่อนออกคุยในไลน์เค้ากันเขาบอกให้แวะซื้อของกินอะไรมาด้วย ผมก็แวะซื้อถึงหน้าหอผมก็ทักหาเขาก็ลงมาเปิดประตู แล้วก็พาเดินขึ้นห้องไป ยังไม่ทำอะไรกันครับ ตอนนั้นนั่งกินดูนั่ง ผมออกมาดูดบุรี่ไฟฟ้า เสร็จก็ค่อยมีอะไรกันครับ

เอาไปกี่ยกตอนนั้น?
แฟน G.A : 2
(ส่วนผู้ผมไม่ได้ถาม)

ตอนนั้นใส่ถุงรึป่าว?
แฟน G.A : มันใส่ แล้วมันก็ขอสด เค้าห้ามแล้วมันไม่ฟัง มันถอดถุงแล้วเสียบกลับเข้ามาเลย

ผู้ : ใส่ตอนแรกครับ แล้วเขาก็ดึงถุงออก เขาบอกไม่มัน (ผมถึงกับหื้ม?)

ที่ทุกท่านถามผมว่าใจเย็นมาก จริงๆG.A. ก็รู้สึกเจ็บและอยากกระทืบทั้งคู่นะ แต่ก็ต้องยอมรับความจริงว่ามันเกิดขึ้นไปแล้ว และถึงทำไปก็ไม่ได้อะไรดีขึ้นเลย

สดแล้วตอนเสร็จละ?
แฟน G.A  : เสร็จนอก (แน่ใจว่านอก?แฟนG.A. อ้ำๆอึ้งๆไม่กล้าบอก) มันขอแตกในรอบหนึ่ง

ผู้ : นอกครับ....แต่ยกที่ 4 เเตกในครับ. (ผมถึงกับห้ะ แล้วถามย้ำว่ากี่ยกนะ?) 4 ยกครับ ช่วงเช้า

ทำไมยอมให้มันแตกใน?
แฟน G.A. : เค้าไม่ได้ยอม เค้าห้ามตั้งแต่มันขอสดแล้วแต่มันไม่ฟังแล้ว มันบอกเดียวล้างให้? (อืมล้างให้) แล้วมันก็กระแทกใส่เค้าไม่ยั้งอะ (นานป่าว?)ไม่รู้นานแค่ไหน รู้อีกทีมันก็บอกขอแตกใน (ไม่ร้องห้ามมันอะ?) เค้าห้ามตะโกนบอกมันด้วย แต่คือแบบมันบอกแล้วมันก็แตกใส่เลยปะ!!  (อืม)

ผู้ : (เขาถอดถุงตอนยกไหน?) ยกที่ 4 ครับ คือตอนนั้นเสร็จกันไปแล้วยกที่ 3 ก็นอนพักกัน แล้วก็ต่อ(ใครเริ่มก่อน?) เขาเอามานอนก่ายผมแล้วก็เอามือมาลูบๆครับ พอมันแข็งก็ต่อกัน แต่ของผมมันแข็งไม่เต็มที่เลยสวมถุงยางไม่ได้ เขาก็ช่วยจนมันแข็งเต็มที่ แล้วก็ทำได้สักพัก เขาก็บอกขอขึ้น ก่อนขึ้นเขาก็ดึงถุงออก เขาบอกไม่มัน (แล้วคุณก็เลยปล่อยใน?) อืม....ครับ ผมขอโทษจริงๆ (พูดถึงตอนนี้แล้วมันก็ตลกนะ) (เพราะแฟนผมเอามันใช่ไหม) G.A. ถามตรงๆเลย ผู้ก็ถึงกับพูดไม่ออก ได้แต่ ใช่ครับๆ

แล้วจากนั้นไปไหนต่อ
ผู้ : ก็พอเสร็จก็นอนพักกันดูทีวีกันครับ ใกล้เที่ยงก็ลงไปหาอะไรกินกัน แล้วก็ไปเที่ยวกันครับ กลับมาก็เย็นๆ

ค้างได้ไง?
แฟน G.A. : มันขอขึ้นไปเข้าห้องน้ำก่อนกลับ แล้วพอออกมามันก็ขอเอาอีก (แล้วให้มันทำไมนางก็เงียบไม่ตอบ) (แล้วมันขอค้างได้ไง? บลาๆG.A. ถามจิกเพราะนางเงียบใส่) เออ....เค้าให้มันค้างเองแหละ (ทำเอาG.A. เกือบมือลั่นตอนนั้นแต่คุมสติอยู่)

ผู้ : ผมปวดฉี่ครับเลยขอเข้าห้องน้ำ ออกมาผมก็ขอมีอะไรกับเขาก่อนกลับ (แล้วมีไหม?) มีครับ (แล้วกลับไหม?) เสร็จไปตอนนั้นก็ว่าจะกลับครับ แต่ตอนนั้นผมหมดแรง เขาเลยบอกถ้าไม่ไหวก็นอนก่อนก็ได้ ตื่นมาค่อยกลับ ผมก็เลยนอนไปตอนนั้นครับ (แล้วตื่นมาก็เลยทำอีก?) อืมใช่ครับ ทั้งคืนของวันนั้นครับ (แล้วตอนเสร็จคุณหลั่งใน?) ใช่ครับ ในไป 2 รอบครับ ที่เหลือก็นอกหมดครับ

แล้วนัดกันบ่อยแค่ไหน?
แฟน G.A. : วันที่มาค้างวันแรกมันกลับไปอีกคืนก็พัก แล้วอีกลืนหนึ่งมันก็ขอมาหาอีก มันจะทักขอมาหาตลอด วันนี้ว่างไหม ไปหานะ  (G.A. เลยขอดูไลน์แต่นางลบไปแล้ว และไม่ได้สำรองข้อมูลเอาไว้เลยกู้กลับไม่ได้)

ผู้ : (อีกวันได้ไปหาไหม?) ป่าวครับ แต่เขาคอลมาหาตอนผมขี่มอไซต์กลับบ้านวันนั้น แล้วอีกวันนึงเขาก็ทักมาหาผม ให้ไปหาเขา (แล้วคุณก็ไป) ใช่ครับ แต่ไม่ได้ค้างครับ (แล้วส่วนมากใครนัด) บางทีผมก็ทักไปครับ บ้างที่เขาก็ทักมา

แล้วที่มาคุณใส่ถุงหรือสด?
ผู้ : สดตลอดครับ ปล่อยนอกบางปล่อยในบ้างครับ (เอาตรงๆคุณแตกในตลอดใช่ไหม) ใช่ครับ

เขาร้องดังไหม(ผมถามผู้ตรงๆ ผู้ก็ไม่กล้าตอบผมก็ถามไม่เลิก)
ผู้ : ร้องดังทุกครั้งครับ (ไม่กลัวคนในหอรู้เหรอ?) (ผู้ก็เงียบไปพักหนึ่ง) มันก็กลัวครับ เลยบางครั้งก็ลุกขึ้นแต่งตัวไปเปิดห้องกันก็มี (อืม กี่ครั้งที่ไปเปิด) ก็หลายครั้งอยู่ครับ (ใครออกค่าห้อง) ผมครับ บางทีเขาก็ออกให้ (เปิดห้องกันกี่ชม.?) 2 ชม.ครับ ไม่ไหวแพง

แล้วล่าสุดเมื่อไร?
ผู้ : ล่าสุดก็ก่อนผมได้ทำงานครับ อาทิตย์หนึ่งครับ แล้วจากนั้นก็ไม่ได้ติดต่อกับเขา จนเขาทักมาอีกทีว่าท้องครับ

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
Koog Google

akerue

ตอนที่หญิงรู้ว่าท้อง เค้าบอก G.A ว่ายังไงหรือครับ เค้าแน่ใจไหมว่าลูกใคร แล้วฝ่ายผู้เค้าไม่ยอมรับแต่แรกว่าเป็นลูกเค้าจนต้องตรวจเลยหรือ

pingak

แฟน G.A. อารมณ์เกมือนติดใจผู้คนนี้มาก ดีแล้วครับ ถ้าไไม่เลิกหยุดคนนี้ ก็มีคนอื่นต่อ

biggiggog

เรื่องอย่างนี้ไม่มีใครบอกความจริงทั้งหมดหรอก
บอกเรื่องจริงทั้งหมดก็หมาสิครับ มันต้องเลี่ยงกันบ้าง
แต่ก็ดีที่ทำใจได้ หนทางยังอีกไกลยังต้องเจออะไรอีกเยอะ
ขอบคุณครับ

poster007

aek2aek2

Phoowadol

อืม......เรื่องแบบนี้ ถ้าเกิดกับตัว  ผมคงทำใจรับได้ยาก  คงเฮิร์ทไปเป็นเดือนเลยหละ  แต่ท่าน คงผ่านจุดนั้นมาได้แล้ว  ก็ขอเอาใจช่วย นะครับ
     อันที่จริง  กลับกันนะ เวลาเราอ่าน เรื่อง ntr แฟนแอบมีชู้  เรากลับมีอารมณ์ ร่วม  แต่พอ ท่าน นำเรื่องจริงที่ประสบมา เล่าให้ฟังแบบนี้  บอกตามตรง ว่าเห็นใจครับ  แถมยังหดหู่ พาลให้ กะปู๋ หดตามไปด้วยเลย แฮะ  ::Hunger::

Slave

Newnotpost

bung korat

ผ่านมาได้สุดยอดแล้ว ดีนะที่ไม่ต้องมารับเป็นพ่อ ขนาดมาอ่านยังเจ็บเจอกับตัวจะขนาดไหน

mspeed

เป็นเหตุการณ์ที่ยากลำบากจริงๆครับ
ผ่านมันไปให้ได้นะครับ ผมเชื่อว่าคนที่มีจิตใจดีอย่างคุณ G.A. นั้น ยังมีคนที่ดีรอมีโอกาสได้พบกับคุณอยู่แน่นอนครับ

Sittipong Kengchai

poppyza

ดีใจด้วย หมดเวรหมดกรรม ไอคนใหม่มันก็คบไม่นานหรอก คนมันดอกทอง

yuta279

คุณ G.A. ใจเย็นมากครับ ดีแล้วครับ ปล่อยผู้หญิงไปเถอะ น่าจะดีกับทุกฝ่ายครับ

ake300

อืมอ่านแล้วเห็นใจ ga สุดๆครับ ไอ้หนุ่มนั่นอายุเท่าไหร่