ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องเล่าของ G.A. (คำถามเท่าที่จำได้)

เริ่มโดย Koog Google, ธันวาคม 10, 2019, 09:11:19 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

veget

swss2511

St-james

นี่ถ้ารับได้นะครับอาจจะมีประกาศหาชายเดี่ยวให้กันไปเลย

seedchild

noker

เลิกกันนะดีแล้วครับ อยู่ด้วยกันเขาคงหาผู้อีก

blackjack

::Horror::  อะไรจะขนาดนั้นผมว่าสุดๆ ทั้งผู้หญิงผู้ชายชู้แหละ เห้ย

Asujimaster

ช่างทำกันได้เนอะ  กล้ามีชู้  แต่ไม่กล้าบอกเลิก

naja313

Solohunter

peteblack

ฝ่ายหญิงมันเลวจริงๆ ท่านG.A โชคดีแล้วครับที่หลุดพ้น

ozzyliverpool

เหมือนแฟน G.A. จะชอบผู้คนนี้มาก จากคำถามน้ำหนักความน่าเชื่อถือค่อนไปทางผู้มากกว่า

เดช12341

oxegen

ชอบแนวนี้ แต่พอเจอกับตัวเองก็ดาวน์ไปนานเหมือนกัน ::Orz::